Nghỉ Học Đại Học - Cao Đẳng có bị gửi giấy về nhà ko ?

NanaLady

Banned
Reactions
39
MR
0.000
Cho mềnh hỏi như tít , nếu có thì làm sao để khỏi bị gửi giấy về :binhsua160:
Miềng học đc 1 kì rồi , kì 2 mềnh có đăng kí tín chỉ , nhưng không đi học và đi thi , ko nộp xiền luôn, vậy giờ làm sao rút hồ sơ để khỏi bị gửi giấy về nhà

Last edited by a moderator:
tất nhiên là có :m121:

Nghỉ là nghỉ luôn hay sao, còn nghỉ cúp cua thì có sao đâu, đừng để bị mất điểm danh nhiều, kêu ai điểm danh dùm cho, tùy trường nữa :binhsua163:

Có, lúc chính thức bị buộc thôi học. Sẽ có 1 giấy báo gửi về tận nhà.
Lúc tớ bỏ Cao đẳng, luyện thi lại Đại học thì có nhận đc 1 giấy báo đó.

chắc chắn là có :D 20 characters

bỏ đại học chơi MMO. chúc bác thành công =))

thầy cô chủ nhiệm quan tâm tới hs thì sẽ tìm cách liên lạc vs gia đình , còn ko thì nghỉ mút mùa :|

Miềng học đc 1 kì rồi , kì 2 mềnh có đăng kí tín chỉ , nhưng không đi học và đi thi , ko nộp xiền luôn, vậy giờ làm sao rút hồ sơ để khỏi bị gửi giấy về nhà

thầy cô chủ nhiệm quan tâm tới hs thì sẽ tìm cách liên lạc vs gia đình , còn ko thì nghỉ mút mùa :|

tigon em cũng từng nghỉ rồi hả em :m066:

Bạn Miềng này quen lắm, hình như giống với bạn Miềng post ảnh sex phá 4rum 1 lần rồi nè =))

Niếu là nghỉ học luôn thì trước sau j` cũng biết dù gửi hay ko gửi , bạn ko giấu cả đời dc đâu ~.~

miềng đang học năm 1 thôi , ai biết cách rút hồ sơ khỏi gửi giấy về nhà ko ? hép em vs

đợi mãi chả thấy có giấy :m066:

- em Tigon ngày xưa theo anh bỏ học lên cũng bị gửi giấy về nhà đó..........:binhsua163:

nghỉ 1 kì thì ko sao, kì sau học lại cho đủ chỉ trc khi hết hạn ra trường là đc mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom