Ask Em muốn học seo site bet có cao nhân nào nhận đệ ko ạ

dangkhoa123

Newbie
Reactions
0
MR
0.056
Em cũng học về seo được 2 tháng nhưng ko hiểu sao cứ bị n/a với ranking lúc nào cũng dưới đáy. Em thì chuyên về content, còn về antity với pbn em hơi yếu. Mong có cao nhân giang tay cứu em. Sẽ có hẫu tạ rực rỡ khi kết quả được cải thiện ạ.

Học seo được 2 tháng mà đã đi SEO bet thì bạn cũng hay. Bạn SEO nội dung bình thường trước đi để còn cải thiện cũng như đúc kết kinh nghiệm.
Còn khứa ở trên nói đi mua traffic user nữa mới ghê, web ko lên nổi page 1 page 2 thì user nào click được =))

Học seo được 2 tháng mà đã đi SEO bet thì bạn cũng hay. Bạn SEO nội dung bình thường trước đi để còn cải thiện cũng như đúc kết kinh nghiệm.
Còn khứa ở trên nói đi mua traffic user nữa mới ghê, web ko lên nổi page 1 page 2 thì user nào click được =))
Em seo 1 vài con bet rồi cũng lên được top 32 ấy bác nhưng muốn lên cao thì em chưa biết như nào, vì e thấy cũng cần nhiều yếu tố quá

Lên được index google thì mua "keyword + domain" mà chạy thôi chứ cần gì phải page 1 page 2. Nếu mà top lên được page 1 page 2 thì mình nghĩ top không có đăng topic này đâu.

Em seo 1 vài con bet rồi cũng lên được top 32 ấy bác nhưng muốn lên cao thì em chưa biết như nào, vì e thấy cũng cần nhiều yếu tố quá
Thím chưa click vào link pỏn hay rút gọn link tương tự à?

Rồi thì thím chưa thấy quảng cáo của mấy site bet bao giờ à?

Và tự hỏi rằng có site bet nào mà chẳng SEO? Thím lấy cái gì để hơn người ta? Chứ mình thấy người ta lấy tiền mua search, mua quảng cáo... đè chết bạn rồi 🥴

Lên được index google thì mua "keyword + domain" mà chạy thôi chứ cần gì phải page 1 page 2. Nếu mà top lên được page 1 page 2 thì mình nghĩ top không có đăng topic này đâu.
Nói chuyện ngáo vậy bạn, người ta chạy traffic user target vào keyword có volume lớn nếu domain ở page 1 page 2 thì may ra domain có thể lên dc top ở keyword volume lớn đó. Để keyword + domain thì keyword của bạn lấy *** đâu ra volume mà hiệu quả =))
Vd : kubet - volume mấy triệu
giờ web bạn domain vd : kubetzzfff.com ko lẽ bạn để traffic user search là "kubet kkubetzzfff.com" ?

Rồi keyword bạn chạy dc top 1 là : kubet kkubetzzfff.com thì volume đào đâu ra, đào từ mấy cài traffic user đến keyword đó à :)))

Nói chuyện như chuyện

Last edited:
Mua traffic user người dùng thật
Người ta học SEO chưa rành thì mới lên topic hỏi, gặp ngay thằng chắc lại aff cho bọn traffic user rồi đi chỉ bậy chỉ bạ người ta.
Mày SEO mà chỉ bỏ tiền vào traffic user thì mày lên top hộ tao cái ở trong ngành Bet =))

Người ta học SEO chưa rành thì mới lên topic hỏi, gặp ngay thằng chắc lại aff cho bọn traffic user rồi đi chỉ bậy chỉ bạ người ta.
Mày SEO mà chỉ bỏ tiền vào traffic user thì mày lên top hộ tao cái ở trong ngành Bet =))
Bác này nói chuẩn này, e newbie muốn seo chay thôi. Nhiều người họ seo đâu cần mua key hay gì đâu. Content chuẩn, hệ thống pbn tốt thì lên ầm ầm chứ cần gì phải vứt tiền ra mới seo top :)

Bác này nói chuẩn này, e newbie muốn seo chay thôi. Nhiều người họ seo đâu cần mua key hay gì đâu. Content chuẩn, hệ thống pbn tốt thì lên ầm ầm chứ cần gì phải vứt tiền ra mới seo top :)
Có mấy ngành keyword chỉ cần onpage, content tốt thì keyword lên còn hơn khối thằng đắp tiền vào backlink và traffic user =))

Tao thích chỉ vậy đấy, nó có thể yes hoặc no.
Tao bảo mày ăn *** là mày phải ăn hả m 😂

1. tối ưu website, tối ưu content, muốn được cái này thuê content viết cho chuẩn seo
2. mua backlink GP đặt link dofollow từ các trang có traffic ngon, site top cao
3. site bet thì thuê server, mua tool ddos mấy thằng top, top mà rớt thì site bạn lên (site bạn lên top cao thì cũng bị thằng khác ddos thôi =))) )
4. tự tìm hiểu thêm :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom