• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Newbie tìm thầy có đức !!!

Status
Not open for further replies.

masterjoker

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Mình đăng toppic này đang có 2 vấn đề cần được giúp đỡ :oops:
1. Mình đang ở ĐN và chẳng biết gì về C# có bác nào cũng đang ở ĐN ( Hòa Khánh càng tốt ) có thể nhận mình làm đệ và dạy mình ít kĩ năng viết chương trình cơ bản để có thể tự học thêm viết tool MMO. ;););)

Fee hoặc cf giao lưu học hỏi để giúp đỡ cơ bản và share ít tài liệu để có thể tự học chuyên sâu hơn tí.:D
2. Mình biết ít về làm app adroid nên có admin nào tuyển mem online thì cho mình tham gia với, chẳng được chi ngoài nhiệt tình.

SSH thì có thể tự lo được số lượng nhỏ.o_Oo_Oo_O
Hy vọng mn giúp đỡ newbie... chuyên về tự nhiên nên lời văn lũng cũng mong các bác đừng gạch đá :oops::oops::oops:

Mong tìm được người thầy có đạo đức và chỉ dạy mình nhiệt tình.
Ai cũng có nhu cầu như mình thì đá top hộ mình :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Mn đừng hiểu nhầm nha: Do lúc trước có ông pro đó k tiện nói tên nhận làm đệ mà scam mình nên giờ mới ns như vậy thôi.
Chốt: Hôm nay ngày quốc tế tỏ tình mong các bác hết
FA như em :p:p:p

Last edited:
Thầy này ko có đức, nhưng ngày làm 2-3h kiếm 10-15$, trò có theo ko :eek:

thứ 2 thì pm thử :rolleyes::rolleyes:

Mình đăng toppic này đang có 2 vấn đề cần được giúp đỡ :oops:
1. Mình đang ở ĐN và chẳng biết gì về C# có bác nào cũng đang ở ĐN ( Hòa Khánh càng tốt ) có thể nhận mình làm đệ và dạy mình ít kĩ năng viết chương trình cơ bản để có thể tự học thêm viết tool MMO. ;););)

Fee hoặc cf giao lưu học hỏi để giúp đỡ cơ bản và share ít tài liệu để có thể tự học chuyên sâu hơn tí.:D
Mời đến với lớp học tình thương xóa mù code của bác tunvit https://mmo4me.com/threads/lop-hoc-lap-trinh-bai-1-lan-dau-lam-chuyen-ay.254477/

He, xin lỗi nhé, thấy trò chỉ tuyển thầy có đức thôi, thầy này ko có đức nên ko nhận học trò :3
Tham gia lớp học của thầy tunvit thôi :3
theo thầy mà thầy k cho thôi trc có theovài hôm mà éo ra chi nên mới thêm có đạo :D

He, xin lỗi nhé, thấy trò chỉ tuyển thầy có đức thôi, thầy này ko có đức nên ko nhận học trò :3
Tham gia lớp học của thầy tunvit thôi :3
Ờ. chuẩn nè. đọc cái thear mà mắc cười. Mơ mộng hão huyền quá
biết làm qa of rồi. kiếm mấy trang ppd mà solo. ngày 30-50$ nhẹ nhàng mà

éo có đức, thôi đi ra

Sao ai cũng có tài năng mà tự nhận k có đức :((
@thích trảm phong cho e ké ít với đc k bác

Không có đức tháng kiếm tèn tèn đủ sống! Nói thật MMO không ai chỉ dạy đâu , họ chỉ là anh em dọng họ ruột thôi còn Newbie mà không nỗ lực suốt đời cũng là thằng newibie
Tôi có 17t cũng mò thấy mồ tự lực cắn sinh thôi , tháng kiếm sắp bằng tthằng pro,Bạn làm topic này chỉ có mất thời gian thôi
Chúc bạn một ngày tốt lành

Last edited:
k có đức :( lại đi ra :( muốn kiếm đệ mà yêu cầu cao quá :(

sao thế 2 bác thầy cũ scam nên mới đăng như thế thôi để sửa lại tránh hiểu nhầm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,997