• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nên chọn lựa người phụ nữ như thế nào nhỉ????

nongthanhhoa

Banned
Reactions
967
MR
0.000
24 tuổi, cái tuổi cũng đủ để gọi là trải qua nhiều chuyện buồn vui trong cuộc sống,va vấp, thành công có thất bại trong học tập công việc cũng nhiều,gặp và quen biết nhiều người, cũng trải qua vài cuộc tình xinh có bình thường có , giỏi có. :(... nói chung mỗi người đều có mặt tốt nhưng những điểm đó lại không tụ vào 1 điểm.

24 tuổi chuẩn bị đi làm roài. =.=" cũng lớn rồi nên tớ đang phân vân không biết chọn ai trong 2 người đây :D.

1.em 9x trẻ trung, xinh gái,trắng trẻo nhà cũng khá giả , trình độ cũng là đại học sv năm 1, nhưng mà tính cách trẻ con, mình cảm nhận rằng khó có thể lo cho gia đình được,...hở tý là giận dỗi...hix.

2. 1 người bằng tuổi mình, đã ra trường bằng giỏi và đã đi làm, đáng ra học lên cao học luôn nhưng nhà Đk GD không cho phép..nhà cũng hơi khó khăn mà. tính tình rất tốt, rất tâm lý giỏi công việc nhà... đảm đang , tháo vát hiền dịu. mỗi tội là bình thường ko xấu ko xinh. da hơi găm găm :D

tính cách là không thể thay đổi còn mọi thứ có thể học được.nên tớ phân vân không biết nên chọn ai trong 2 người. tớ thì tớ thích ng thứ 2 hơn vì 1 gia đình HP có lẽ cần 1 người như vậy.

giá như 2 người có thể gộp thành 1. :(( . cho tớ vài lời khuyên với :D,

em 9x đó do còn chẻ nên thế thôi
ny mình cũng vậy tính y như k nít
nhưng khi làm mẹ thì chắc ngta sẽ chín chắn hơn đó bạn :)
còn ng thứ 2 nếu bạn có tình cảm thì không cần bận tâm xink hay xấu đâu . TY đẹp mà quan trọng j :binhsua141:
Mong bạn chọn đc người phù hợp :superman

chọn cả hai đi :D phân ngày chẵn lẽ mà giải quyêt bác ak:))

muốn yêu hả ông nông thanh hóa

góp ý luôn

1 : lấy cái tuổi 9x chọn em nào cái gì cũng to vào :)) và biết suy nghĩ 1 chút cho tương lai chứ đừng yêu em nào mà dở dở ương ương hơi mệt đấy

2 lấy bằng tuổi có nhiều cái nó khó đôi khi xảy ra chiến tranh thì hơi mệt , và con gái hỏi đến 70% ko thích lấy chồng cùng tuổi đâu , nhưng đc cái câu lấy nhau = tuổi nằm duỗi mà ăn :))

em 9x đó do còn chẻ nên thế thôi
ny mình cũng vậy tính y như k nít
nhưng khi làm mẹ thì chắc ngta sẽ chín chắn hơn đó bạn :)
còn ng thứ 2 nếu bạn có tình cảm thì không cần bận tâm xink hay xấu đâu . TY đẹp mà quan trọng j :binhsua141:
Mong bạn chọn đc người phù hợp :superman

thì trước yêu 1 con bé xinh đi đâu bọn bạn nó cũng ghen tị nhưng mà tính tình trẻ con và hơi ham chơi nghĩ sau này thì lấy về để mà nhìn ah...>chia tay. rồi 1 em học giỏi chu đáo :) ko xinh bình thường thôi... người lớn lại khen là giỏi , đảm đang và có học thức. nhưng lũ bạn "MD" lại chê xấu haiz.. thế rồi lại ctay.

---------- Post added at 06:28 PM ---------- Previous post was at 06:27 PM ----------

chọn kiểu này là bek thế nào cũng ko bao giờ có hạnh phúc , chúc ly dị sớm nhé :)

số e đi bói nó bảo lấy 3 vợ. nhà giàu nhưng ko êm ấm thế có đau không cớ chứ nên e quyết tâm thay đổi lời của thầy haiz

Buồn cười, ở đâu ra kiểu chọn vợ như chọn thịt ngoài chợ, chọn điện thoại trong hàng ế ~

Tình yêu rất kì lạ. Nếu đã không tới, thì dù la hét kiểu gì cũng không tới. Nhưng nếu đã tới thì chẳng thể cản, mấy cái tiêu chuẩn đặt ra cứ quên hết toàn bộ, như con thiêu thân lao vào lửa ~

Vậy bạn đã đủ chín chắn để nhận ra bạn đã từng biết yêu? Nếu chưa xác định nổi tình cảm của mình, mình có một cách giúp bạn.

Lấy một đồng xu, chọn mặt sấp mặt ngửa đại diện cho một người, tung lên thật cao, đáp án bạn mong chờ sẽ xuất hiện trong lòng bạn khi bạn tung đồng xu lên ~

Dù sao mà nói thì con trai 24t cũng coi là mới vào đời, chả cần cưới sớm thế đâu ~

muốn yêu hả ông nông thanh hóa

góp ý luôn

1 : lấy cái tuổi 9x chọn em nào cái gì cũng to vào :)) và biết suy nghĩ 1 chút cho tương lai chứ đừng yêu em nào mà dở dở ương ương hơi mệt đấy

2 lấy bằng tuổi có nhiều cái nó khó đôi khi xảy ra chiến tranh thì hơi mệt , và con gái hỏi đến 70% ko thích lấy chồng cùng tuổi đâu , nhưng đc cái câu lấy nhau = tuổi nằm duỗi mà ăn :))

muốn yêu gì bác, muốn lấy ý. nhưng mà chẳng thấy cô bé nào được cả 2 cả hầu hết chỉ 1 trong 2 thôi. nên đang phân vân lắm. còn yêu thì tất nhiên yêu cả 2 nhưng chỉ lấy 1 :D. chít e đang học hành mà nghĩ ngợi vớ vẩn quá.

Cái này là cậu đang phân vân ko biết nên yêu ai hay là 2 ng` cùng yêu cậu rồi cậu ko biết chọn ai?

Cái này là cậu đang phân vân ko biết nên yêu ai hay là 2 ng` cùng yêu cậu rồi cậu ko biết chọn ai?

uh 1 lúc 2 em thế mới đau. dù e thứ 1 xinh đc bạn bè khen đi đâu bọn nó cũng ngưỡng mộ, nhưng tớ cảm nhận dc ng thứ 2 mới là ng tớ cần để lấy làm vợ. haiz.....thế nên em bùn quá...chẳng học hành dc gì cả.

Đừng lấy, bỏ ra thêm ít thời gian tìm 1 cô có được ưu điểm của cả 2 là ok rồi!

Tớ nghĩ rồi cũng sẽ có lúc các bạn có những suy nghĩ vậy thôi., không phải cứ yêu là có thể lấy, ngta hoàn toàn có thể lấy người không yêu mà chỉ cần người đó có thể chịu đựng đc mình

---------- Post added at 06:37 PM ---------- Previous post was at 06:37 PM ----------

Đừng lấy, bỏ ra thêm ít thời gian tìm 1 cô có được ưu điểm của cả 2 là ok rồi!

ko có đâu bạn ah. bạn cũng sẽ thế thôi hix

nên chọn cô gái có chuẩn mực như thế nay`:

chúc bạn có quyết định sáng suốt :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back