• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nên chọn lựa người phụ nữ như thế nào nhỉ????

Cứ yêu đi cho đến khi nhận ra đc là đang yêu ai, tự ắt cùng người đó đi đến hết cuộc đời này (vợ). Hoặc có thể người thứ 3 sẽ xuất hiện, 20t, xinh đẹp,học giỏi, dễ thương, đảm đang. Ví dụ như em đây
:m146:

xinh đẹp,học giỏi, dễ thương, đảm đang
nghe quen quen ở đâu đó, hình như chỉ thiếu câu "mỗi tội hay nói xạo" =))

Bạn không công bằng rồi, em nhất sau 5 năm nữa cũng có thể hơn em hai đấy chứ.

tiếp tục mà sống , chuyện gì đến sẽ đến . số trời mà :D
vẫn tiếp tục sống. nhưng ko nên đợi trời se duyên bạn ơi. :D

xinh đẹp,học giỏi, dễ thương, đảm đang
nghe quen quen ở đâu đó, hình như chỉ thiếu câu "mỗi tội hay nói xạo" =))
Thì mình nói thiếu nên giờ way lại topic nếu them vào nè :m146:. Mình xinh đẹp,học giỏi, dễ thương, đảm đang mỗi tội hay nói đùa :">

Thì mình nói thiếu nên giờ way lại topic nếu them vào nè :m146:. Mình xinh đẹp,học giỏi, dễ thương, đảm đang mỗi tội hay nói đùa :">
giống nàng kiều quá em :))

1.em 9x trẻ trung, xinh gái,trắng trẻo nhà cũng khá giả , trình độ cũng là đại học sv năm 1, nhưng mà tính cách trẻ con, mình cảm nhận rằng khó có thể lo cho gia đình được,...hở tý là giận dỗi...hix.
Sau này chắc em sẽ thay đổi thôi mà :) .vote 1 phiếu cho em này :D

Cái này thi không ai chọn được rùi.... 2 em này thật ra mà nói đối với bạn là đang vui chơi qua đường thôi, cứ từ từ bình tĩnh :D

Chọn phương án 3 đi :))

bạn có thể giàu nhưng khi ko có tình yêu bạn sẽ trống trải..và khi đó $ chẳng là gì . bạn có thể nghèo nhưng tình yêu đẹp sẽ khiến tâm hồn bạn hạnh phúc...nhưng thử hỏi nó sống được bao lâu khi những vấn đề KT là một gánh nặng?
Rất đúng, tình yêu là một chuyện, nhưng ko có tiền thì tình yêu cũng chết. Không có tiền, bạn có thực lực gì mà lo cho chính mình, chứ đừng nói là những người bạn yêu mến, phải không? Làm thằng đàn ông, chuyện nhục nhã nhất là không thể bảo vệ những người mình yêu. Cứ tưởng tượng có một thằng nhà giàu nó dùng tiền thuê người làm này làm nọ bức ép ông, khiến vợ ông vì giúp ông mà phải ... là uất ức bỏ mẹ ra rồi ~

Nhiều người bảo h tình yêu h thực dụng quá, nhưng đúng thật mà, ko có kinh tế sao lo đc tình yêu. Chứ cứ như mấy lão nhà thơ ca ngợi tình yêu cao đẹp lãng mạn rõ là không thực tế, tình yêu cũng không dựa vào bánh mỳ nước lọc mà sống được

Ơ Ơ. Mà cẢ hai ĐiỀu yêu ông lun à(bẮt cá hai tay nha pa),hay là tỰ ông cẢm nhẬn hỌ yêu ông rỒi tƯỞng rẰng chỌn ai hỌ cŨng ĐỒng ý cẢ.hix hix,lúc trƯỚc tui cŨng có cẢm giác hỌ iu mình ai dè tỎ tình thì hỌ phỚt lƠ(rẦu lun)

em 9x đó do còn chẻ nên thế thôi
ny mình cũng vậy tính y như k nít
nhưng khi làm mẹ thì chắc ngta sẽ chín chắn hơn đó bạn :)
còn ng thứ 2 nếu bạn có tình cảm thì không cần bận tâm xink hay xấu đâu . TY đẹp mà quan trọng j :binhsua141:
Mong bạn chọn đc người phù hợp :superman
Ý cậu này là cậu phải làm cách gì đó để em thứ 2 được "làm mẹ" thì sẽ chín chắn ngay í mà,sẽ good hơn em 1 đó.
Cậu binh đường mà làm theo đi.Lập thêm cái topic nhờ anh em 4r tư vấn nữa là ok ngay...kakaka =)) =))

Last edited by a moderator:
Theo em thì bác phang em 9x cho chán rồi lấy em 8x cho sướng, vợ bình thường thôi là chắc bài nhất.

sax bản chất đàn ông là đây. chị em phụ nữ tránh xa nhé...hixx

---------- Post added at 02:09 AM ---------- Previous post was at 02:08 AM ----------

Ơ Ơ. Mà cẢ hai ĐiỀu yêu ông lun à(bẮt cá hai tay nha pa),hay là tỰ ông cẢm nhẬn hỌ yêu ông rỒi tƯỞng rẰng chỌn ai hỌ cŨng ĐỒng ý cẢ.hix hix,lúc trƯỚc tui cŨng có cẢm giác hỌ iu mình ai dè tỎ tình thì hỌ phỚt lƠ(rẦu lun)

uh hiện tại đang là thế. giờ sắp đi làm ổn định rồi nên cũng đang phân vân giữa 2 em để tầm 2 -3 năm nữa cưới nè.......

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,997
Latest member
ngocgiau27
Back
Top Bottom