Event Mừng sinh nhật nhỏ bạn thân !

Status
Not open for further replies.

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Insuree Balance
0
Chào các bạn!

Nhân dịp Sinh nhật của @Kurillin. Mình và @hoanvan mở event này mong bạn Kurillin có thêm nhiều lời chúc từ bạn bè trong diễn đàn, thêm nhiều niềm vui, luôn may mắn và thêm những nụ cười trong ngày ý nghĩa này nhé. !

banh lap lanh.gif

Điều kiện tham gia

-, Chỉ áp dụng với các bạn lập nick từ trước ngày hôm nay và có trên 30 post

-, Mỗi người comment 1 lần chúc mừng sinh nhật và tag tên nick @Kurillin

-, Với những bạn cmt 2 lần trở lên thì chỉ tính random theo số cmt đầu tiên mà bạn đã post

Giải thưởng:

-, 1 giải nhất 150k cho bạn nào dự đoán sớm nhất và đúng ngày sinh chính xác của Kurillin (cmt ko được edit), và đủ các điều kiện trên. Trao ngay và luôn (Kurillin sinh nhật trong tuần này)

-, 4 giải nhì chỉ cần tag tên kèm lời chúc(ko cần dự đoán hay đoán trúng ngày sinh) , mỗi giải 50k. Quay random nhé.

Hình thức trao giải:

Các bạn inbox nhận thẻ ĐT theo mạng của các bạn sử dụng, hoặc nhận bằng ví Z, ví PM tùy các bạn lựa chọn

Event sẽ kết thúc vào 24h ngày 15/11/2014

@Kurillin sẽ quay random và có video công bố kết quả event vào ngày 17/11

Cám ơn các bạn !

==============================================================
Video kết quả event

1 giải nhất : Tmod @ctrung111 : 150k
4 giải nhì gồm các bạn

18 @kingsoftatk
75 @holo
140 @haha5lan
120 @zabu2508

Các bạn trúng giải inbox mình số TK PM hoặc Z , hoặc card mạng loại bạn dùng để nhận giải nha, mình hơi bận chút nên sẽ cố sắp xếp trao giải trong vòng 24h~48h , cám ơn các bạn

Last edited:
@Kurillin Mừng sinh nhật em
__i_i_i_i_i___
|☆27-04☆|
|_★☆★☆★_|
|happy birth day|
¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯
(¯`v´¯)_Sinh nhật_.`·.¸.·´ _Vui vẻ_ ..¸.·... ´¸.·´¨) ¸.·¤¨).. .. ...`·.¸.·´ _Vui vẻ_ ..¸.·... ´¸.·´¨) ¸.·¤¨).. .. ..(¸.·´ (¸.·´ .·´ ¸¸.·¨¯`·. ...˛¨(`·.¸♥.•.♥¸.·´)¨˛​

Chúc đại tỷ @Kurillin có 1 ngày sinh nhật (13/11/1992) vui vẻ hạnh phúc bên người thân và gia đình nhé :p:p:p

:) mình khôg đủ đk tham gia nhưng vẫn chúc mừngtheeo kiểu MMO
Chúc Sinh nhật vui vẻ, 1 ngày lượm được cọc tiền, 1 tuần lượm được túi tiền, 1 tháng lượm được va li tiền, cả năm ôm tiền mà ngủ.

13/11

hpbd :D

15/11 nha :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011