• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Một số tin tức từ pic!!!

thanks bác chủ thớt, thế cho em hỏi 1 câu, vậy bây giờ nên work típ hay là típ tục đình công ???

Ghi ra tờ 2 tờ giấy... vo lại... quăng lên rút thăm... 1 tờ ghi gõ tới khi nào banned thì thôi... 1 tờ ghi không gõ để dành mang vô toil... c... h... ù... :binhsua149::binhsua146::binhsua146:

sorry bác... tại chắc mấy hôm nay tui không gõ nên hình như đang sắp có vấn đề rồi... :binhsua172:

bài này đúng là quá hữu ích thank bác chủ thớt nhiều đọc xong em thấy tự tin khi vào gõ hơn ít sợ bị baned hơn ... hy vọng thông tin mà bạn cung cấp là đúng thì sẽ tốt cho ai làm ăn lương thiện gõ 2 chữ quá hehe

A e lại cạp cạp kiếm cơm thui.

Nói nôn na, 2 group ta vẫn bt vì ta hay gõ 2 chữ lý do gì mà pix banned ta được :))... có thì lâu lâu 1 id cho zui hehe nên chẳng ảnh hưởng gì nhiều đến công việc gõ hịn tại của ta, nên chẳng mất mát gì lớn, tóm lại vẫn gõ và hưởng $ vì ta trung thực trong vấn đề gõ 2 chữ thay vì 1 chữ.

Mấy hôm ni gõ mệt đừ với 5->8 id nên nó cũng hiện và nổi lên ý nhỉ, nhưng pix nó tha cho em từ lâu rồi, chuyện ban là chuyện nhỏ, chuyện không ban mới là chuyện lớn :))

Last edited by a moderator:
1 chữ thui, bữa h vẫn pay, hưa hưa, đồng tiền đã làm ta mờ mắt :binhsua146:

Thông báo bạn hiepsi1314 đã bị Admin cho lên đĩa vào lúc 11h30 ngày 7/3/2011 nhé... và sẽ bị xào nấu chiên dòn trong vòng 7 tháng (3/10/2012)... vì cái tội không kiềm chế được mà xúc phạm tới anh Pro_knightxx... vậy nên hiepsi1314 xin chia buồn cùng anh em... từ nay vĩnh biệt hiepsi1314 nhé... không xen vào chuyện giang hồ nữa... chán rồi... từ nay sẽ sống với kiếp kid1314 và không quan tâm thị phi nữa nhé... chán tập 2 rồi... thân chào các anh em đồng kính mến! :binhsua156::binhsua156::binhsua156:

mình vẫn làm việc thôi,
công nhận gõ 2 từ thì ko bị ban nữa ==!
nhưng hơi chậm, hjc

giờ thì rõ ra rồi đây, toàn speed cao gõ 1 chữ, nó banned cũng đúng!! :| xin chia buồn các bác bị banned oan.

à mình thấy bảo ID nào gõ 1 từ thì khi gõ 2 từ vẫn bị ban
ko phải vậy đâu, group mình bị ban gần hết còn 3 group chưa ban
mình chuyển qua gõ 2 từ 3 group đó vẫn làm việc bt và pay đều nhé :)

chắc là admin đi kiểm tra hoặc có phần mềm kiểm tra rồi, nên khi thấy ai gõ 1 chữ nó sẽ ban nguyên group lun
ai chưa bi ban thì gõ 2 từ đi chắc sẽ ko sao đâu
chậm mà chắc ==!
gõ 1 từ speed >30 thì gõ 2 từ speed cũng >25 rồi ==!

sorry bác Bao.. vậy cảm ơn bác... vậy công minh rồi... thanks bác đã banned cho em bớt nóng... :m204::m204::m204:

chắc là admin đi kiểm tra hoặc có phần mềm kiểm tra rồi, nên khi thấy ai gõ 1 chữ nó sẽ ban nguyên group lun
chậm mà chắc ==!
vậy hình hiện chữ gì là ta gõ đầy đủ hết hả,,có phân biệt viết tay , viết chân gì không

Hum nay load chậm thật.Hok bít có thay đổi chính sách gì hok?

nếu đúng như chủ topic thì tôi gõ làm quái gì cho mệt. để sức làm việc khác có ích cho đời hơn

---------- Post added at 05:54 PM ---------- Previous post was at 05:47 PM ----------

Hôm nay đình công rãnh rồi ngồi chat với thèn bạn làm lâu trong nghề captcha, giờ nó du học rồi. Mình kể nó nghe tình hình tại VN thì nói nói là :
- Ban ID là toàn bộ kô riêng VN
- Lí do ban ID không phải là vô lý mà lo do đánh 1 chữ. Trường hợp các group gõ 2 chữ mà bị ban là do lúc trước gõ 1 chữ, nó đưa vào tầm ngắm rồi chỉ chờ làm việc thì sever sẽ nổi các ID của group đó lên, thế là ban. Còn các group lâu nay gõ 2 chữ thì k hề bị ( tỉ lệ 90%) hoặc nếu có bị là do lỗi lặp code, cant liên tục và cũng sẽ kô ban nguyên group.
- Lí do pic kô cho gõ 1 chữ là vì pic sẽ thi được lợi từ 1 chữ mà captcha của google kô cần đến. Ví dụ chữ thẳng, chữ nghiêng thì pic bán chữ nghiêng cho google còn chữ thẳng sẽ bán chỗ khác. Nên nếu gõ 1 chữ thì pic kô thu được lợi và sẽ baned để bù đắp lợi nhuận.
- Về giá cả thì chính sách này sẽ áp dụng về lâu về dài.
Nó có khuyên là chúng ta kô nên đình công vì sẽ không có tác dụng. Vì châu âu đang khủng hoảng KT, thiếu việc làm trầm trọng nên số lượng gõ capt rất lớn, sẽ kô ảnh hưởng đến pic. Nó thắt chặt rule cũng là do số lượng người gõ tăng quá nhanh và chính sách invite cũng là để hạn chế người đăng kí.
Trường hợp ai có group từng gõ 1 chữ thì nên tạo group mới làm lại , vì nó sẽ quét qua tất cả group và nếu từng gõ 1 chữ sẽ bị band.
Lưu ý là kiến thức captcha của bạn em rất vững, nó cũng thường nói chuyện với những tay cò captcha của bên tây.
Anh em ta thảo luận nào. Lưu ý là tinh thần xây dựng, cùng nghỉ cùng làm chứ không chữi bới xỉa xói nhau. Nhờ mod nếu ai có ý định vào gây chiến thì band thẳng tay để tránh gây mất đoàn kết

tụi châu âu mà đi gõ cái này à, chắc nó gõ kiếm tiền mua kà rem đó mà. ở mỹ mà nó gõ cái này cả ngày cũng không đủ tiền mua bó rau muống vì bó rau muống bên đó gần 200k vnd

nếu đúng như chủ topic thì tôi gõ làm quái gì cho mệt. để sức làm việc khác có ích cho đời hơn

---------- Post added at 05:54 PM ---------- Previous post was at 05:47 PM ----------

tụi châu âu mà đi gõ cái này à, chắc nó gõ kiếm tiền mua kà rem đó mà. ở mỹ mà nó gõ cái này cả ngày cũng không đủ tiền mua bó rau muống vì bó rau muống bên đó gần 200k vnd

làm hay kô thì là quyền bạn chứ. Vậy thì đi làm việc khác đi, quan tâm làm gì cho nó mệt xác

chậm mà chắc ==!

ghê thiệt, wpm 25 2 words, ngưỡng mộ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,010
Latest member
sanxuathopsong
Back
Top Bottom