MỘT MÌNH BUỒN QUÁ, CẢM THẤY KÉM CỎI BẤT LỰC!

Reactions
85
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Đầu tắp mặt tối, suốt ngày nghiên cứu kiếm tiền nửa năm trời không ra ngoài. Học thì không tốt, Hà Nội lạ lẫm 2 năm trời! Chẳng biết mình bị Trầm cảm hay chưa nữa!!!

PTC, OFFER, YTB

Cuối cùng chỉ tiếp nối thất bại người đi theo trước, chẳng có một người thầy, người bạn nào cả.

Muốn làm bạn của họ thì phải giỏi như họ, ... Cảm thấy khó khăn, nản chí!

Nhìn cái tình cảnh sinh viên này mà buồn chán, sinh ra đã không được giỏi và may mắn như họ...

Cảm thấy buồn và tủi thân, ...

Các bác cứ cho là em là thằng đàn ông kém cỏi cũng được, cơ mà được chia sẻ lên đây em vơi đi phần nào! :3

Đầu tắp mặt tối, suốt ngày nghiên cứu kiếm tiền nửa năm trời không ra ngoài. Học thì không tốt, Hà Nội lạ lẫm 2 năm trời! Chẳng biết mình bị Trầm cảm hay chưa nữa!!!

PTC, OFFER, YTB

Cuối cùng chỉ tiếp nối thất bại người đi theo trước, chẳng có một người thầy, người bạn nào cả.

Nhìn cái tình cảnh sinh viên này mà buồn chán, sinh ra đã không được giỏi và may mắn như họ...

Các bác cứ cho là em là thằng đàn ông kém cỏi cũng được, cơ mà được chia sẻ lên đây em vơi đi phần nào! :3
không phải lo đâu bạn, có bằng ra trường cũng chưa kiếm dc việc ngay đâu, mình là 1 ví dụ nè, thế mới tìm đến MMO kiếm cơm qua ngày cơ mà chưa kiếm nổi tí cháo nào :D

Vào bot chat chứ em, sao lại vào đây ???

Mình cũng đang học IT , buồn rất ư là buồn vì đang học chẳng làm gì được ra tiền. Bỏ mmo đã lâu quay lại giờ ko biết làm gì ăn, muốn có vốn cũng khó khăn, giờ đang cảm thấy rất mệt nhưng sẽ cố gắng kiếm việc làm lấy vốn :)

không phải lo đâu bạn, có bằng ra trường cũng chưa kiếm dc việc ngay đâu, mình là 1 ví dụ nè, thế mới tìm đến MMO kiếm cơm qua ngày cơ mà chưa kiếm nổi tí cháo nào :D
Anh năm nay gần 30, làm Bitis gần 3 năm Viettel 2 năm, Saitex 1 năm, Mường Thanh 1 năm nhưng niềm đam mê công nghệ nên theo đuổi MMO và thấy nó là một trong những mỏ vàng nếu mình biết cách khai phá. Thất nghiệp cũng đừng nản. Cố gắng rồi cơ hội sẽ đến với mình thôi.

Mình cũng đang học IT , buồn rất ư là buồn vì đang học chẳng làm gì được ra tiền. Bỏ mmo đã lâu quay lại giờ ko biết làm gì ăn, muốn có vốn cũng khó khăn, giờ đang cảm thấy rất mệt nhưng sẽ cố gắng kiếm việc làm lấy vốn :)

bắt đầu với em đi bác, hỗ trợ vốn chơi paidvest, bảo đảm nếu paidvest ổn định thì sau 2 tháng kiếm được kha khá

http://mmo4me.com/threads/ai-muon-choi-paidvest-ma-ko-co-von-thi-vao-team-minh-nhe.209829/

mình mmo chỉ là phụ thôi bạn, kiếm đc bao nhiêu cũng kệ mình chơi ptc bằng a1 trang nào rút đc thì rút ko đc thì thôi. Quan trọng là học thôi. Cầm cái bằng khá giỏi ra có việc làm thôi , sinh viên thì phải khổ chứ bạn :D
Giờ đang theo bạn @vun248 tập tành cpm thôi :D

Ra trường mấy năm rồi mà còn thất cmn nghiệp đây, đời còn dài, còn nhiều thứ thú vị và hấp dẫn lắm, đừng vội bi quan nha thớt :rolleyes:

Không có gì phải chán nản cả, đời còn dài tương lai còn rộng, không ai nói trước được tương lai nên hãy cứ cố gắng thôi.

PTC, OFFER, YTB

Ra sông Hồng đi bác. Mát lắm. Trời này cũng không ai buồn vớt đâu :p

đi làm việc ở ngoài thử xem sao
giao lưu nhiều biết nhiều
dù chỉ là bán hàng linh tinh
nhưng nó cũng sẽ có niềm vui cho mình

đi làm việc ở ngoài thử xem sao
giao lưu nhiều biết nhiều
dù chỉ là bán hàng linh tinh
nhưng nó cũng sẽ có niềm vui cho mình
cái này tốt hơn là mmo ôm bạn gái mặt vuông suốt ngày, tầm 4 tiếng làm ngoài là đc 4$ là chuyện rất bt luôn

bác thớt cố gắng kiên trì lên...mình ra trường đi làm mà việc chả liên quan gì tới tấm bằng mình học cả..vứt xó thôi ah. MMO cũng chả ăn thua gì đây này...

Mình năm cuối đây,học hành cũng chả ra gì,suốt ngày cắm đầu vào mt,đến lớp nghe bọn bạn trao đổi bài mà chả hiểu gì

sống là chiến đấu..tạo cho mình một mục tiêu cụ thể hoặc 1 đam mê nào đó đi bạn..trong lúc chưa có hãy chờ đợi..trong lúc chờ đợi hãy học những gì mình thích..NÊN NHỚ LÀ THÍCH NHƯNG MÀ PHẢI CÓ ÍCH ĐỂ VỀ SAU CƠ HỘI ĐẾN THÌ PHẤT THÔI..
ví dụ như mình: trước không hề muốn học tiếng Anh một tí nào..giờ động đến MMO toàn english thì phải học thôi..nhưng nếu lúc trước học rồi có phải là dành thời gian để nghiên cứu cái khác không..:D

Mình năm cuối đây,học hành cũng chả ra gì,suốt ngày cắm đầu vào mt,đến lớp nghe bọn bạn trao đổi bài mà chả hiểu gì
sinh năm 93 hở bạn..:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,765
170,854
Latest member
matcha999
Back
Top Bottom