Event Mọi người vào giúp mình với

Status
Not open for further replies.

TiQuKaka

Junior
Reactions
53
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mọi người vào giúp mình chút nhé, mình tham gia chương trình của dienmay.com, số điểm của mình đang là cao nhất nhưng có số chia sẻ thấp một chút, nên mình cần các bạn tham gia giúp mình với các bước rất đơn giản giống hình bên dưới
Thời gian tới 24h ngày hôm nay 29/12/2013 thôi nha mọi người.
Đầu tiên bấm link này http://dienmay.com/year-in-review?invitor=ODg5Mg==

Sau đó đăng nhập để chơi thì bấm vào cái biểu tượng facebook nha

rồi bấm tham gia ngay.

Sau đó có 10 câu hỏi dạng trắc nghiệm, các bạn cứ trả lời đại rồi hoàn thành giúp mình nha

sau khi trả lời xong thì các bạn cmt vào topic này, mình sẽ tổng hợp rồi random giải nhé, cơ cấu giải thưởng như ở dưới
Nếu các bạn giúp mình trúng giải thì mình sẽ có một event nho nhỏ chung vui với mọi người.
Cơ cấu giải thưởng gồm:
+ 1 giải nhất: 1 thẻ cào đt 100k
+ 2 giải nhì: mỗi giải 1 thẻ cào đt 50k
+ 15 giải ba: mỗi giải 1 thẻ cào đt 20k
Tổng giá trị giải thưởng là 500k

Lưu ý: nếu mình trúng giải thì mình mới có thể mở event này được, nhưng hy vọng với lực lượng đông đảo anh em mmo mình, thì mình sẽ chiến thắng.
Do thời gian gấp rút tới hạn 24h ngày hôm nay thôi, nên MOD nào đi ngang thấy chưa post vào đây chưa hợp lý thì thông cảm cho mình nha. Do cần phụ thuộc vào việc mình trúng giải hay không nên mới cần mọi người giúp.

Lưu ý: nếu mình trúng giải thì mình mới có thể mở event này được, nhưng hy vọng với lực lượng đông đảo anh em mmo mình, thì mình sẽ chiến thắng.

box event là nơi tổ chức event chứ ko phải nơi hợp tác làm ăn :)
Bạn lập topic ở đây ko thích hợp lắm đâu

@chemgio : :)

Mod thông cảm với, mình không biết post đâu cả. hi

Up lên nào, mọi người giúp mình với

không ai giúp mình với sao???

Bạn trúng giải hay ko là 1 chuyện , bạn làm even thì nhất định phải trao thưởng, chứ đợi bạn trúng giải mới có thưởng thì :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week