• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

MMO4VN-Betting Event By ndkhanh1989

Status
Not open for further replies.

ndkhanh1989

Junior
Reactions
258
MR
0.000
Chào tất cả các thành viên MMO4VN và các bạn là Fan Manchester United,mình cũng là Fan của MU luôn.
Vào Lúc 01:45 ngày 08/04 (Giờ VN) diễn ra trận đấu lượt về khuôn khổ cúp C1,trận đấu vô cùng quan trọng:
Manchester United &
Bayern Munchen

Trận đấu này hứa hẹn sẽ rất hấp dẫn,các bạn đừng bỏ qua cơ hội này nhé.
Thể lệ dự đoán:
Các bạn reply dưới topic này nhé
Các bạn dự đoán tỷ số của trận đấu và lý do tại sao bạn dự đoán như vậy.
Các bạn có thể tham khảo đội hình ra quân 2 đội ở đây:
Code:
http://bongdaso.com/Fix_19819.aspx?LeagueID=2&SeasonID=39&Data=Odds
Trận đấu dự đoán đến 1h:40 ngày 08/04,Mình căn cứ theo đó mà trao giải.
Những ai là thành viên của MMO4VN đều được tham gia,bất kể ai (Chấp Ban Quản Trị Luôn.:)) Và là người Reply Chính xác và sớm nhất,Chỉ có 1 giải duy nhất,trong trường hợp câu hỏi trùng nhau thì giải thưởng sẽ được chia đều,còn nếu trong trường hợp không ai trúng giải,giải thưởng sẽ cộng dồn vào Event tiếp theo.
VD:
Trận đấu kết thúc tỉ số hòa 1-1,Lý do: MU vô đối,các bạn reply như sau:
MU-BM : 1-1,rooney.
Giải thưởng là 30k Đống Á Bank Hoặc thẻ điện thoại.
_ClubBadge.aspx
_ClubBadge.aspx

Đầu tiên thì chỉ 30k,sau khi hội ý BQT đưa ra giải thưởng là 150k.
Bài viết không được edit nhé,edit sẽ bị loại.
Payment:Mình sẽ chuyển tiền trực tiếp đến Đông á Banking hoặc nếu ai không có thẻ ngân hàng mình sẽ trả bằng thẻ Điện thoại.
Thanks All.

Last edited by a moderator:
Sau khi họp khẩn cấp hội đồng cấp cao. BQT MMO4VN quyết định tài trợ thêm cho event của ndkhanh1989 120k. Tổ chức giải cho tốt nha. hihi

Sau khi họp khẩn cấp hội đồng cấp cao. BQT MMO4VN quyết định tài trợ thêm cho event của ndkhanh1989 120k. Tổ chức giải cho tốt nha. hihi

Ok cảm ơn Shin vậy thì giải thưởng sẽ Update là 150k,anh em mau dự đoán nhá,đừng spam lung tung.

cũng khó gặm lắm đây. cũng sẽ choi thủ ai biết may mắn thì sao. ủa nêu tỷ số hòa 0 0, ko có người ghi bàn thì sao Chủ thớt nói rõ hơn ko?

MU-BM : 1-1, ai ghj bàn thì cách trận đấu 50p mới có đội hình ra sân nên dự đoán sau nha

cũng khó gặm lắm đây. cũng sẽ choi thủ ai biết may mắn thì sao. ủa nêu tỷ số hòa 0 0, ko có người ghi bàn thì sao Chủ thớt nói rõ hơn ko?

ai dự đoán 0-0 thì ai dự đoán đầu tiền mình sẽ gửi tiền cho người ấy,xem nhu thắng giải.

---------- Post added at 03:41 PM ---------- Previous post was at 03:40 PM ----------

MU-BM : 1-1, ai ghj bàn thì cách trận đấu 50p mới có đội hình ra sân nên dự đoán sau nha

SR bạn,phải dự đoán luôn bạn à,bạn tham khảo đội hình ra sân của 2 đội tại đây.
Code:
http://bongdaso.com/Fix_19819.aspx?LeagueID=2&SeasonID=39&Data=Odds

MU-BM : 3-1 , Người ghi bàn thiết nghĩ ko nên đem vô. Dự đoán tỉ số là đã hơi khó rồi. Kaka

MU-BM : 3-1 , Người ghi bàn thiết nghĩ ko nên đem vô. Dự đoán tỉ số là đã hơi khó rồi. Kaka

Bạn thông cảm nha,dự đoán hên sui thui,mình làm thế reg nick ảo dự đoán thì sao.

Kiếm 700usd/month với ugotfile :
https://ugotfile.com/user/register?rid=93494
Cái này của SHin mà, lãng tử hay đi lừa tình quá nha.

---------- Post added at 09:33 AM ---------- Previous post was at 09:32 AM ----------

để em nghiên cứu kỹ đội hình, rồi tối nay em sẽ bắt độ sau.

2-1 nha đại ca.Lí do: MU mất đi mũi nhọn tấn công là Rooney.

Last edited:
mình tỷ số 0 0 cho dễ trúng, khỏi tìm ngừoi ghi bàn khỏe quá.

Kiếm 700usd/month với ugotfile :
https://ugotfile.com/user/register?rid=93494
Cái này của SHin mà, lãng tử hay đi lừa tình quá nha.

---------- Post added at 09:33 AM ---------- Previous post was at 09:32 AM ----------

để em nghiên cứu kỹ đội hình, rồi tối nay em sẽ bắt độ sau.

Trời mấy pác cứ nói vậy . Em chỉ nói là kiếm 700usd/ month thui chứ em đâu có nói là em kiếm đâu. Kaka.:sleep:

mình dự đoán: MU _ B tỷ số là 1 0 vì mình nghĩ lượt đi Bayer có lợi thế, nên lượt về họ sẽ thủ, nên tỷ số ko cao lắm, bên cạnh đo có nguồn tin Rooney có thể trở lại, nên tỷ số 1 0 là có khả năg nhất.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week