SCAM Minbux.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Diamond

Junior
Reactions
94
MR
0.000
Ai đang đầu tư trang này thì mở dis đi, chúng ta cùng nhau mở dis 1 loạt để uy hiếp nó nào.
Hiện tại hầu như nó ko pay cho member viet nữa (trừ mob). Nó ghi rõ ràng là thành viên hàng tháng được thanh toán tối đa 1/5 số tiền đầu tư. Trong khi đó mình thanh toán 5$ nó cũng ko trả

Nó bảo thành viên hàng tháng không thể nhận tiền. Trong khi soi proof rõ ràng có những thành viên monthly được pay

Trước đó mình đã từng mất 35$ khi gửi các lệnh withdraw từ tháng 10. Sau nó nó bảo có luật mới là thanh toán 1/5 nên không pay, mình yêu cầu nó hủy lệnh thanh toán để mình withdraw lại, nó tốt bụng hủy thật nhưng tiền không hoàn lại tài khoản, nó bảo mình yêu cầu cancel thì tiền cũng cancel luôn. Thằng dog khốn nạn.

ý nó bảo là gold month thì rút tối đa 15/5 =3 $ 1 lần. c thử xem thế nào. còn up lên năm thì rút unlimit. Để đến 24/11 t hết tháng vs đủ tiền AB up năm t up xong rút xem nó ntn. ko đc thì mở Dis.

ý nó bảo là gold month thì rút tối đa 15/5 =3 $ 1 lần. c thử xem thế nào. còn up lên năm thì rút unlimit. Để đến 24/11 t hết tháng vs đủ tiền AB up năm t up xong rút xem nó ntn. ko đc thì mở Dis.
OK, sẽ thử, ko được thì mở dis luôn, nó phán cân xanh rờn "Monthly membership can not recieve money", muốn chém ghê.

thê tóm lại là thớt mở dis chưa,
chứ mình mở hồi 7tây
Chưa, Thể loại này mở dis khá khó nên mình muốn nghiên cứu thêm. Mình chỉ còn 10 ngày nữa là hết hạn dis nên đang cố gắng tìm bằng chứng.
Bạn bị tình trạng giống mình không??? Kết quả thế nào thì post lên cho tham khảo nhé

Chưa, Thể loại này mở dis khá khó nên mình muốn nghiên cứu thêm. Mình chỉ còn 10 ngày nữa là hết hạn dis nên đang cố gắng tìm bằng chứng.
Bạn bị tình trạng giống mình không??? Kết quả thế nào thì post lên cho tham khảo nhé
đợi 10 ngày nó rep lại

chụp mấy cái ảnh rồi dis đi chứ chờ đợi cái gì nữa, it ra nó cũng bị limit :D

OK, sẽ thử, ko được thì mở dis luôn, nó phán cân xanh rờn "Monthly membership can not recieve money", muốn chém ghê.
ừm ý nó có dòng đấy nghĩa là chỉ rút 1/5 số tiền đầu tư 1 lần. như gold month 15/5.. ultimate 45/5. kiểu thế. nó bảo sẽ xóa bỏ sớm cái này. còn nó bảo nâng cấp lên năm để đảm bảo chơi nó lâu dài :)) chả biết sao. thôi thì đến 24 là 1 tháng. xong chơi thử tuần rồi rút xem như thế nào. up yearly nó bảo rút sẽ nhanh hơn. lúc đó chưa 45 ngày. ko trả thì mới dis. :D:D mà chưa biết mở lên có thắng không. mình chụp hết mấy cái nó ghi with instant với cả up lên năm đc rút unlimit rồi. he he

Chơi PTC cứ nghe mùi là Dis liền chứ dây dưa làm j :p:p:p

Đang mở dis, AVG của nó đã giảm trầm trọng, trong vòng 1 tuần từ 2.0 giảm còn 0.4. Có chơi típ cũng ko có cháo húp đâu. Dis hết đi anh em.

site đẹp thế mà lại scam à :D

site này thế này mà cũng chơi, thanh toán ko có tiền vì rules mới, hủy thanh toán cũng đếu có lại tiền

kiểu nào cũng ko có tiền =))

haizz mình vừa rồi rút 3$ thì nó vẫn cho. mấy ngày nữa đủ $ trong AB để up lên yearly. xem nó ntn chứ thấy giờ thấy proof ít dần nhỉ. chơi muộn khổ thế đấy :(
AVG mình 175rr mà toàn>350.. click toàn 360 370. đang ngon mà ăn cam thì buồn lớm :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,642
171,677
Latest member
chisthooong

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom