mem mới xin 1 chân học việc không cần lương

keodua71

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
dạo này mới bị out việc, nên không biết làm gì để có bánh mì gặm nên quay lại forum.
có bác nào nhận kèm newbie cho xin 1 chân không cần lương lậu gì cả chỉ muốn làm để học việc thôi củng được :D
thanks ae xem topic

dạo này mới bị out việc, nên không biết làm gì để có bánh mì gặm nên quay lại forum.
có bác nào nhận kèm newbie cho xin 1 chân không cần lương lậu gì cả chỉ muốn làm để học việc thôi củng được :D
thanks ae xem topic
Tekzoom.net nhé bạn

mỗi ngày làm việc 14 tiếng ( nhẹ nhàng ko liên tục )
tháng đầu 5 triệu .
tăng lương 500k mỗi tháng - lương tối đa 10 triệu
nếu cam kết làm 2 năm . thì ...

Học việc thì phải tốn tiền chứ bạn? muốn học chùa đâu có được bạn. trong này ai ai
cũng phải chật vật lăng lộn trên mạng vắt hết óc ra để kiếm chút tiền, đâu chuyện free
cái kiểu của bạn nói là như thế này nè, bạn đi học nấu ăn nó không chỉ bạn cái gì hết
bạn đi rửa chén, dọn rác, làm ôsin cho nó 1 năm rồi nói chuyện đứng bếp nhé!

có gì giúp đỡ với bác :D
Bỏ chút tiền ra đầu tư con vps website đi bạn, làm về video, phim, tin tức nóng, xong ta
kiếm được khá kha vốn với chèn Ads đấy. đây gọi là kiếm tiền thụ động, ko cần làm gì.
Phải có VCB phải có Vista mới kiếm được tiền nhiều. Tuỳ vốn của bạn ít hay nhiều.
...nếu có nhiều đi buôn exchange đi bitcoin wmz pm btc-e kiếm đc bộn tiền đấy ^^
nếu vốn ít ko đủ ex thì ta chơi HYIP đầu tư vô Headtais + lô là mau "lên" vốn nhất =))
// Còn muốn Free phải không? tay không bắt cướp? có luôn, đi gõ captcha 1 năm nhịn ăn
rồi tính tiếp. nếu ko đủ kiên nhẫn thì sao? thì khỏi làm nghĩ cho khoẻ =))

Bỏ chút tiền ra đầu tư con vps website đi bạn, làm về video, phim, tin tức nóng, xong ta
kiếm được khá kha vốn với chèn Ads đấy. đây gọi là kiếm tiền thụ động, ko cần làm gì.
Phải có VCB phải có Vista mới kiếm được tiền nhiều. Tuỳ vốn của bạn ít hay nhiều.
...nếu có nhiều đi buôn exchange đi bitcoin wmz pm btc-e kiếm đc bộn tiền đấy ^^
nếu vốn ít ko đủ ex thì ta chơi HYIP đầu tư vô Headtais + lô là mau "lên" vốn nhất =))
// Còn muốn Free phải không? tay không bắt cướp? có luôn, đi gõ captcha 1 năm nhịn ăn
rồi tính tiếp. nếu ko đủ kiên nhẫn thì sao? thì khỏi làm nghĩ cho khoẻ =))
có acb có paypal hết rồi

có acb có paypal hết rồi
vậy xem lại coi mình thích làm về cái gì, phải nghĩ cho kỹ vì làm đến nơi đến chốn,
mình đã từng test hết cái này đến cái khác ptc captcha hyip youtube đủ loại, chỉ tổ
mất thời gian, nên bạn nghĩ đi xem làm cái gì rồi tính tiếp, nêu ko biết làm gì thì hùng vốn với mình chơi lô ^^
đùa chứ hùng vốn làm ăn đàng hoàng. lãi 1%/tháng tổng số vốn.

Hình như hôm qua có top tố cáo admin site này làm việc vớ vẩn thì phải ạ
Nói tóm lại là việc nhẹ lương cao thì cứ pm bác ấy dẫn đường chỉ lối cho. Bác ấy bây giờ rất giàu và rất đáng học hỏi. :p

Last edited:
vậy xem lại coi mình thích làm về cái gì, phải nghĩ cho kỹ vì làm đến nơi đến chốn,
mình đã từng test hết cái này đến cái khác ptc captcha hyip youtube đủ loại, chỉ tổ
mất thời gian, nên bạn nghĩ đi xem làm cái gì rồi tính tiếp, nêu ko biết làm gì thì hùng vốn với mình chơi lô ^^
đùa chứ hùng vốn làm ăn đàng hoàng. lãi 1%/tháng tổng số vốn.
giờ ông đang làm mảng nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back