mem mới xin 1 chân học việc không cần lương

Bỏ chút tiền ra đầu tư con vps website đi bạn, làm về video, phim, tin tức nóng, xong ta
kiếm được khá kha vốn với chèn Ads đấy. đây gọi là kiếm tiền thụ động, ko cần làm gì.
Phải có VCB phải có Vista mới kiếm được tiền nhiều. Tuỳ vốn của bạn ít hay nhiều.
...nếu có nhiều đi buôn exchange đi bitcoin wmz pm btc-e kiếm đc bộn tiền đấy ^^
nếu vốn ít ko đủ ex thì ta chơi HYIP đầu tư vô Headtais + lô là mau "lên" vốn nhất =))
// Còn muốn Free phải không? tay không bắt cướp? có luôn, đi gõ captcha 1 năm nhịn ăn
rồi tính tiếp. nếu ko đủ kiên nhẫn thì sao? thì khỏi làm nghĩ cho khoẻ =))
Vista là gì vậy bác? có phải là cài win vista xong đăng ký tài khoản vcb để kiếm tiền k bác

Hi!

Mình thấy cái tilte hơi lạ nên mình vào góp ý chút nhé.

Học nghề mà còn lương vs chả liếc ???? Có khi bạn bỏ ra vài vài trăm đến vài ngàn đô cũng chưa chắc có người đồng ý dạy cho bạn cái nghề họ đang sống.

Còn bạn tìm người dạy cách kiếm vài chục đô 1 tháng thì hên xui. Cái này mình ko chắc, mà nếu ai chỉ kiếm đc nhiêu đó thì cũng chẳng đi chỉ lại cho người khác đâu.

Lời khuyên chân thành. Tự tìm ra đam mê của mình trên internet, rồi tự google tìm hiểu về nó, bỏ thời gian công sức vào. Có khi 1 năm > 2 năm đầu mới có chút thành công đầu tiên. Hoặc ráng ra xã hội làm việc vài tháng tích góp chút tiền rồi kiếm người có uy tín mà học cái kiếm thêm.

Còn nếu bạn ko xác định đc. Thì dừng lại đi. Đừng tốn thời gian vô ích với nó. Đến lúc tìm ra đc sở thích hoặc đam mê của mình thì quay lại.

Ae nào thấy mình nói ko đúng thì cứ vào gạch đá thoải mái. E nhận tuốt :rolleyes:

Hi!

Mình thấy cái tilte hơi lạ nên mình vào góp ý chút nhé.

Học nghề mà còn lương vs chả liếc ???? Có khi bạn bỏ ra vài vài trăm đến vài ngàn đô cũng chưa chắc có người đồng ý dạy cho bạn cái nghề họ đang sống.

Còn bạn tìm người dạy cách kiếm vài chục đô 1 tháng thì hên xui. Cái này mình ko chắc, mà nếu ai chỉ kiếm đc nhiêu đó thì cũng chẳng đi chỉ lại cho người khác đâu.

Lời khuyên chân thành. Tự tìm ra đam mê của mình trên internet, rồi tự google tìm hiểu về nó, bỏ thời gian công sức vào. Có khi 1 năm > 2 năm đầu mới có chút thành công đầu tiên. Hoặc ráng ra xã hội làm việc vài tháng tích góp chút tiền rồi kiếm người có uy tín mà học cái kiếm thêm.

Còn nếu bạn ko xác định đc. Thì dừng lại đi. Đừng tốn thời gian vô ích với nó. Đến lúc tìm ra đc sở thích hoặc đam mê của mình thì quay lại.

Ae nào thấy mình nói ko đúng thì cứ vào gạch đá thoải mái. E nhận tuốt :rolleyes:
like bác

làm cái gì cũng từ từ mà lên chưa gì đã khó này khó nọ
đang học sữa video bằng sony vegas, mà view lẹt đẹt quá. cái kênh lúc trước có làm mà tự dưng nay vô, kênh cùi bắp có ~6 $ mà bị ai report vi phạm nó tắt kiếm tiền lun rồi

đang học sữa video bằng sony vegas, mà view lẹt đẹt quá. cái kênh lúc trước có làm mà tự dưng nay vô, kênh cùi bắp có ~6 $ mà bị ai report vi phạm nó tắt kiếm tiền lun rồi
cái gì cũng phải có bước đầu, chết có kênh đã chán, làm reup cầu chết cũng trăm kênh, mà giờ reup ko còn ăn đâu ráng kiếm nội dung và làm cont đi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,681
Latest member
anvugift
Back
Top Bottom