Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
mình củng gõ trên web lẫn trên soft thì thấy tiền lên mà không thấy nó update code j hết. vẫn giử y như cũ ah. có ai bị giống mình ko vậy

mình củng gõ trên web lẫn trên soft thì thấy tiền lên mà không thấy nó update code j hết. vẫn giử y như cũ ah. có ai bị giống mình ko vậy

Today nó không updest nhưng this week vẫn updest hình như vậy ^^!

Mình cũng bị như thế. Ko biết hôm nay có nên gõ tiếp ko ta nhỡ đâu ko đc. tính thì chết :binhsua75:

Mình cũng bị như thế. Ko biết hôm nay có nên gõ tiếp ko ta nhỡ đâu ko đc. tính thì chết :binhsua75:

gõ bình thừong đi ko sao đi :binhsua25:

tình hình $ thì nhảy loạn mà h đến số code cũng k tính,nghỉ chờ xem thế nào:binhsua31:

mình có mấy acc 6$ cả tháng không pay h làm sao để được pay ai biết chỉ với

...
10/5/2012 :...đây là cảnh báo mới của nó - có thể là do hackerd đã để ý wed
Bác hiểu nhầm ý của Mega hả ?? :binhsua163:
Original
Hi Typers. We have just created a new alert and notifications system. Please pay attention to these alerts!
Translate (gg dịch)
Hi Typers.Chúng tôi đã tạo ra một cảnh báo mới và hệ thống thông báo.Xin vui lòng chú ý đến những cảnh báo!
Cái cảnh báo này đại loại giống như cái cảnh báo lúc trước hệ thống pay bằng Webmoney bị khóa vậy.
Cái cảnh báo hiện tại màu xanh ~ thông báo cho typer biết những thay đổi của Mega.
Còn cái cảnh báo màu đỏ lúc trước ~ cảnh báo ảnh hưởng đến typer (webmoney bị khóa, ai pay = webmoney thì sẽ không nhận được tiền)
Còn vấn đề có hacker hay không thì chúng ta không biết được, quan trọng là hiện tại chỉ số balance của Mega gặp vấn đề (nhảy lung tung) và không update số code ở phần "today" (có thể liên quan đến dòng "Estimated balance" is updated daily at 1:00am server time").
Vấn đề của Mega hiện tại chỉ có vậy, vài lời chia sẻ.
PS: Cho em hỏi luôn là dấu hiệu nhận biết mình bị ban ở Mega là gì?

Lúc thì bảo ko quan tâm đến số $ chỉ cần code >3000 là ok. Giờ code ko nhảy thì lại phụ thuộc vào $ hả. Vừa nhận đc. tiền về. Đang máu đánh tiếp mà nó lại bị thế

PS: Cho em hỏi luôn là dấu hiệu nhận biết mình bị ban ở Mega là gì?

Đăng nhập acc bị rules vào Help--->rules hàng chữ đầu tiên màu đỏ có ghi sẽ thả vào ngày giờ bao nhiu lý do rules sau dấu 2 chấm vĩnh viễn thì tự biết rối đó cũng ghi trên đó luôn
PS: Load cà giật quá ngày hôm nay không đủ chỉ tiêu rồi

uhm mình mún hỏi chút h làm mega thì nên lập acc mới làm > 5$ trước thứ 3 thì nó chắc sẽ pay phải không và tuần sau lại làm tiếp id đó được không hay lập id khác làm

uhm mình mún hỏi chút h làm mega thì nên lập acc mới làm > 5$ trước thứ 3 thì nó chắc sẽ pay phải không và tuần sau lại làm tiếp id đó được không hay lập id khác làm

Cứ cái 1 làm chứ lập acc khác chi...đa số mọi người gõ acc>5$ thì được pay

ai liều mình tuyển mem làm mega ko mình làm cho min pay 5$ bạn cứ cấp id cho mình mình gõ được 5$ chỉ lấy 4,5$ thôi :D ai giúp đỡ với nào !!!!!!!!!!!!!!

dạo này ai có tình trạng đang làm đc vài phút thì bị kickout không, thằng bạn nó làm k sao mà tui bị 3 ngày rồi :binhsua27:

cac' bac' oi,em moi' tao nick megatype hom qua,danh' giac' chieu` dc. khoang? 400code thi` static no' update binh` thuong` toi' em log vao` 1 may' khac' danh' dc khoang? them 600code nua~ thi` vao` static code no' kg nhay? ma` tien` thi` nhay? len 0.8$,hom nay em vao thi` tien` chi? co' 0,4$ la` sao cac' bac' vao` static thi no chi hien? thi. 400 code,h kg biet' co' nen danh' tiep' kg :((,em danh' thu? thi` tien` van~ nhay? ma` code no' kg nhay? po' tay lun :((

thông báo tuần này hệ thống của nó bị mát,cả $ và code đều loạn hết cả,T3 này sẽ thấy hậu quả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,665
171,715
Latest member
csmuonnam

Most viewed of week

Most discussed of week