Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
cac' bac' oi,em moi' tao nick megatype hom qua,danh' giac' chieu` dc. khoang? 400code thi` static no' update binh` thuong` toi' em log vao` 1 may' khac' danh' dc khoang? them 600code nua~ thi` vao` static code no' kg nhay? ma` tien` thi` nhay? len 0.8$,hom nay em vao thi` tien` chi? co' 0,4$ la` sao cac' bac' vao` static thi no chi hien? thi. 400 code,h kg biet' co' nen danh' tiep' kg :((,em danh' thu? thi` tien` van~ nhay? ma` code no' kg nhay? po' tay lun :((

bocapvang gõ vẫn bt,, mấy đứa này sao nghe la khóc hoài vậy ta

Vừa gõ được 30', xác nhận cả blance và số code trên web không update, nhưng balance trên soft vẫn nhảy bình thường.
Vấn đề load thì không phải bàn, 3 acc speed >24

bocapvang gõ vẫn bt,, mấy đứa này sao nghe la khóc hoài vậy ta

Tớ gõ có 4 acc chiến khi nào banded vĩnh viễn thì thôi, nên 4 acc $ khá nhìu code cũng khá nhìu nên không lo cái vụ pay chậm pay nhanh tiền nhãy hay updest code xai gì gì đó kệ nó .... Chia sẽ bí quyết đó nha =))

Tớ gõ có 4 acc chiến khi nào banded vĩnh viễn thì thôi, nên 4 acc $ khá nhìu code cũng khá nhìu nên không lo cái vụ pay chậm pay nhanh tiền nhãy hay updest code xai gì gì đó kệ nó .... Chia sẽ bí quyết đó nha =))

Mấy bác cứ gõ cho nhiều $ lên đừng có cắn nhằn thì tiền vẫn về thôi

Hình như có lặp code đúng không gõ để ý có mấy code cứ quanh di quẩn lại hoài ko bik cái nay do soft hay web??

cac' bac' oi,em moi' tao nick megatype hom qua,danh' giac' chieu` dc. khoang? 400code thi` static no' update binh` thuong` toi' em log vao` 1 may' khac' danh' dc khoang? them 600code nua~ thi` vao` static code no' kg nhay? ma` tien` thi` nhay? len 0.8$,hom nay em vao thi` tien` chi? co' 0,4$ la` sao cac' bac' vao` static thi no chi hien? thi. 400 code,h kg biet' co' nen danh' tiep' kg :((,em danh' thu? thi` tien` van~ nhay? ma` code no' kg nhay? po' tay lun :((
Bác này ko dùng ngôn nữa teen nhé! Đọc loạn cả mắt! Coi chừng ra đảo đấy!
Mà sao balance ở protypers và ở mega lại khác nhau nhỉ!

hiện nó pay rất đúng hẹn và nhanh - nếu bạn mới tham gia thì đọc cách chiến ở #1 - tôi sẽ update tình trạng nó sớm nhất

Đúng hẹn đâu, của mình 5 tuần rồi chưa thanh toán có mấy ac 3$ thì bị trừ còn về 1,8$ còn mấy ac 3,1$ chưa thấy thanh toán gì cả, mới có 5 tuần ấy

Đúng hẹn đâu, của mình 5 tuần rồi chưa thanh toán có mấy ac 3$ thì bị trừ còn về 1,8$ còn mấy ac 3,1$ chưa thấy thanh toán gì cả, mới có 5 tuần ấy

Cứ gõ lên 5$ xem nào chứ cứ 3$ để đấy thì đến tết mùa quít nó cũng chưa trả tôi cứ mỗi acc 5$ đều đặn tiền tuần nào cũng về :binhsua26:

thông báo chiến dịch ban acc lại bắt đầu,có lẽ server của nó cập nhật thêm nhiều lỗi nên gõ 1 lúc thì bị rule hết nào là misuse,mistake,anh em cẩn thận

Last edited by a moderator:
Có ai cho mình hỏi . Giờ mình đăng kí 2 acc cùng 1 IP nhưng không là ref của nhau mà 2 acc này là ref của ng` khác vậy có phạm luật ko nhỉ

Có ai cho mình hỏi . Giờ mình đăng kí 2 acc cùng 1 IP nhưng không là ref của nhau mà 2 acc này là ref của ng` khác vậy có phạm luật ko nhỉ
không sao bạn à - miễn là khác ip - nếu muốn cheat thì đổi ip 2 nick theo invicode à ;)) --- tui oánh độc lập 3 acc nên chỉ biết thế

thông báo chiến dịch ban acc lại bắt đầu,có lẽ server của nó cập nhật thêm nhiều lỗi nên gõ 1 lúc thì bị rule hết nào là misuse,mistake,anh em cẩn thận
chuẩn không chỉnh - tui xác định từ tuần trước nên là phải bỏ đi 1 acc chiến 3 thui - và oánh đúng - chỉ thỉnh thoảng 1 chữ - mà oánh 1 tuần rules đúng 1 lần - nó đang khát code và đang săn những ai đánh sai à - hệ thống mới của nó phát hiện kinh lắm à

Góp ý: Chúng ta đồng loạt gởi mai khiếu nại nó pay chậm và pay không đủ tiền.

Tôi có ý này. Tất cả anh em chúng ta chọn 15/5 này đồng loạt gởi mail khiếu nại về việc nó pay chậm và pay không đủ tiền cho chúng ta. Mình phải làm gì chứ để nó tùy tiện thích thì pay,ko thích thì không pay,có lúc lại pay không đủ tiền. Mong anh em ủng hộ để anh em có 1 công việc kiếm thêm thu nhập.

auto ban đang hoàn chỉnh, mong các mem đánh cẩn thận để ko bị ban lại hối tiêc ;))

Một đêm nữa sống chết cùng mega ......

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week