Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
Còn 1acc : 3$ => 40 ngày vẫn chưa PAY ... ko chơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii nữa :D

nhìn cái 3 $ trong sever nó thì đến mùa quýt có tiền về nhé - nó ăn code mà - 3 $ đó chắc là cùng lắm được 2 $ =)) sao đủ min pay của nó cơ chứ

Nó vừa mới update hệ thống kìa...

PS: Cho em hỏi là nếu trong tuần này mình work không đủ 3$ thì nó có cộng dồn sang tuần sau không hay sao?

Nó vừa mới update hệ thống kìa...

PS: Cho em hỏi là nếu trong tuần này mình work không đủ 3$ thì nó có cộng dồn sang tuần sau không hay sao?

gõ được 0.9 trên 1k code cũng ngon rồi đó mấy bạn

nhìn cái 3 $ trong sever nó thì đến mùa quýt có tiền về nhé - nó ăn code mà - 3 $ đó chắc là cùng lắm được 2 $ =)) sao đủ min pay của nó cơ chứ

rút kinh nghiềm gõ trên 5$ mới được pay.........

Hình như bạn ko hiểu gì về mega cả thì phải ;))

chuẩn không cần chỉnh =)) đó là rate mà - chưa có rate ổn định của thằng này à - nên là chỉ là trung trung thôi - chứ không khẳng định được chuẩn xác ... vì mega nó đói thì rate thấp mà nó đại gia thì rate khủng cho anh em cạp cạp :binhsua26:

chuẩn không cần chỉnh =)) đó là rate mà - chưa có rate ổn định của thằng này à - nên là chỉ là trung trung thôi - chứ không khẳng định được chuẩn xác ... vì mega nó đói thì rate thấp mà nó đại gia thì rate khủng cho anh em cạp cạp :binhsua26:

Hình như bác ấy chiến pix ko chơi mega nên hiểu nhầm đó thôi mà! :)

Số code gõ trong soft zô web mất tiêu đâu hết (cả mega + pro) :binhsua58:
Test thử gõ trên web thì update instant.
Có ai bị giống tui ko ? :m086:

Nó chơi chiu update theo thời gian để nó dễ ăn gian code đây mà

Bị hacker ngó vào cái web rồi có cái cánh bảo lúc đăng nhập

Bị hacker ngó vào cái web rồi có cái cánh bảo lúc đăng nhập

Chức năng mới đó bạn.
Nó sẽ check acc và thông báo tình trạng acc bạn sau này. Để có lỡ bị gì cũng hiểu dc nguyên nhân nó banned. Điều này có lợi cho user hơn thằng pix - banned rồi im luôn, khá là mập mờ.

Hồi trước có bị banned 1 acc, reason ghi rõ : reCaptcha >> Tức là gõ 1 chữ nên bị chém đấy ạ :binhsua80:

Thích megatypers ở điểm này. Rõ ràng và chuyên nghiệp hơn hẳn, từ giao diện trang đến tốc độ load code (dù lâu lâu pay chậm tí, nhưng $ vẫn về đều ).

Mega sẽ thay thế pix, cá nhân dự đoán vào một ngày không xa...:binhsua121:

Chức năng mới đó bạn.
Nó sẽ check acc và thông báo tình trạng acc bạn sau này. Để có lỡ bị gì cũng hiểu dc nguyên nhân nó banned. Điều này có lợi cho user hơn thằng pix - banned rồi im luôn, khá là mập mờ.

Hồi trước có bị banned 1 acc, reason ghi rõ : reCaptcha >> Tức là gõ 1 chữ nên bị chém đấy ạ :binhsua80:

Thích megatypers ở điểm này. Rõ ràng và chuyên nghiệp hơn hẳn, từ giao diện trang đến tốc độ load code (dù lâu lâu pay chậm tí, nhưng $ vẫn về đều ).

Mega sẽ thay thế pix, cá nhân dự đoán vào một ngày không xa...:binhsua121:

ặc bị re captcha ak, tớ gõ trước giờ toàn 1 chữ, bi ban hết 1acc 1,7$ rồi

Từ sau khi nó hiện cái thông báo đó load chậm đi hẳn. Điều này nói lên cái gì??????

chính xác, mình cũng nghĩ do mọi người đổ xô oánh mega lại. Tuần này load chậm hơn hẳn.
cái tuần bọn nó nói scam mình ngồi gõ 3 id mà làm liên tục, sang tuần này anh em tuyên truyền kinh quá, bà con đổ xô vào cái này làm load lâu dã man, ước gì nó scam tuần này đi ^^ , mình khỏi gõ tuần nay cho bà con đi hết:binhsua14:

nó bảo mật cao rồi hay sao mà soft bác Xuân Đức oánh mà không hiện code update trong nó là sao vậy trời ơi :((

Bị mega đá đểu rồi! 3 tuần rồi,chuẩn bị sang tuần thứ 4 chưa thấy thanh toán! gửi support cũng như không! Có ai bị tình trạng tương tự không nhỉ?
tui gứi support nó 3 ngày sau mới check rồi close luôn support đó,rùi 3 ngày kế tiếp đến ngày nó pay là t3 bên mình thì vô check LR đã về ,mừng quá sau 1 tuần được reset $ mới về LR.còn trường hợp của bạn chắc nó khóa sổ thanh toán vì support quá trễ rùi,chắc chờ nó đào mộ may ra nó pay ah

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,418
172,507
Latest member
Jacob001

Most viewed of week

Most discussed of week