Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
hic, bro làm em hoang mang quá, sờ gáy gì vậy? em đánh bình thường đâu có gian lận gì.
server của nó bị lỗi nên balance nó nhảy tùm lum ấy mà,chỉ cần mỗi tuần nó pay cho cậu là may mắn như 4 số 9 rùi

---------- Post added at 03:22 PM ---------- Previous post was at 03:10 PM ----------

Lạy thánh nào thương tình add dùm con 3 cái id soft asian với , lăn lê bò lết xin mấy ngày nay chẳng ai add dùm , tiền trong paypal thì vừa mới rút ăn mì gói đỡ qua ngày , giờ chẳng có tiền để nhờ add nữa nữa , còn đúng 0,4$ trong tài khoản @@ , con phải làm sao để tồn tại đây các thánh ơiiiiiiiiiiiiiiii

có topic add miễn phí nàyhttp://mmo4me.com/showthread.php?51991-TOPIC-add-MEGATYPERS-mien-phi-

Pm bác ấy 2 ngày nay ko hồi âm ... ôi khốn khổ thân em
Tran đang online kìa qua pm để add vào ....kiếm tiền ăn mì gói

đi đâu hết rồi sao vắng vẻ thế này:binhsua18:

mỗi tuần có kẻ khóc người cười,,,kẻ cười thì gõ tiếp ( tiểu số ít ) ..kẻ khóc ra đi ( đa số nhiều)

up thấy khí thế

protypers bình thường balance tính đến số hàng nghìn, giờ nó tình hàng triệu , bao giờ mới đủ lên 3 $ hài kinh

Anh em kiểm tra lại: Khi mình gõ trên soft thì chỉ cộng $ và điểm trên megatypers, còn trên protypers thì không thay đổi. Nhưng khi gõ trực tiếp trên Protypers thì $ được cộng vào như bình thường. Không biết có ai bị như vậy không? Có khi nào nó không cho sử dụng soft không?

soft asean của mình gõ sao k hiển thị sồ tiền vậy trời? toàn số o ????????????? bác nào cho em xin link down soft asean với?

Last edited by a moderator:
Anh em kiểm tra lại: Khi mình gõ trên soft thì chỉ cộng $ và điểm trên megatypers, còn trên protypers thì không thay đổi. Nhưng khi gõ trực tiếp trên Protypers thì $ được cộng vào như bình thường. Không biết có ai bị như vậy không? Có khi nào nó không cho sử dụng soft không?

mình thấy nó cộng bthường mà :-? chỉ sai số 1 chút ít thôi

Tuần 3 rồi,6$ vẫn chưa thấy pay? có khi nào mega nó tặng scam cho mỗi mình ko nhỉ? thấy người ta đc pay mà phát ham

có mình cùng cảnh ngộ đây........cùng chia bùn........:((

vẫn còn 1acc nữa, mà 1acc pay x2, vậy chắc coi như quề, thằng mega này khôn quá :binhsua27: cái acc x2

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

Tuần 3 rồi,6$ vẫn chưa thấy pay? có khi nào mega nó tặng scam cho mỗi mình ko nhỉ? thấy người ta đc pay mà phát ham

đem ra gõ tiếp đi bạn, tuần sau có hy vọng pay, chứ để đó mà ngắm ngía đợi money về ko thì vô phương!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,813
Latest member
basicwork4156

Most viewed of week

Most discussed of week