Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
j 47$ dữ vậy, 20char
12 acc của mình nó trả có 1 phần! mỗi acc 7-8$ mà cả 3 tuần này chả thấy đồng nào? vào mega thì còn y nguyên. vào thằng protyper kiểm tra thì thấy acc còn 3$, 0.5$, 0.3$,..... không biết nó làm ăn kiểu gì!

tình hình là thằng này chưa trả cho em tổng cộng là 47$! các bác vào báo danh thử dân cạp VN đã mất bị scam bao nhiêu nha!

hãy chờ vào ngày đẹp trời nó móc hầu bao....

12 acc của mình nó trả có 1 phần! mỗi acc 7-8$ mà cả 3 tuần này chả thấy đồng nào? vào mega thì còn y nguyên. vào thằng protyper kiểm tra thì thấy acc còn 3$, 0.5$, 0.3$,..... không biết nó làm ăn kiểu gì!

nó đã ko trả thì coi như toi rồi đó, mình chờ 2 tuần mà ko thấy gì hết, thấy có người chờ 6 tuần rồi cơ
làm 5 id mà trả có 1 id àh, tính ra rate ko bằng thằng kolo nữa *_*
thức đêm đánh cứ tưởng đc nhìu tiền, ai dè :binhsua23:

tình hình lại nóng lên nữa rùi,ai ko chiến nổi nên chọn hướng khác mà đi ,kẻo mất thời gian,sức lao động,phí đầu tư điện,mạng,thuốc......

bạn gõ toàn buổi sáng $ cao code ít thì nó gửi tiền ít thôi, cái tiền mà nó giữ lại xem như không có đi, cứ trông chờ như thế thì mua cam cho rồi

---------- Post added at 11:09 AM ---------- Previous post was at 11:06 AM ----------

tình hình lại nóng lên nữa rùi,ai ko chiến nổi nên chọn hướng khác mà đi ,kẻo mất thời gian,sức lao động,phí đầu tư điện,mạng,thuốc......
bạn nói đúng đó, đã chủ topic nói rõ là code x với rate đủ 3$ thì nó gửi tiền, mà sao cứ nhiều người lầm tưởng là 3$ ảo là nó gửi tiền về

nó quịt hết của ta tổng cộng là 120$ trong vòng 3 tuần nay rồi...nghĩ...ko chơi nữaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

bà con làm trở lại hết hay sao mà trưa hôm nay load lâu thế, chủ topic cho mình hỏi sao bên sv PT bị lỗi id trở về 0,5$ gõ không lên code, làm sao để khắc phục đây :binhsua10:

lạ nhỉ, của e nó pay về LR rồi mà chẳng thèm reset tiền về 0, tuần sau được hưởng à :)) đc cái e thấy nó pay e đều lắm, chắc số e số hưởng :">

lạ nhỉ, của e nó pay về LR rồi mà chẳng thèm reset tiền về 0, tuần sau được hưởng à :)) đc cái e thấy nó pay e đều lắm, chắc số e số hưởng :">
sắp được pay lần 2...mấy đứa chưa được pay là do pay nhầm sang đấy

Lạy thánh nào thương tình add dùm con 3 cái id soft asian với , lăn lê bò lết xin mấy ngày nay chẳng ai add dùm , tiền trong paypal thì vừa mới rút ăn mì gói đỡ qua ngày , giờ chẳng có tiền để nhờ add nữa nữa , còn đúng 0,4$ trong tài khoản @@ , con phải làm sao để tồn tại đây các thánh ơiiiiiiiiiiiiiiii

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week