Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
còn 1acc 3.7$ sao chưa về nhỉ, :binhsua19:mà 1acc khác 3.61$ nó pay x2 cho mình, ko lẽ nó coi như quề nên ko pay luôn nhỉ, vậy lỗ ời:binhsua27::binhsua27::binhsua27::binhsua27::binhsua27:

Xài chung LR này mệt quá! ghét sao này mỗi acc 1 LR quá, reg bên pro luôn, z là OK hé mấy pác, hy sinh tiền ref mà được cái đỡ tốn tiền uống vitamin! :binhsua25: :binhsua25:
pmmmm yahoo : vjgame_tojphaj_online_hpvn tui check acc xem ntn và thiếu khoảng nhiêu - và lý do tại sao nó không pay nhé ;)) ... pmmm thui

---------- Post added at 10:30 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

tớ copy qua lại nhầm đó mà :D cứ tưởng topic ấy ai dè làm xong thì ko phải he he :D

---------- Post added at 08:43 PM ---------- Previous post was at 08:40 PM ----------

vào check lr thì thấy $ mega lại về ;)) her her
:binhsua24::binhsua24::binhsua24: hàng độc của bác 5Tin đã xuất hiện - nó ủ mấy tháng pay vậy trời :binhsua23:

pmmmm yahoo : vjgame_tojphaj_online_hpvn tui check acc xem ntn và thiếu khoảng nhiêu - và lý do tại sao nó không pay nhé ;)) ... pmmm thui

---------- Post added at 10:30 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

:binhsua24::binhsua24::binhsua24: hàng độc của bác 5Tin đã xuất hiện - nó ủ mấy tháng pay vậy trời :binhsua23:
chắc cả tháng đấy...đúng là đó pay bất ngờ

Hn là ngày mega mở hầu pao haha! :binhsua31:

cái acc bị ban thì pay nhanh mà còn bị lag ra pay x2! CÒN CÁI acc tốt thì chưa pay! hix, hình như những acc làm cùng IP nó pay lẻ tẻ hả gì ak'! 2acc cùng LR khác IP pay nhanh như điện! cùng LR cùng IP acc pay acc ko! :binhsua18:
3 acc cùng lr cùng ip đây,vẫn pay bt

Tuần này có vẻ nhiều người được pay hơn tuàn trước nhỉ ?:binhsua20: mình lại được pay đên 2 lần :binhsua18:

Tuần này có vẻ nhiều người được pay hơn tuàn trước nhỉ ?:binhsua20: mình lại được pay đên 2 lần :binhsua18:

pay double ..có khi nào nhầm chăng ...hay là nó lấy acc người ko được pay ...pay nhầm cho mi

support đòi nợ 1 tuần sau nó mới về LR ,hên vãi(chắc chắn nó ko đủ LR để pay nên hẹn những acc chưa về LR vài ngày,vài tuần thì nó trả)

Last edited by a moderator:

đâu có đâu bác , cái này mới đủ 3$ vài hôm nó pay e rồi , mấy acc của e cứ cái nào 3$ là nó pay :D chắc nó thương e :x

---------- Post added at 12:13 AM ---------- Previous post was at 12:11 AM ----------

bữa mới làm thử 5 acc nó paid đều ko thiếu 1 xu mà :D bữa h ko có gõ hôm trước ngồi vọc tí 3$ nó paid luôn

Xin thông báo với tất cả mọi người
tất cả tài khoản của em đều được pay
nhưng lạ một điều là số tiền hiện tại trên megatyper vẫn chưa reset về 0
làm em cứ tưởng nó chưa pay, cứ support nó hoài

mà toàn thể anh em cạp cũng vậy =))

ừ, mình cũng zậy nè, nó pay mình 9id mà tiền cũng zậy làm tưởng nó chưa tổng kết điểm ^^, vào đọc mới biết là nó tổng kết bên protyper, đi học về thấy tiền về tất cả 9id lun :binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,859
172,936
Latest member
douwynco

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week