Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
mỗi tuần nó pay là lại lắm kẻ khóc người cười =))

:m046::m046::m046::m046::m046: hát lên nào - tôi yêu cuộc đời này --- hố hố --- :m048::m048::m048: tự sướng chút - theo tui là không phải khổ với mega nữa à :lac::lac::lac:

tiền về rùi, phải gõ tiền nhiều nhiều để $ về sớm :binhsua79:

Đúng là phải gõ trên 4k thì nó mới pay ...toàn acc <4 ko pay ko à

úi trừi vô đây thấy bác đức phán như là admin vậy.Tui nói nghỉ sớm thằng này cho rùi.ng tra ng ko trả.nó scam rùi còn gì.

3 acc 2 acc 5$ nó pay 4$ còn giữ lại 1 còn 1 acc 4.7$ không thấy pay :(

có pay là được rùi...chắc tuần sau nó pay hết ấy mà

group của mình đã nhận gần hết rồi, từ 3.4$ trở lên đều nhận hết, còn 1 số người chưa nhận đc cũng k hiểu lý do nữa. @@

group của mình đã nhận gần hết rồi, từ 3.4$ trở lên đều nhận hết, còn 1 số người chưa nhận đc cũng k hiểu lý do nữa. @@

bác này làm tinh thần cho ae cố gắng chiến nè...

chiến 3 acc/1 tuần thôi để có khả năng pay nhanh về ví,ai chiến nhiều acc thì chờ dài cổ

nếu ông Đức là admin thì pay tui cap tiếp ko thì thôi =))
đâu - nó biết tui quen thằng gết và đệ bin nên là nó nể nó phải pay cho thôi =)) ..... không hiểu tại sao tiền mình về thế nhỉ .. yêu thế :)) đe nó mãi - nó mới để rate cho khoảng 0.9 trở lên -- không là oánh sập nhà nó ngay =)) chết cười :))

À. mình thấy mình có 3 acc mới làm. Được pay ngay. Các acc cũ thì chẳng thấy đâu. Còn tình hình chung bây giờ là pay mà không reset balane

Em đc pay cả 3 acc sáng nay. :binhsua15:

k có gì để nói ,mega là quá khứ ,đi ra : Ghe:: Ghe:: Ghe:: Ghe:: Ghe:: Ghe:: Ghe:: Ghe:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week