Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
Date Batch# Account Amount
05/08/2012 01:37 94217534 U2558250 (Protypers) + $5.05
Merchant Reference: Memo: Marketing fee
Đã có tiền rồi bà con ơi.
Tuần này thì pay còn tuần trước 2 acc mỗi cái hơn 5$ ngày 1/5 nó vẫn để đấy ko pay mặc dù đã có history.
potay.com! không hiểu sao luôn !:)|

chẳng có gì là random cả haaaaa - chiến 3 acc tính chỉ pay được 17 $ nào ngờ đâu lên tận 20.7 - ngoài sức tưởng tượng về nó rate đã nâng lên haaa - mình nể mình quá - anh em đừng bận tâm việc nó lag tiền nữa nào - tập trung vào code là chủ yếu kiểu gì cũng được pay haaaaaaa

Attachments

13.2 KB · Views: 30
chẳng có gì là random cả haaaaa - chiến 3 acc tính chỉ pay được 17 $ nào ngờ đâu lên tận 20.7 - ngoài sức tưởng tượng về nó rate đã nâng lên haaa - mình nể mình quá - anh em đừng bận tâm việc nó lag tiền nữa nào - tập trung vào code là chủ yếu kiểu gì cũng được pay haaaaaaa
View attachment 10453
Tiền mà cũng lag ngộ nhỉ

View attachment 10453
Có thể do acc đó lúc trước bị trừ nên giờ nó cộng vào thôi

View attachment 10453
bạn chiến acc mới hay acc cũ thế, nếu được cho xem payment history đi

Có thể do acc đó lúc trước bị trừ nên giờ nó cộng vào thôi
đây là 3 acc mới tinh luôn - thích thì chụp ngày lập - chỉ có 2 acc lập từ lâu vất đó chưa oánh tí nào - đã bảo rồi đó là cách t test xem nó pay - và nó đã dựa vào code mà trả tiền - rate ít thì nó gữi yên mà đánh rate cao nó để 1.35 nhưng mà nó hạ xuốt kòn khoảng 0.91 => 0.93 à . heeee . chém gió chết liền
như thế đã đủ chứng minh chưa

vậy là mỗi lần pay xong là vứt xó tạo acc mới chiến ah
không nhất thiết c ơi - h cứ tập trung 3 acc đánh cẩn thận - miễn là đừng có rules nhiều - tui oánh 1 tuần mà đúng rules 1 lần thề à - h chỉ việc kết thúc đánh lúc khoảng 10 sáng thứ 2 - ghi lại tổng số code - và sau 11 h là nó kết thúc tuần nó không tính code tiếp theo - chỉ cần đạt mức 4000 code là đã có tiền rồi - tuần sau vẫn sử dụng lại 3 acc chẳng sao - và chỉ việc lấy tổng code của tuần vừa xong trừ đi code tuần đâu mà mình đã ghi lại là xem nó đủ min pay của nó chưa
h tui khẳng định là rate có thể lên 0.9 - nhưng mà yêu cầu vừa thỉnh thoảng đánh đêm ( rate cao ) kết hợp chiều ( rate thấp ) để đảm bảo - không lại tính 0.85 ít tiền ra

:O đùa hả bác,làm mình hoảng
bình thường mà - chẳng có gì cả - 1 ngày 10 $ thì cùng lắm oánh thông khoảng 10 tiếng 30P trong 1 ngày với spped 20,5 trở lên là ok - vớ vẩn 60 - vì nó ăn code đúng mà ... h mega đang trong cơn thèm code nên là rất chặt chẽ .. tui nè oánh 3 acc oánh chuẩn từng code - mà chỉ bị rules đúng 1 trong tuần vừa rồi và đã được pay 20 $ à ;))

---------- Post added at 11:25 AM ---------- Previous post was at 11:24 AM ----------

vậy chỉ cần wanh 3acc, mỗi acc 20$ thì 1 tuần mình sẽ có 50$ :binhsua83:

=)) 20 x 3 = 50 -- cái này mới - về học lại lớp 1 đi nhé holilihan :)) không thì tính tiền dễ bị scam lắm - or là bán 10 $ thành 20 $ thì chết :binhsua94:

mega nó pay từ cao xuống thấp,ae nào tuần này chưa được pay chịu khó chờ nhé.Tuần trước acc 7$ mà còn phải chờ đến sáng thử 4 mới về lr mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week