Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
mega nó pay từ cao xuống thấp,ae nào tuần này chưa được pay chịu khó chờ nhé.Tuần trước acc 7$ mà còn phải chờ đến sáng thử 4 mới về lr mà

không thể kết luận như thế được - chẳng phải nhất thiết thế - do là chủ quan nhìn vào số tiền trong tk đó làm chi - mà hay nhìn vào code mình oánh được trong tuần nhé - đảm bảo được pay --- ai theo tui đảm bảo có tiền tiêu hàng tuần và không phải ăn cam giá cao nữa heeeeeeee

bình thường mà - chẳng có gì cả - 1 ngày 10 $ thì cùng lắm oánh thông khoảng 10 tiếng 30P trong 1 ngày với spped 20,5 trở lên là ok - vớ vẩn 60 - vì nó ăn code đúng mà ... h mega đang trong cơn thèm code nên là rất chặt chẽ .. tui nè oánh 3 acc oánh chuẩn từng code - mà chỉ bị rules đúng 1 trong tuần vừa rồi và đã được pay 20 $ à ;))

---------- Post added at 11:25 AM ---------- Previous post was at 11:24 AM ----------

=)) 20 x 3 = 50 -- cái này mới - về học lại lớp 1 đi nhé holilihan :)) không thì tính tiền dễ bị scam lắm - or là bán 10 $ thành 20 $ thì chết :binhsua94:

ko đùa đâu, chính xác mà, 3acc mỗi acc 20$ => 60$ nhưng phí di chuyển hết 0.6$ chưa kể thằng mega sẽ giữ lại 1 số tiền làm vốn, nên chỉ lấy nó 50$ thôi, chứ ko phải tính lộn đâu :binhsua85:

tuần oài chiến 20 acc thì éo pay đủ tuần này chiến 3 acc thì pay nhanh và đủ .hết hỉu nỗi mega :binhsua95:

Các bác ah, tính đến hết thứ hai hôm nay là 2 tuần rồi, số tiền trong 5 acc của mình vẫn chưa được thanh toán và cũng chưa reset
Thiệt là đau lòng
Đau tim wa

Các bác ah, tính đến hết thứ hai hôm nay là 2 tuần rồi, số tiền trong 5 acc của mình vẫn chưa được thanh toán và cũng chưa reset
Thiệt là đau lòng
Đau tim wa
ap dụng công thức 1 nhé - yêu cầu trên 4000 code - đảm bảo là pay rất cao trong tuần sau

ap dụng công thức 1 nhé - yêu cầu trên 4000 code - đảm bảo là pay rất cao trong tuần sau

Cái này chắc ko đúng rồi,có mấy acc 3 tuần trước tuần đó đánh trên 4000 code đến giờ acc ko thấy pay,giữ nguyên ko rs tiền,mega theo công thức hên xui,tuần này thấy có payment nhưng tiền ko rs,giữ nguyên,tiền thì chưa về LR

Cái này chắc ko đúng rồi,có mấy acc 3 tuần trước tuần đó đánh trên 4000 code đến giờ acc ko thấy pay,giữ nguyên ko rs tiền,mega theo công thức hên xui,tuần này thấy có payment nhưng tiền ko rs,giữ nguyên,tiền thì chưa về LR
chuẩn không cần chỉnh - tui oánh kết hợp vửa thỉnh thoảng đêm và chiều - rate cao và thấp lần lộn và kết quả là đã pay - đánh được 6500 code và đã pay rate cao khoảng trung bình là 0.9 à ;)) tin hay không tùy bạn - tui nghiên cứu thằng này ki lắm rồi - nick cũ or mới đều chiến ngon hết - code tuần không đủ thì cộng dồn vào tuần sau khi đủ min pay trên 3 $ .. và không kòn rate 0.88 như tôi tính hiện đã lên khoảng 0.91 => 0.93 rồi đó à .. nó ăn code không nên phụ thuộc vào tiền ảo lad của nó nhé ...

kì wá, trong cái payment history thì nó đã pay hôm wa mà tiền chưa về LR, tiền trong mega cũng còn nguyên, thế nào thế nào :((

:binhsua83:tiền đã về LR nhưng id chưa reset balance, chả hiểu luôn, :D id nào trên 5$ là pay hết rồi oh yeah hehe, nhưng chưa thấy tiền ref , khi nào mới thanh toán tiền ref thế các bác

Last edited by a moderator:
tiền về rồi!haha 4.1$, còn 1acc 3.7$ chưa thấy về! balance nó ko reset thì tuần sau nó cũng chỉ reset code gõ dc tiếp theo thôi há`! ko sao hết các pác!

---------- Post added at 12:46 PM ---------- Previous post was at 12:45 PM ----------

sao mình lại được pay 2 lần liên tiếp luôn nhỉ ;));)):binhsua90:
nó payment auto mà, bị lập thôi, giống thằng captcha2cash hôm qua nó cũng pay mình 2 lần :binhsua95:

Sao id em đã trên 3$ ma nó chưa pay cho em. Giúp em với. Untitled - Copy.jpg

haizz ko biết mega qua nỗi cơn hoạn nạn này ko! nó cũng pay mình 2 lần ùi nek` 2 payment cách nhau 9min! nó mà cứ lỗi hoài thế này thì phá sản sớm, mà z thì ae mất đi chén cơm sớm thôi! haizz, ai pro en stick cho nó fix hay thế nào đê ae! ko muốn ăn tiền thế này mãi rồi sao này lại nhịn đâu!

---------- Post added at 01:11 PM ---------- Previous post was at 01:10 PM ----------

Sao id em đã trên 3$ ma nó chưa pay cho em. Giúp em với.View attachment 10462
ra #1 xem kĩ hơn nhé pạn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,006
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week