Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
MegaTypers đang pay dần và pay mòn ....Mọi người cứ bình tỉnh mà chiến:binhsua25::binhsua25:

k có gì để nói ,mega là quá khứ ,đi ra : Ghe:: Ghe:: Ghe:: Ghe:: Ghe:: Ghe:: Ghe:: Ghe:

không chiến thì đừng có kích bát nhé -- ai chẳng biết kiemtiencapcap - 1 ngày 1000 $ =)) ....................... có mà 1000 code kòn nghe được

tiền ref cũng pay lun rùi nhé, mới pay chiều nay, ^^!

sao lại lạ vậy ta...người pay người ko...

cái acc bị ban thì pay nhanh mà còn bị lag ra pay x2! CÒN CÁI acc tốt thì chưa pay! hix, hình như những acc làm cùng IP nó pay lẻ tẻ hả gì ak'! 2acc cùng LR khác IP pay nhanh như điện! cùng LR cùng IP acc pay acc ko! :binhsua18:

cái acc bị ban thì pay nhanh mà còn bị lag ra pay x2! CÒN CÁI acc tốt thì chưa pay! hix, hình như những acc làm cùng IP nó pay lẻ tẻ hả gì ak'! 2acc cùng LR khác IP pay nhanh như điện! cùng LR cùng IP acc pay acc ko! :binhsua18:

Từ tù nó cũng phải pay thôi

tự động nó chuyển chứ mình có được rút đâu.
Nếu mà được rút thì ngon rồi đâu phải khổ như thế này.
ý mình là đổi tiền từ lr ra vnd

tưởng đâu topic del luôn rồi chứ :binhsua18:
4acc 3$ pay 2 còn 2 đã có payment history nhưng lr thì chưa thấy, đợi xem sao

tại sao thằng mega cứ pay cho mình thế - ngại quá cơ ;)) ....theo tui chỉ ăn cam giá rẻ thôi à

tai nạn nghề nghiệp, học lại cách dùng đi =))

tớ copy qua lại nhầm đó mà :D cứ tưởng topic ấy ai dè làm xong thì ko phải he he :D

---------- Post added at 08:43 PM ---------- Previous post was at 08:40 PM ----------

vào check lr thì thấy $ mega lại về ;)) her her

còn 1acc 3.7$ sao chưa về nhỉ, :binhsua19:mà 1acc khác 3.61$ nó pay x2 cho mình, ko lẽ nó coi như quề nên ko pay luôn nhỉ, vậy lỗ ời:binhsua27::binhsua27::binhsua27::binhsua27::binhsua27:

Xài chung LR này mệt quá! ghét sao này mỗi acc 1 LR quá, reg bên pro luôn, z là OK hé mấy pác, hy sinh tiền ref mà được cái đỡ tốn tiền uống vitamin! :binhsua25: :binhsua25:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,008
Latest member
kientin69

Most viewed of week

Most discussed of week