Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
Anh em kiểm tra lại: Khi mình gõ trên soft thì chỉ cộng $ và điểm trên megatypers, còn trên protypers thì không thay đổi. Nhưng khi gõ trực tiếp trên Protypers thì $ được cộng vào như bình thường. Không biết có ai bị như vậy không? Có khi nào nó không cho sử dụng soft không?
Em cũng bị giống bác này ạ. Có ai bị thế nữa không nhỉ? ><

Em cũng bị giống bác này ạ. Có ai bị thế nữa không nhỉ? ><
mình gõ trên soft thì bên sv Mega nó tính code đầy đủ, còn bên sv PT thì khi bị lỗi id trở về 0,5 thì đánh lên $ nhưng vào web kiểm tra thì không lên code, nhưng mà nếu nó không lỗi trở về 0,5$ thì gõ vẫn lên code bình thường, chả hiểu tại sao

sau 1 ngày không vào pro thì sáng nay vào thấy 2 điểm lạ như sau:
1. acc mình đã biến mất con số 9 và balance lại bị điên điên nhảy lung tung. bình thường thì khoảng gần cuối tuần mới điên điên.
2. nó hiện cái alert màu xanh, pro mới cập nhật thêm chức năng.

1. acc mình đã biến mất con số 9 và balance lại bị điên điên nhảy lung tung. bình thường thì khoảng gần cuối tuần mới điên điên.

chắc để cập nhật thêm chức năng auto ban và auto -$

Payment Guideline

This guideline is valid for Liberty Reserve, PayPal and Webmoney payments
"Estimated balance" is updated daily at 1:00am server time
Your estimated balance will be put to zero each Monday at 1:00am server time. If you want to get paid on that Monday, you need to reach the minimum limit of $3.00USD by that time, otherwise the payment will be done the next Monday
Payments are processed once a week, on Mondays at 5:00pm server time

Last edited by a moderator:

sevver nó bị lỗi...ban ngày nó bình thường lại à

Mình ko biết nhiều tiếng châu Âu nhưng cũng lờ mờ hiểu nó thông báo là đang trục trặc kỹ thuật.
Còn về balance thì nó đã nói rõ sẽ update lúc 1 giờ sáng giờ server, tức là 12h giờ Việt Nam. Nên anh em không bận tâm nhiều và cần theo dõi thêm.
"Estimated balance" is updated daily at 1:00am server time.

không biết mega có sự kiện gì mới ấy nhỉ ? không biết có được thanh toán không hay lại tiếp tục không thanh toán

không biết mega có sự kiện gì mới ấy nhỉ ? không biết có được thanh toán không hay lại tiếp tục không thanh toán

hiện nó pay rất đúng hẹn và nhanh - nếu bạn mới tham gia thì đọc cách chiến ở #1 - tôi sẽ update tình trạng nó sớm nhất

hiện nó pay rất đúng hẹn và nhanh - nếu bạn mới tham gia thì đọc cách chiến ở #1 - tôi sẽ update tình trạng nó sớm nhất
Tính hình có vẻ khả quan nhỉ........ai hết acc pix qua đây kiếm ít cháo

nhà mega luôn luôn chào đón anh em pix mà =)) ........... pix hết acc thì chỉ kòn mega thôi :)) :binhsua25:

sắp tới ngày đó rùi...pix sắp cạn kiệt tài nguyên acc rùi...sắp có cơn bão

sắp tới ngày đó rùi...pix sắp cạn kiệt tài nguyên acc rùi...sắp có cơn bão
hiện chỉ có tuần trước anh em nản nản - nên không oánh - load ngon - h thấy pay là đổ xô đi đánh =)) tiến tới mega lại trở về thời kỳ time out rồi
:binhsua21:

hiện chỉ có tuần trước anh em nản nản - nên không oánh - load ngon - h thấy pay là đổ xô đi đánh =)) tiến tới mega lại trở về thời kỳ time out rồi
:binhsua21:
load lâu dã man, sáng sớm cũng lâu mà buổi trưa cũng lâu :binhsua27:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,418
172,507
Latest member
Jacob001