Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
nói chung làm bao nhiêu code ghi ra,đến khi nó pay thì sẽ biết

ok với bác này, các bác cứ than trách hoài, tuần đầu tiên nó charge rule thì ai mà biết thế nào mà lần, cứ làm đi, tuần sau khắc biết!:binhsua162:

Cho em hỏi làm sao để đổi payment vậy, em lỡ đăng ký paypal
Làm sao để đổi sang Liberty

---------- Post added at 01:55 PM ---------- Previous post was at 01:45 PM ----------
Có lập được nhiều acc trên 1 máy không vậy
Xin các bác hướng dẫn ạ.
Cách kiếm được nhiều $ với.

mega nó thích pay bao nhiêu thì pay, thích pay cho ai được người đó :))

---------- Post added at 01:56 PM ---------- Previous post was at 01:55 PM ----------

Cho em hỏi làm sao để đổi payment vậy, em lỡ đăng ký paypal
Làm sao để đổi sang Liberty

---------- Post added at 01:55 PM ---------- Previous post was at 01:45 PM ----------

Xin các bác hướng dẫn ạ.
Cách kiếm được nhiều $ với.

nhanh nhất là tạo acc mới đi bạn mới thêm LR được

sao load lâu vậy ta

nhiều người đánh nó phải load chậm đi rồi à ;)) . cứ như tuần trước có sướng không - lại phải chiến lên 4 acc rồi

tạo 2 acc trên 1 máy không sao ah bác

tạo thoải mãi nhé bạn ơi - nhiêu acc cũng được - nhưng mà cheat ref thì nhớ đổi Ip nhé ;))

gửi em cái thread hướng dẫn ref change ip đi

đăng ký acc đầu lấy mã số #1..bật tắt modern đăng ký acc 2 điền mã code vào..rùi các bước mà làm

dẹp capcha qua 1 bên ,sắp trở thành đại gia rồi , her her , sau 12-12-2012 mình đi hôi của , đợi tới ngày 13-12-2012 mình là tỉ phú =)) đã đánh dấu đủ thời gian chạy tới mấy tiệm vàng nào rồi =)) các bạn đã suy tính chưa :binhsua146:
mod gì vừa nói nhảm vừa khoe khoang vậy trời:binhsua27:

dẹp capcha qua 1 bên ,sắp trở thành đại gia rồi , her her , sau 12-12-2012 mình đi hôi của , đợi tới ngày 13-12-2012 mình là tỉ phú =)) đã đánh dấu đủ thời gian chạy tới mấy tiệm vàng nào rồi =)) các bạn đã suy tính chưa :binhsua146:
ý mod hôm đó là ngày tận thế ấy mà;))

có bác nào biết acc typer bị ban thì nó thông báo ntn k0? tại mình chưa bị ban nên hỏi?:binhsua146:

Cứ gõ lên 5$ xem nào chứ cứ 3$ để đấy thì đến tết mùa quít nó cũng chưa trả tôi cứ mỗi acc 5$ đều đặn tiền tuần nào cũng về :binhsua26:

gớm thế bao nhiêu người 6$ vẫn có được thanh toán đâu bạn, chứ gõ song 5$ lại không được thanh toán nữa thì bằng hòa à, song lại trừ tiền dần đều nữa thì a e chết à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week