Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
khiếp quá :binhsua113: các bác chém gió giỏi thế - ver 6 không biết là phải đặt thế nào đây :binhsua146::binhsua146: sau mấy đợt đột phá trong tuần vừa rồi " load ổn định - pay ngon - thêm cảnh báo pay ..." không biết là còn là liều vitamin mạnh cho anh em mega nữa không nhỉ :binhsua139::binhsua139:

khiếp quá :binhsua113: các bác chém gió giỏi thế - ver 6 không biết là phải đặt thế nào đây :binhsua146::binhsua146: sau mấy đợt đột phá trong tuần vừa rồi " load ổn định - pay ngon - thêm cảnh báo pay ..." không biết là còn là liều vitamin mạnh cho anh em mega nữa không nhỉ :binhsua139::binhsua139:

Tuần nay nó mà ko pay thì ta từ bỏ luôn ko thèm uống vitamin nữa! :((

quái lạ sao tuần nào nó cũng pay cho mình vậy :binhsua146: vừa oánh nghịch vừa chơi dota - đủ kiếm cháo qua ngày
có gõ code nhiều $ cao là được, tuần nào mình cũng được pay nè, nhưng mà thấy tuần này nó làm bôi bác quá, mình gõ cái id tuần này hơn 1000 chap mà nó ghi this week có 28, chắc là tuần này nó không pay roài:binhsua144:

có gõ code nhiều $ cao là được, tuần nào mình cũng được pay nè, nhưng mà thấy tuần này nó làm bôi bác quá, mình gõ cái id tuần này hơn 1000 chap mà nó ghi this week có 28, chắc là tuần này nó không pay roài:binhsua144:

ăn gian code, có mùi cam ở đây =))

Đang load nhanh dần đều log 6 acc wpm 26>>>

Ai gõ mega cho em bít tình hình load như thế nào với???

khoảng 3 buổi nay em gõ mega mạng chaos dễ sợ lun. Hình load rất chán trong khi những bữa khác load thì lại rất ổn. Em hay gõ vào buổi sáng sớm khoảng từ 7h30 tới 11h. Không bít là do mạng nhà em lag hay do mega lag nữa. AI bít thì chỉ em với nha

Mình vẫn gõ bình thường mà. Bạn xem tốc độ mạng của bạn có ổn định không. nếu không là do mega. Tốt hơn khi dùng soft

khoảng 3 buổi nay em gõ mega mạng chaos dễ sợ lun. Hình load rất chán trong khi những bữa khác load thì lại rất ổn. Em hay gõ vào buổi sáng sớm khoảng từ 7h30 tới 11h. Không bít là do mạng nhà em lag hay do mega lag nữa. AI bít thì chỉ em với nha

Bạn nói "Hình load rất chán" là code ra khó hay chậm....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,699
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week