Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
tình hình là tốc độ load đã chậm dần,phải log nhiều acc thì may ra được speed của mình nhưng nguy cơ time out rất cao

Log 4 5 acc vào mõ mát tay luôn speed 26 trở lên

em gõ hok nhiều, 1 tuân gõ khoảng được 14 hay 15$ ak, mà trong khi em gõ thuê thằng quản lý kêu phải gõ 1 acc 5 $ mega mới pay tiền lận:(. Chắc phải tính toán lại quá.

Sao hôm nay lại có cái code dấu chéo đỏ (X) "tử thần" thế này giống tam giác "quỹ" bên pix thế???

Nhìn nó updest mà phát nản tuần này lành ít dữ nhìu rồi :binhsua129::binhsua129:

code x đỏ có từ cái hồi $ nhảy loạn rồi,hi vọng sang tuần sẽ fix hết lỗi và pay đều:binhsua57:

em gõ hok nhiều, 1 tuân gõ khoảng được 14 hay 15$ ak, mà trong khi em gõ thuê thằng quản lý kêu phải gõ 1 acc 5 $ mega mới pay tiền lận:(. Chắc phải tính toán lại quá.

ra làm riêng đi bác, tự quản lý tiền của mình làm đc luôn
mấy bửa nay tui chả nhìn code gõ được, toàn nhìn precision rate :binhsua146:

ra làm riêng đi bác, tự quản lý tiền của mình làm đc luôn
mấy bửa nay tui chả nhìn code gõ được, toàn nhìn precision rate :binhsua146:

tại mình mới làm nên chưa tìm được người add id mega. Nhưng bi h thì được goài, sang tuần sau mình bắt đầu làm riêng. Tình hình load có vẻ ổn hơn 1 chút, 3 acc chắc gõ đủ

mình mới tập cái này.mà sao cứ kickout với Unknown hết vậy mấy bạn.hjx.mà hình thì hok có mà gõ.có bị timeout đâu chứ @@

nÓ CÓ thanh toán ko mà sao các bác làm kinh thế
Có chứ pác nên mới chiến hăng say zậy. Tuần nào cũng làm treeng 30$ pay phà phà . Thứ 3 này tiền về up lên phát cho mấy pác có tinh thần làm việc:binhsua172:

Có chứ pác nên mới chiến hăng say zậy. Tuần nào cũng làm treeng 30$ pay phà phà . Thứ 3 này tiền về up lên phát cho mấy pác có tinh thần làm việc:binhsua172:

ch4j`, bac làm 1 ngya may tieng vay ma 1 tuan 30$ the. Bac go duoc bao nhieu capt trong 1h, em thì chỉ khoảng 950 tới 1000 thôi. Hjx, bít bao h mới lên được 1k2

ch4j`, bac làm 1 ngya may tieng vay ma 1 tuan 30$ the. Bac go duoc bao nhieu capt trong 1h, em thì chỉ khoảng 950 tới 1000 thôi. Hjx, bít bao h mới lên được 1k2
1h nếu mega load đều thì cạp từ 1k-1k2 cap Ngày làm trung bình 6 tiếng sống khỏe :binhsua162:.

---------- Post added at 01:33 PM ---------- Previous post was at 01:30 PM ----------

cứ gõ tàng tàng ngày 5 tiếng nhưng mà nó trả tiền còn muốn làm. Không trả làm ko có hứng
njk nào của pác nó không trả nếu bác không còn hứng thì quăng vào yahoo với cái LR lun coi em giúp gì được không nếu giúp pác thanh toán được em gửi lại 50-70% số tiền :binhsua146:

mình mới tập cái này.mà sao cứ kickout với Unknown hết vậy mấy bạn.hjx.mà hình thì hok có mà gõ.có bị timeout đâu chứ @@

Giờ nhìu người gõ sv đông quá tải là nó tự kick ra, cố gắng hoàn thành code trên 8s thì ít tiemout

thôi xong - tuần này toàn ngồi chơi - không đủ min pay để post lên 4rum rồi :(( --- đêm nay quyết tâm thức chiến đủ min pay kiếm chút cháo ăn qua ngày vậy

thôi xong - tuần này toàn ngồi chơi - không đủ min pay để post lên 4rum rồi :(( --- đêm nay quyết tâm thức chiến đủ min pay kiếm chút cháo ăn qua ngày vậy

Tập tạ không gõ nổi nè ...
PS: Đêm thì chiến 6acc trở lên mới max speed nhé good luck ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,669
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week