Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
Có ai bị lặp code không ???????

Đã updest code today rồi nhé mà hình như updest chưa đúng có đỡ hơn khong ^^!
PS: Load cà cà cà cà lâm

đang đau hết người đây - oánh cạp không có cảm giác nữa rồi :(

Cố gắng tập đi gõ capcap cảm giác nó lâng lâng ^^!
P/S: Load nhanh rồi rate thấp có khác =))

15$ của mình rs từ tuần trước giờ vẫn chưa thấy về >.<

Chơi cái này bị kicked bao nhiêu lần thì sẽ bị banned vậy mọi người? Mình bị kicked hôm nay thì qua 24 tiếng sau làm việc lại bình thường hay thế nào vậy mọi ngươi? Ròi khi đủ USD thì nó tự pay hay mình phải click cái gì không vậy mọi người? thanks mọi người :D

Chơi cái này bị kicked bao nhiêu lần thì sẽ bị banned vậy mọi người? Mình bị kicked hôm nay thì qua 24 tiếng sau làm việc lại bình thường hay thế nào vậy mọi ngươi? Ròi khi đủ USD thì nó tự pay hay mình phải click cái gì không vậy mọi người? thanks mọi người :D

1- cũng ko rõ kick bao lần thì ban.

2- auto pay = tay của mega =))

mình làm 1 ngày nếu nó kick 2 lần thì hôm sau hả làm típ zậy cho chắc . Bạn làm trên 3$ thì nó tự pay vào tk bạn nhé không cần làm gì đâu:binhsua162:

thế là ngày hôm qa cạp mệt gần chết mà nó hok update code ,:binhsua24: vậy là mất trắng rùi:binhsua18:, vãi thằng mega :((

các bác cứ gõ đàn hoàng vào, mega nó pay hết á, tuy nhiên nó chỉ pay code dungd thui, cứ gõ >4$ là dc pay nhé

các bác cứ gõ đàn hoàng vào, mega nó pay hết á, tuy nhiên nó chỉ pay code dungd thui, cứ gõ >4$ là dc pay nhé
bác này nói buồn cười ghê, không có code thì lấy đâu ra code đúng code sai mà nó tính tiền cho mình, còn cái trên 4$ của bạn là $ ảo mình gõ hay là số code x rate zậy:binhsua27:

bác này nói buồn cười ghê, không có code thì lấy đâu ra code đúng code sai mà nó tính tiền cho mình, còn cái trên 4$ của bạn là $ ảo mình gõ hay là số code x rate zậy:binhsua27:
sao lại bùn cười, bạn gõ >4$ chắc chắn số code đúng>3$=dc pay, còn code thì sao lại k có, chậm hay nhanh thôi...k có $ ảo, chỉ có bạn gõ sai = mega cứ tính tiền= k pay những code sai, ok?

sao lại bùn cười, bạn gõ >4$ chắc chắn số code đúng>3$=dc pay, còn code thì sao lại k có, chậm hay nhanh thôi...k có $ ảo, chỉ có bạn gõ sai = mega cứ tính tiền= k pay những code sai, ok?
vào kiểm tra code trên mega hoặc pro đi, gõ trực tiếp trên web lun còn chưa có, gõ 100 code cũng như 0 code

vào kiểm tra code trên mega hoặc pro đi, gõ trực tiếp trên web lun còn chưa có, gõ 100 code cũng như 0 code
hôm qua giờ code nó kg update nhưng payment balance thì vẫn nhảy,nếu cái balance kg rs về từ đầu thì còn yên tâm chứ hôm nay làm đc. 1$ mà hôm sau vào payment nó nhảy về từ đầu thì bỏ mie. ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,416
172,506
Latest member
Kaquy

Most viewed of week

Most discussed of week