Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Mình đã đề nghị các bạn ngừng chiến để khi nào mình có dc proof chắc chắn thì hãy chiến rồi mà!
Tạm dừng cho đến hết tuần sau nha các bạn!

2 trang là 1 hết đó bạn! Cứ tạm thời ngừng chiến khi chính mình cập nhật proof của nó đã!
Cập nhật tin tức

Last edited by a moderator:
ID mới ah chủ theart . Hóng đây . Mong tuần này nó trả

Vào được rồi chiến tiếp thôi :)

Tình hình là tối qua mình không log in được vì sever busy. Sáng nay vào được thì thế này: You are banned because of site misuse, retry later.???? Bó tay.

Các bạn trong box cap còn nhớ vụ thằng Captcha Station chứ. Tạo nên 1 trang gõ captcha với nhiều hấp dẫn nhưng thực ra bên trong chính là trung gian để cho mem gõ ở các trang khác như pix, kolo, qlink. Mình thấy thằng này cũng vậy giống Qlink ở 1 số điểm như tốc độ load, time qlink night cũng là time rate cao. Khi gõ thì bộ đếm tiền tự động cộng theo công thức không cần biết gõ sai hay đúng và sau đó 1 khoảng thời gian sau mới update kết quả chính xác. Hôm qua qlink nâng cấp và thằng này cũng không vào làm việc được luôn. Các bạn để ý nhé. Dù có phải là như vậy hay không thì mình vẫn giữ quan điểm của mình là không nên chơi trang này

ây za, nó banner nhiều để khỏi trả tiền những acc bi banner, chơi như vậy lời to. VNCo0L mà gõ acc chính vài bửa nửa đi ko banner mới sợ à, tiền cao quá nó ngấm bác đấy, như kolo có khi nào bị banner chỉ gõ những từ tiếng nga mới bị warming còn cái này banner ko thương sót

ko nên chơi ko nên chơi
có proof anh cũng ko chơi
captcha mà 1 tuần pay 1 lần chắc chắn có j mờ ám rồi
pay 1 lần ko chắc lần sau sẽ pay nữa, pay đều, pay mãi

ko nên chơi ko nên chơi
có proof anh cũng ko chơi
captcha mà 1 tuần pay 1 lần chắc chắn có j mờ ám rồi
pay 1 lần ko chắc lần sau sẽ pay nữa, pay đều, pay mãi

chính xác 1 tuần pay rủi scam ôm tiền bỏ chạy thì uổng công sức

Mình bị 2 ID banned vì lí do "site misuse". Có ai hiểu nó là lí do gì không. Huhu

Mình bị 2 ID banned vì lí do "site misuse". Có ai hiểu nó là lí do gì không. Huhu

Ý nó nói 2 ID của bạn vi phạm quy định của site đó. Bạn xem thử bạn đăng ký có khúc mắc gì không, ví dụ ID này là ref ID kia, hoặc là nó dò ra được bạn dùng soft để tăng tốc độ download chẳng hạn.

Ý nó nói 2 ID của bạn vi phạm quy định của site đó. Bạn xem thử bạn đăng ký có khúc mắc gì không, ví dụ ID này là ref ID kia, hoặc là nó dò ra được bạn dùng soft để tăng tốc độ download chẳng hạn.
Dùng soft thì đúng rùi. Mình dùng soft Xuanduc ma. Còn lí do khác thì trong đó chỉ có 1 ID là mình lập chung IP với ref thôi. Còn ID kia là khác máy mà. Huhu. Từ lúc đánh cái này mình có được đồng nào đâu. Reset+ban mất 5u rồi. CHán

3acc mỗi acc 1.5$ chiến cho đủ 3$ t2 k pay thì nghỉ phép :D

đây là proof tuần vừa rồi

ai thích thì chiến nhé theo mình thì nó chả dại đi scam khi average balance 1 ngày dưới 1$/h
3acc mỗi acc 1.5$ chiến cho đủ 3$ t2 k pay thì nghỉ phép :D
cái này giống y mình

Mình mong các bạn chưa có proof hoặc mới tham gia vui lòng ngừng chiến! Hiện nay vấn đề payout của nó có nhiều điều nghi vấn... Để tránh tình trạng có thêm nhiều bạn hối tiếc nếu site scam tốt nhất là nên dừng lại để ID chủ của mình có proof chắc chắn rồi mới chiến tiếp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week