• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
mội người nghỉ chiến thằng này 1 thời giang đi. nó muốn banner thì bạn xàm lắm, còn rule thì đọc rồi làm đúng vậy cũng out thôi, chắc do trong quá trình lập trình code có chục chặc-banner ko có lí do

Tin mới từ MegaTypers:

"Due to a technical problem, we couldn't make affiliate payments on 9-Feb-2012. We're working hard to have your payment ready by 15-Feb-2012"

Ý nó muốn nói: Vì lý do kỹ thuật nên nó không thể trả tiền hoa hồng cho những tài khoản đủ điều kiện được thanh toán (tức là tài khoản nào có ít nhất 5 ref đã được pay) vào này 9/2. Nó bảo sẽ hết sức cố gắng để trả tiền hoa hồng cho những tài khoản đủ điều kiện này vào ngày 15/2.

Vậy là VNCo0l vẫn còn hy vọng tràn trề!
T_T thằng này chắc cũng thuộc dạng treo đầu dê bán thị cẩu rồi :binhsua146:

Khi nào thì bit mega đang bao trì., để mà ko làm chứ.:binhsua163:

Nó có thông báo trước 1 ngày mà bạn .
Thông báo ở đâu:binhsua163:

---------- Post added at 12:30 PM ---------- Previous post was at 12:30 PM ----------

Hôm trc mọi ng bảo nó bào trì. Mà vào web có thấy gì đâu..

Tin mới từ MegaTypers:

"Due to a technical problem, we couldn't make affiliate payments on 9-Feb-2012. We're working hard to have your payment ready by 15-Feb-2012"

Ý nó muốn nói: Vì lý do kỹ thuật nên nó không thể trả tiền hoa hồng cho những tài khoản đủ điều kiện được thanh toán (tức là tài khoản nào có ít nhất 5 ref đã được pay) vào này 9/2. Nó bảo sẽ hết sức cố gắng để trả tiền hoa hồng cho những tài khoản đủ điều kiện này vào ngày 15/2.

Vậy là VNCo0l vẫn còn hy vọng tràn trề!
Lại mong chờ và dau tim nữa sao _ _!

thằng này đã được pay bao nhiểu người rồi? mình chưa được

Thằng này scam rồi, đã cam xóa sạch hết money trong tài khoản luôn :binhsua129:
Email thằng admin thì không ai ở nhà :binhsua139:

có 6$ từ thứ 6 tuần trước đến thứ 5 tuần này chưa thấy pay
ụ óa X-X

chẹp anh em bị xóa $ mà mình sao ko xóa , $ pay rồi cũng ko reset :) . Chắc nó chọn lựa rồi :)) . Tuần tới $ về thì cứ thế mà chiến tiếp thôi :))

INVI CODE 2Q7

vái thứ 2 này đc pay đi đang cần tiền vào thứ 3 :(( dự kiến từ đây tới thứ 2 cày 4 acc, mỗi acc 5$. Mong đc pay hihi

nó xóa hết tiền account,là sao nhỉ

Chiều vẫn gõ bt, tự nhiên giờ log vào thì không được nữa, cả chục lần vẫn you are not log in. Potay cai trang này, làm ăn như cái gì. Mọi người có vào cap được không vậy

cac bac cho em hoi
hom byu toi gio em vo vok dc hon 1$ ma gio vo thi thay khong co
bac nao bi nhu vay thi co cach nao giai wuyet ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week