• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Bạn chụp dùm cái hình coi nội dung thông báo ban như thế nào thì mới biết tính trang dc _ _!

Nó chỉ nói là you have banned because you kick out many time, retry later. Nó không ghi la baned bao nhiêu phút nữa. Hix , minh nghi chắc la em nó lên đường rồi quá. trong phan FAQ nó có nói về khả năng ban vĩnh viễn, đau khổ quá

Nó có hạn chế là CAP ra chậm ^^
Ưu là dù bạn nhập sai vẫn có $ ^^

tình hình là e bị ban 1 lần nhưng sau 5 10p vào lại thì vẫn đc , không bị ban vĩnh viễn ^^

mấy bác gõ bên protypers cho lành đi mega nó tào lao lắm lâu lâu bị kick out hoài à.

Nó chỉ nói là you have banned because you kick out many time, retry later. Nó không ghi la baned bao nhiêu phút nữa. Hix , minh nghi chắc la em nó lên đường rồi quá. trong phan FAQ nó có nói về khả năng ban vĩnh viễn, đau khổ quá
Các bạn làm sai quy tắc thì nó ban là đúng rồi
Vui lòng đọc kỷ rules trước khi bắt tay vào cạp _ _! Còn riêng bạn hoanganh thì chúc mừng bạn đã bị ban vĩnh vĩnh vì đã kick out quá nhiều + unkonw
cái này gõ mấy chữ và có phân biệt chữ in không vậy?

giúp em với
20 char
có bạn
tình hình là e bị ban 1 lần nhưng sau 5 10p vào lại thì vẫn đc , không bị ban vĩnh viễn ^^
Các bạn nên lưu ý rằng! Tuy 2 trang protyper và megatyper là 1 nhưng nó khác database nha _ _! Đã hỏi admin rồi _ _!
Data 2 trang đó tự share cho nhau nhé +_+!Nhưng hiện giờ do mem bên mega truy cập và gõ nhiều wa(Khoảng 2000 mem trên qoàn thế giới) nên gây ra tình trạng lag, disconnect cụ bộ, load cap chậm, bị kickout thường xuyên,... Vì thế các bạn nên chuyển qua bên protyper để cap nha _ _!

Các bạn làm sai quy tắc thì nó ban là đúng rồi
Vui lòng đọc kỷ rules trước khi bắt tay vào cạp _ _! Còn riêng bạn hoanganh thì chúc mừng bạn đã bị ban vĩnh vĩnh vì đã kick out quá nhiều + unkonw

có bạn

Các bạn nên lưu ý rằng! Tuy 2 trang protyper và megatyper là 1 nhưng nó khác database nha _ _! Đã hỏi admin rồi _ _!
Data 2 trang đó tự share cho nhau nhé +_+!Nhưng hiện giờ do mem bên mega truy cập và gõ nhiều wa(Khoảng 2000 mem trên qoàn thế giới) nên gây ra tình trạng lag, disconnect cụ bộ, load cap chậm, bị kickout thường xuyên,... Vì thế các bạn nên chuyển qua bên protyper để cap nha _ _!

có proof chưa thế để ae tự tin chiến nào

mình nghĩ ae nên tạm nghỉ chiến thằng này đi sáng này mới reg vài id gõ cái nào 1$ nó cũng ghi là
You are banned because of an unknown reason, retry later.
trong khi đây là code nhập của mình
Today:
Correct: 182
Incorrect: 0
Total: 182

Yesterday:
Correct: 736
Incorrect: 8
Total: 744

This week:
Correct: 946
Total: 954

Last week:
Correct: 0
Incorrect: 0
Total: 0

Grand Total:
Correct: 946
Total: 954

Profile and Payments
(if you notice any discrepancies, please contact support to update your profile details)

Email: [email protected]
Member since 2012-02-07 22:58:52

Current hourly payrate: 0.85$ per 1000 images
Payment by: Liberty Reserve (U8526260)
Minimum Balance Needed for Payment: 3.00$

Estimated balance: 0.96555$

Payments are processed once a week (usually on Mondays by 5pm CST). Your payment will only be processed after the minimum balance has been reached.

kiểu này sao rút được

mới kiểm tra account, toàn bộ tiền mất sạch( sau khi web mega bảo trì). Không hiểu nổi

Đề nghị anh em ngừng chiến thằng mega nha! Đợi khi nào mình có proof thì bắt đầu chiền lại!

Có ai bị giống mình k, vào soft đăng nhập sever protypers.com thì bị out, nhưng sever megatyper thì vào dc

mà cho hỏi megatypers bảo trì khi nào vậy

Có ai bị giống mình k, vào soft đăng nhập sever protypers.com thì bị out, nhưng sever megatyper thì vào dc

mà cho hỏi megatypers bảo trì khi nào vậy
nếu nó uy tín thì khi gui mail nó sẽ support liền trong 24h,mình gửi mail 2 ngày rồi mà ko thấy nó reply>>>>>ngừng đi 2 id của mình trên 1 $ đều bị ban unknown reason :binhsua129:

Tin mới từ MegaTypers:

"Due to a technical problem, we couldn't make affiliate payments on 9-Feb-2012. We're working hard to have your payment ready by 15-Feb-2012"

Ý nó muốn nói: Vì lý do kỹ thuật nên nó không thể trả tiền hoa hồng cho những tài khoản đủ điều kiện được thanh toán (tức là tài khoản nào có ít nhất 5 ref đã được pay) vào này 9/2. Nó bảo sẽ hết sức cố gắng để trả tiền hoa hồng cho những tài khoản đủ điều kiện này vào ngày 15/2.

Vậy là VNCo0l vẫn còn hy vọng tràn trề!

Soft xuan duc bi sao ay nhi
minh choi mot luc 5 acc la no tu ngat lien....hok hiu sao nua

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member