Request Limited 180 ngày bị mất tiền

dehart13

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mọi người cho mình hỏi paypal sau 180 days thì sẽ như thế nào. Mình có 1 acc bị limits hơn 180 days không thấy mail withdraw, mấy bữa còn thấy blance còn tiền hôm nay vào thì thấy nó=0. Như vậy là sao vậy mọi người

không thấy mail withdraw thì cứ vào with nếu đã qua 180 ngày.
balance của bạn có nhiều tiền ko. có thể thằng nào đó vào rút mất rồi:mad:, vào xem lịch sử thế nào

nhờ người gọi lên pp mà hỏi bác . hay xem lại lịch sử coi có bác nào hớt tay trên rồi không

nguồn tiền có vấn đề PP nó thu hồi lại rồi :D

Tiện nhờ thớt cho mình hỏi các bạn chút.
Mình đăng ký PP, chọn "Receive payments with PayPal", loai businesses để nhận thanh toán thì sau này có chuyển tiền từ PP về visa được không nhỉ ?

vẫn chuyển bình thường ạh
Thanks bạn. Mình lập lệnh chuyển về Visa ACB từ hôm mồng 5, PP nó báo đã chuyển thành công mà đến hôm nay vẫn chưa nhận được. Không biết có trục trặc gì ko nữa :(

Mọi người cho mình hỏi paypal sau 180 days thì sẽ như thế nào. Mình có 1 acc bị limits hơn 180 days không thấy mail withdraw, mấy bữa còn thấy blance còn tiền hôm nay vào thì thấy nó=0. Như vậy là sao vậy mọi người
pmm yahoo team mình check xem ntn. bt như thế này chỉ có là acc bị rút tiền về bank rồi thôi.

Thanks bạn. Mình lập lệnh chuyển về Visa ACB từ hôm mồng 5, PP nó báo đã chuyển thành công mà đến hôm nay vẫn chưa nhận được. Không biết có trục trặc gì ko nữa :(
Một là về chậm hai là có gì sai trong thông tin nhận tiền rồi. Trong tuần này mà ko nhận được là hiểu .

Announcements

Forum statistics

Threads
419,682
171,765
Latest member
tuayen214
Back
Top Bottom