Hỏi về nhận tiền tiktok qua paypal

cobengocngech

Newbie
Reactions
1
MR
0.077
- Mấy tháng rồi em có làm tiktok được hơn 1k $. Tiktok nhận tiền qua paypal nên e có dùng lại 1 paypal cũ tạo từ năm 2019.
+ Giờ mới đem ra dùng cccd chụp để xác minh tên + thêm ngân hàng để rút tiền.
+ Paypal chưa giao dịch lần nào!
=> Cho em hỏi giờ nên bán cho mấy bạn mua $ theo dịch vụ hay rút thẳng về ngân hàng? Vì e nghe nói giao dịch đầu tiên hạn mức quá lớn sẽ bị limit. Và em cần veri thêm gì nữa không? Xin cảm ơn mọi người 🤝

bán thì tỉ giá ok hơn và nhanh hơn, còn rút về thì lâu hơn và tỉ giá k cao

- Mấy tháng rồi em có làm tiktok được hơn 1k $. Tiktok nhận tiền qua paypal nên e có dùng lại 1 paypal cũ tạo từ năm 2019.
=> Cho em hỏi giờ nên bán cho mấy bạn mua $ theo dịch vụ hay rút thẳng về ngân hàng? Vì e nghe nói giao dịch đầu tiên hạn mức quá lớn sẽ bị limit. Và em cần veri thêm gì nữa không? Xin cảm ơn mọi người 🤝
tiktok có trả tiền luôn ah , nghe bảo đa số ăn tiền quảng cáo review thôi , chứ trên đó đc mấy tiền

tiktok có trả tiền luôn ah , nghe bảo đa số ăn tiền quảng cáo review thôi , chứ trên đó đc mấy tiền
Tiktok có quỹ Beta , ng ta làm nhiều kênh mỗi kênh 3k 4k thậm chí 10k$ mà bạn , thông tin chậm thế :D

Tiktok có quỹ Beta , ng ta làm nhiều kênh mỗi kênh 3k 4k thậm chí 10k$ mà bạn , thông tin chậm thế :D
tin cua tau` ai ma tin

bọn nó chủ yếu ăn tiền quảng cáo sản phẩm thôi

Rút cũng 23.7 - 60k r nhé. Cứ rút thôi, bán thì nhanh và cao hơn đc xíu

bọn nó chủ yếu ăn tiền quảng cáo sản phẩm thôi
Quỹ thưởng dành cho nhà sáng tạo nội dung tiktok ( thị trường châu âu ) mới có nhé bác. 10K Follow thì được bật kiếm tiền như Youtube. Ae vn mình reup nát rồi ý chứ, giờ nó siết chặt dần lại rồi

Quỹ thưởng dành cho nhà sáng tạo nội dung tiktok ( thị trường châu âu ) mới có nhé bác. 10K Follow thì được bật kiếm tiền như Youtube. Ae vn mình reup nát rồi ý chứ, giờ nó siết chặt dần lại rồi
hahahaha thay tiktok bi cam la thay so roi , o VN dau cho bat $ dau , faceboook cung the ma

nên chọn tk paypal đã xác minh danh tính, gỡ limit an toàn hơn bạn
Bên m có sll acc payapl vn và usa Full doc, đã xmdt+ gơ limit . cần mua pm m nhé
Check in b
Telegram: @NguyenVanTuyen
Zalo: 0965604144

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,756
Latest member
zoyboy