Ask Chuyển tiền từ acc paypal này sang acc paypal khác bằng thẻ visa debit

hoangvu00d4

Junior
Reactions
123
MR
2.580
Mình làm khảo sát trên mạng được tặng cái thẻ visa debit 16U ~ 400k VNĐ. Mình đã add thẻ vào paypal, anh chị cho hỏi mình có thể chuyển tiền từ tài khoản paypal này sang tài khoản paypal khác (thông qua thẻ này) để rút về được không ạ. Chừ giờ có 16U cũng ko biết mua được cái gì, lên binance mua crypto thì thẻ không được chấp nhận.
Mong được các bác giải đáp.
Em xin chân thành cảm ơn

Dùng Appstore thử coi được không cậu. Chứ rút về bank thì
Ngoài số tiền trên thẻ thì trong tài khoản còn cũng 1 ít nên em muốn chuyển hết sang 1 tài khoản và rút về luôn ạ nên mới chọn giải phảp là nạp sang tài khoản khác thành ra mới đi hỏi kinh nghiệm các bác.

Upvote 0
dùng thẻ chuyển thì bị mất phí, tốt nhất là cầm thẻ xong kiếm ai cần thanh toán hộ paypal thì xài thẻ này thanh toán.
Vâng ạ, nhưng em ở đà nẵng nên cũng khá khó á bác. Thà mất phí mà rút tiền được còn hơn là cứ để đó không dùng gì được bác à

Upvote 0
Mình làm khảo sát trên mạng được tặng cái thẻ visa debit 16U ~ 400k VNĐ. Mình đã add thẻ vào paypal, anh chị cho hỏi mình có thể chuyển tiền từ tài khoản paypal này sang tài khoản paypal khác (thông qua thẻ này) để rút về được không ạ. Chừ giờ có 16U cũng ko biết mua được cái gì, lên binance mua crypto thì thẻ không được chấp nhận.
Mong được các bác giải đáp.
Em xin chân thành cảm ơn
View attachment 253742
View attachment 253743
chuyển được nhe bạn, mất phí khoãng 1$ thôi

Upvote 0
Upvote 0
16$ trong thẻ >> chuyển PP khác .. rồi rút về bank //// tiền về tới tay cao lắm 330k (còn ko tới) là cùng lấy đâu ra 400k trời , thôi rao thử ai bán hum đẩy cho nhanh... mà tiền trong ko mấy ai mua

Upvote 0
16$ trong thẻ >> chuyển PP khác .. rồi rút về bank //// tiền về tới tay cao lắm 330k (còn ko tới) là cùng lấy đâu ra 400k trời , thôi rao thử ai bán hum đẩy cho nhanh... mà tiền trong ko mấy ai mua
Do em còn hơn 50$ trong đó nữa nên rút về cũng chỉ mất 1 lần phí thôi bác ơi. Cũng tìm chỗ cho thanh toán visa nhưng mãi ko thấy

Upvote 0
Tiện bác cho em hỏi nếu mình tạo acc mới thì sau bao lâu sẽ có thể chuyển vào đó và chuyển ra nhỉ

Upvote 0
Upvote 0
cả nhà cho e hỏi. e hack được tài khoản paypal bên nước ngoài. có tiền trong số dư thì có làm được gì không ạ

Upvote 0
cả nhà cho e hỏi. e hack được tài khoản paypal bên nước ngoài. có tiền trong số dư thì có làm được gì không ạ
nhanh tay chuyển số dư về tài khoản paypal của mình rồi rút ra hoặc mua hàng và ship về địa chỉ của mình :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom