ADS TIKTOK - ADS TIKTOK LIVE

Em lập topic để hỏi ý kiến và anh em cùng thảo luận về ads tiktok ạ

Em xin trình bày trước ạ, các bác có cao kiến mong chỉ cho em, em cảm ơn ah.:

Chả là em có mấy kênh, muốn quảng cáo live stream để bán hàng mà không sao set cho nó vào đúng giờ phiên live mà phân phối với tiêu tiền chuẩn cả, bác nào có tips gì cho quảng cáo chạy theo mong muốn của mình. mong các bác chia sẻ ah

để quảng cáo live đó ạ. bác có kinh nghiệm không ạ. bác chia sẻ em đôi chút với ạ

hiu hiu không biết có cao nhân nào ẩn mình trong này không chứ hôm trước em đã thấy topic tiktok liệu còn kiếm ăn được? híc! vậy mới biết mình lạc hậu ạ

hiu hiu không biết có cao nhân nào ẩn mình trong này không chứ hôm trước em đã thấy topic tiktok liệu còn kiếm ăn được? híc! vậy mới biết mình lạc hậu ạ
Bác cần traffic, view đổ về web hay sản phẩm thì có thể tham khảo bên mình nhé.
Tele: https://t.me/Yone_Phan

Tưởng ads tiktok phải dễ làm chứ. Vì họ đang muốn cạnh tranh với Youtube thì phải duyệt dễ dàng. Có lẽ nào họ muốn lành mạnh ngay từ đầu?

Tưởng ads tiktok phải dễ làm chứ. Vì họ đang muốn cạnh tranh với Youtube thì phải duyệt dễ dàng. Có lẽ nào họ muốn lành mạnh ngay từ đầu?
Cái gì càng dễ làm càng dễ chết :v
Mình ví dụ: Bạn chạy ADS cảm thấy nó ra đơn dễ, Sau bạn tắt ADS đi nó lại không ra đơn nữa, buộc bạn phải cống tiền vào ADS tiếp, mà dần phải tối ưu chi phí chứ tiền đâu chạy nhiều vậy... đây chỉ là 1 thuật toán nhỏ của các sàn TMĐT thôi. Nói về thuật toán TMĐT thì khá nhiều mình ko tự nhận mình biết hết nhưng có thể chia sẻ khi mình từng làm phân tích nghiệp vụ.
Tiktok bản thân bây giờ cũng khá mạnh rồi, sắp tới sẽ giống như shopee là tăng mọi phí để Nhà Bán Hàng chịu, ai bảo cái tội phụ thuộc vào nó

để quảng cáo live đó ạ. bác có kinh nghiệm không ạ. bác chia sẻ em đôi chút với ạ
Mình nghĩ trên này sẽ có các cao thủ ẩn mình, nhưng đôi lúc bị miss topic
bạn lên group Fb post 1 cái bao "Thầy online" vào dạy nhé

em chưa hiểu rõ cách pp ads. mà dịp vừa rồi em cũng cọ sát ít ngân sách lớn rồi, cũng thấy ok rồi ạ. bác nào giao lưu vs lại cần thêm thông tin hú em. ae cafe nc cũng được ạ

bên m chay folow titok, facebook. view titok,.... b nao cân pm.
Bên m cũng có sll tài khoản paypal usa và Việt Nam đã xác minh danh tính. Full doc. Đã go limit. Acc 2020-2023. Mua bán có bảo hành, Facebook thật. An tâm tin tưởng về chất lượng và giao dịch uy tín
liên he: https://www.facebook.com/nguyenvantuyengialai/

cái này mình set thì khi có live nó tự động bắt nên sẽ chậm hơn 1 ít . tick tock yêu cầu phiên live dại hơn 1 tiếng mà . chỉ có các chỉ số báo cáo của nó so với seller thì hơi ảo không khớp đến giờ vẫn chưa hiểu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,767
Latest member
CrypTJek
Back
Top Bottom