Chạy tiktok trên pc từ giả lập cài qua vps

nvqjapan

Junior
Reactions
3
MR
0.263
Chào các bác, thông não giúp e vấn đề này với ạ
Em muốn cài tiktok trên pc và cho auto lướt video, thì nên dùng vps gì, cài giả lập nào, và có tool gì để nó chạy auto không ạ? Cảm ơn các bác

Em muốn cài tiktok trên pc và cho auto lướt video, thì nên dùng vps gì, cài giả lập nào, và có tool gì để nó chạy auto không ạ? Cảm ơn các bác
Giả lập nào cũng đc, auto video thì tiktok chính chủ có tính năng này rồi cần gì tool.

Chạy trên VPS luôn cần gì giả lập pro, tool auto thì mình ko rõ

Nếu tự xây hệ thống thì cần nhiều thứ hơn như vậy. Bạn có thể tính toán về mặt mục đích và hiệu quả kinh tế.
Đôi khi mua sẽ nhanh và tốt hơn tự làm

Chắc ý của ông này là dùng tool cho nó tự lướt video như người dùng thật sự.
Vâng đúng rồi bác, cho nó tự lướt khi cài đặt số time, giây, hoặc số phút xem xong nó lướt sang video mới ấy bác ạ

mua nhiều đt mà chạy nhé , cách này tối ưu hơn ,

2 có phải là số nhiều không bác :))
cái đó rẻ lắm , mua tầm chục cái đi , tha hồ kéo , , 1 video xem đi xem lại cũng đc , vì video ngắn nó k xét cái đó đâu , mấy người làm tiktok toàn có 1 dàn tầm 20 máy rồi view thôi , rồi kéo X nữa , cứ có view là có tiền , cẩn thận hơn thì mỗi máy 1 ip thôi

Có AE nào làm affiliate tiktok không cho e hỏi là e muốn quản lý, làm việc nhiều tài khoản tiktok affiliate một lúc thì có giả lập nào trên pc không hay phải dùng box phone.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom