Hỏi về giả lập android thay thế phone farm

Reactions
1
MR
0.077
Chả là công việc em có yêu cầu sử dụng các tính năng của 1 phone farm (cày view, kéo mắt tiktok, không cần quá nhiều). Em định sử dụng wmware hoặc cái gì đó tương tự để giả lập chạy trên PC thì liệu có ổn k các bác (sử dụng cpu xeon)? Với từ khóa để tìm hướng dẫn là gì các bác nhỉ? Em cảm ơn.

Cái này không bền vững đâu, giả lập chơi game thì đc chứ cày thì về sau nó detect đấy
em làm mục đích công việc thôi bác, tại thấy phần cứng con máy của cty xịn quá mà để cũng uổng. Acc tiktok của cty thì k thiếu vì hnhu có nguồn mua rồi

Upvote 0
ko đc đâu bạn nhé , giả lập là nó phát hiện ra hết đấy , chỉ dùng để cày game kiếm quà đổi tiền thôi chứ để chạy app các kiểu view đồ là nó biết hết đó

Upvote 0
ko đc đâu bạn nhé , giả lập là nó phát hiện ra hết đấy , chỉ dùng để cày game kiếm quà đổi tiền thôi chứ để chạy app các kiểu view đồ là nó biết hết đó
mấy cái đổi ip đổi thiết bị các thứ em tưởng làm được chứ nhỉ. Phần network em nghĩ có thể cấu hình cho nó k detect ra được là các thiết bị gần nhau các thứ í :(

Upvote 0
mấy cái đổi ip đổi thiết bị các thứ em tưởng làm được chứ nhỉ. Phần network em nghĩ có thể cấu hình cho nó k detect ra được là các thiết bị gần nhau các thứ í :(

Được hay không phải Test bạn ạ.

Upvote 0
giả lập nó khác 1 cái đt thật , họ biết hết đó , nếu giả lập đc thì máy tính mạnh nó gánh hết , bọn bán đt với box nó dẹp tiệm lâu rồi , rồi các nông trai smart phone cày view chắc đóng cửa hết

Upvote 0
Giả lập tuổi gì đòi qua mặt đc 1 thứ như fb :)) mình chuyên làm bank ảo mà còn phải đủ phương án mới giấu đc với 1 số app

Upvote 0
Chả là công việc em có yêu cầu sử dụng các tính năng của 1 phone farm (cày view, kéo mắt tiktok, không cần quá nhiều). Em định sử dụng wmware hoặc cái gì đó tương tự để giả lập chạy trên PC thì liệu có ổn k các bác (sử dụng cpu xeon)? Với từ khóa để tìm hướng dẫn là gì các bác nhỉ? Em cảm ơn.
Thấy mấy thg làm tiktok beta nó làm trên Google Chrome mỗi tab 1 proxy nuôi nick được mà nhỉ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom