Cần cứu 1 case chargeback f&f

Chào ae mmo4me, hôm nay mình ngoi lên là để xin ý kiến của các ae về 1 ca khá căng của mình hiện tại. Tình hình là ngày 2/6/2023 vừa rồi mình có bán 1 tài khoản game (cụ thể là game valorant) cho 1 thằng nước ngoài trao đổi bằng discord, nó gửi mình 180$ vào paypal của mình theo hình thức f&f, nhưng tự nhiên vào cuối ngày hôm đó thì nó mở 1 case đòi tiền (với lí do là giao dịch ko được người mua thực hiện), mình có reply lại cho nó thì nó bảo là nó 'mở nhầm' (đoạn này kiểu wtf?), xong nó cũng làm theo ý mình là điện lên paypal của nước nó đòi đóng case. Sau đó thì đúng thật là case đã được ĐÓNG LẠI VĨNH VIỄN bên nó (mình có thể confirm đoạn này vì nó livestream discord cho mình xem nó log vào paypal và mở ra case thì thấy đóng thật, chữ CLOSED rõ ràng), nhưng sao bên paypal của mình thì vẫn còn case ở đó và vẫn đang trong trạng thái 'under review'??? Mong các giáo chủ giải đáp em nên làm gì bây giờ ạ T_T chứ em thấy nản vl, ngâm 4 ngày liền thử vô send tiền thì nó vẫn không cho send T_T
Cảm ơn mọi người nhiều ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back