• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm Tiền Với Youtube [ Tuyển Ref ] Chính sách hấp dẫn cho Refs

Tên site Paid2youtube ID hoangminh9299

Yahoo hoangminh9299

Bạn ơi cho mình hỏi tí ! Bạn check site đó xem ! sao mình click được bao nhiêu rồi ( cũng lâu rồi ) mà chưa thất tự đông thanh toán nữa ! Có gì bạn hồi âm lại nhé ! thông báo để mình rõ ! Vì lúc đang kí site này mình có thông báo qua Yahoo bạn hồi âm lại và mình vào Topic của bạn báo danh ! Mong hồi âm sớm ! mình thắc mắc chỉ hỏi cho rõ thôi !

click Top nào

---------- Post added at 10:06 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

Tên site Paid2youtube ID hoangminh9299

Yahoo hoangminh9299

Bạn ơi cho mình hỏi tí ! Bạn check site đó xem ! sao mình click được bao nhiêu rồi ( cũng lâu rồi ) mà chưa thất tự đông thanh toán nữa ! Có gì bạn hồi âm lại nhé ! thông báo để mình rõ ! Vì lúc đang kí site này mình có thông báo qua Yahoo bạn hồi âm lại và mình vào Topic của bạn báo danh ! Mong hồi âm sớm ! mình thắc mắc chỉ hỏi cho rõ thôi !

1. Số Click của bạn : 14(Surf Videos) 2(Comment) 0 1305(Cheap ads) 7(Rating)
2.Trong tuần sau có proof bắt đầu Refback cho các bạn theo qui định.
Chào bạn !

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:06 PM ----------

Thanks bạn đã ủng hộ Nguyên nhé !

chẳng có video la sao

Up Top nè !

---------- Post added at 02:23 PM ---------- Previous post was at 02:22 PM ----------

chẳng có video la sao

Hi.Mình Click hoài mà không hết mà bạn.

---------- Post added at 02:32 PM ---------- Previous post was at 02:23 PM ----------

đã reg
ID: dangkhoi86
PP: [email protected]

Thảo Nguyên đã Bonnus cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

---------- Post added at 02:37 PM ---------- Previous post was at 02:32 PM ----------

ĐK nhưng ko đc. để mai đk lại thử

ID: yashiro

Thảo Nguyên đã Bonnus cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

---------- Post added at 02:41 PM ---------- Previous post was at 02:37 PM ----------

đã đang kí paid2youtube
id killdabeat91
pp [email protected]

DK ung ho chu thot
ID quancoiyb2
pp [email protected]

---------- Post added at 03:26 PM ---------- Previous post was at 02:42 PM ----------

collaburate

Thảo Nguyên đã Refback cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

---------- Post added at 03:32 PM ---------- Previous post was at 03:26 PM ----------

collaburate

Thảo Nguyên đã Refback cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

---------- Post added at 03:24 PM ---------- Previous post was at 03:21 PM ----------

youngseo113

1.Thông tin về Site:

2.Hóa đơn nhận tiền của Nguyên

3.Chính sách hợp tác như sau:

Qui định cụ thể về Refback như sau:

Ví dụ như hình vẽ :
Bạn xem được : 120 Surf Videos + 5053 Cheap Videos + 21 Rating
Tiền Nguyên được Bonnus ( 120*0.0025 + 21* 0.005 + 5053* 0.0005 ) = 3.23$
Refback cho bạn và Nguyên là 50 - 50 của 3.23$ trên

5.Những lưu ý khi đăng ký và làm:

6.Mẫu đăng ký:

7.Link đăng ký 4 site:

8.Mọi thắc mắc các bạn liên lạc Thảo Nguyên

Tiếp tục tuyển ref nào !

---------- Post added at 02:23 PM ---------- Previous post was at 12:40 PM ----------

Thanks các bạn đã ủng hộ Nguyên nhé !

Up cho buổi trưa chủ nhật.Chuẩn bị Bonnus cho các bạn đây.

---------- Post added at 01:31 PM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

Tự dưng xóa nick.

Mà cái trang này chưa chắc của YouTube đâu.

Hi bạn ! Có gì bạn đăng ký lại nhé ! Đây là lần đầu tiên bị vậy.

---------- Post added at 01:32 PM ---------- Previous post was at 01:31 PM ----------

tại sao mình đăng ký rồi mà không có 1 cái video nào để xem hết vậy, SCAM chăng

Xét về độ Uy tín - Site này rất cao.Videos Nguyên vẫn thấy rất nhiều mà bạn.Click không hết.hixhix

---------- Post added at 01:43 PM ---------- Previous post was at 01:32 PM ----------

đã ref
ID : hoangdesigner77
PP : [email protected]
yh : acquyuongmaumynhanduoianhtrang

---------- Post added at 01:45 PM ---------- Previous post was at 01:43 PM ----------

mình mới reg nha
ID : fukumoto

---------- Post added at 01:49 PM ---------- Previous post was at 01:45 PM ----------

Đã đăng ký site paid2youtube
ID: hularay

---------- Post added at 01:51 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

đã đăng kí.
id: alansmellgirl
pp: [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom