• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm Tiền Với Youtube [ Tuyển Ref ] Chính sách hấp dẫn cho Refs

ID hoangminh9299

Chào bạn ! hình như bạn thanh toán cho mình nhầm rồi ! bạn thanh toán cho mình site Paid2youtube chỉ có 0.02 $ ! mà theo cách bạn nói để BOnus cho thành viên thì như site mình cụ thể như sau : mình có 32 Surt +7 Rating+ 1978 Cheap ads thì mình tính ra là ( 32 * 0.0025 +7 * 0.005 + 1978 *0.0005) = 1,104 $ mới đúng chứ bạn ! Bạn check và thanh toán cho mình lại nhé ! Có gì abn5 hồi âm qua Yh của mình hoangminh9299 minh sẽ chụp hình lại cho bạn xem !

PP [email protected]

ưm, mình chưa nhận được bonus 0.02 cho việc reg. từ hôm 16/7 nhé, đến nay đã được 0.6 rồi. (^_^)

ID: lyly51287
PP: [email protected]

site chạy auto view youtube kiếm tiền:
(ko cần cài đặt vào win, reg xong down về và chạy thôi, register rất đơn giản, phần mềm này giống như UniKey ấy, chạy nhẹ, có thể ẩn và ko ảnh hưởng gì đến máy )
http://vagex.com/?ref=22366

em cũng chưa nhận được BN 0,02 cho ref hôm nay được 0,51$ rùi
ID :crazybean

Tiếp tục tuyển ref nào.Tối nay sẽ gửi Bonnus cho các bạn mà Nguyên chưa Bonnus.Sorry các bạn vì chậm trễ do tài khoản PayPal Nguyên gặp sự cố ngoài ý muốn.
Bị Scam tiền == >> Scammer trả lại == >> Rồi Scammer vào PayPal đòi tiền ...haiz

ID: mimeo87512

mới reg hôm nay và đã xem 2 surf videos.

Tiếp tục tuyển ref nào.Tối nay sẽ gửi Bonnus cho các bạn mà Nguyên chưa Bonnus.Sorry các bạn vì chậm trễ do tài khoản PayPal Nguyên gặp sự cố ngoài ý muốn.
Bị Scam tiền == >> Scammer trả lại == >> Rồi Scammer vào PayPal đòi tiền ...haiz

Bạn có thẻ xem nhiều Videos nữa ở Cheap Ads

paid2youtube.com ( Đã đăng ký ) ủng hộ bạn bè kiếm chút $ ^^!
ID: contactusmmo
Y!M: Profull55
- Cùng ủng hộ bạn - huy vọng học được chút kinh nghiệm ^^!

Thảo Nguyên đã Bonnus cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên
site paid2youtube
id hellboy211
pp [email protected]
yahoo: hell_angel2150

Thảo Nguyên đã Bonnus cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên
đã pm ym nhưng ko thấy bạn trả lời đành post lên đây
site: paid2youtube
ID: bikuteo
mail: [email protected]

ID: crazybean
yahoo: cauchunho_0208
PP : [email protected]

---------- Post added at 11:32 AM ---------- Previous post was at 11:28 AM ----------

Site: paid2youtube
ID :crazybean
PP:[email protected]
yahoo :cauchunho_0208

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:32 AM ----------

ID: mimeo87512

mới reg hôm nay và đã xem 2 surf videos.
hjc mac du hoi muon nhung van dang ky 1 chan cho chi Nguyen nhe ^^
ID proknight9x
PP [email protected]
^^

đã nhận BN chúc Nguyên đông khách

đã nhận được bonus, thanks bạn nhìu. (^_^)

site chạy auto view youtube kiếm tiền:
(ko cần cài đặt vào win, reg xong download file viewer về và chạy thôi, register rất đơn giản, phần mềm này giống như UniKey ấy, chạy nhẹ, có thể ẩn và ko ảnh hưởng gì đến máy )
http://vagex.com/?ref=22366
có thắc mắc gì thì mail hỏi mình nhé : [email protected] (^_^)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,997
Latest member
ngocgiau27
Back
Top Bottom