• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm Tiền Với Youtube [ Tuyển Ref ] Chính sách hấp dẫn cho Refs

Thảo Nguyên đã Bonnus cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:11 PM ----------

id :cucsat01
pp: [email protected]
yahoo : deptraihp5000
Thảo Nguyên đã Bonnus cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

đã reg:
id:duongyeuhd
pp: [email protected]
yh: petrora2001

Paid2YouTube
đã reg cho bạn
ID: chuchodom
PP: [email protected]

---------- Post added at 10:17 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

Tên site :quachminh
ID : quachminh2212
PayPal :[email protected]
Yahoo: langtuluongsonbac

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:17 PM ----------

4site nhé ThaoNguyen
MoneyBux
NifTyClick
BuxDel
Xeobux
id: kiemsy192
AP: [email protected]

Đã đăng ký site paid2youtube
ID: Mr90
Cảm ơn bạn nhé :D

---------- Post added at 08:03 PM ---------- Previous post was at 08:01 PM ----------

---------- Post added at 08:07 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

đã ref cho bạn ^_^
ID: clover51287
Yahoo: [email protected]

---------- Post added at 08:08 PM ---------- Previous post was at 08:07 PM ----------

bonus cho mình nhá Nguyên xinh đẹp ^^ :

ID : takeiteasy88
PP : [email protected]

---------- Post added at 08:43 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

ID: tongdinhson985

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 08:43 PM ----------

Thanks các bạn đã ủng hộ Nguyên nhé !

Topic tuyển ref trang Moneybux.net của Thảo Nguyên:

---------- Post added at 06:39 PM ---------- Previous post was at 06:17 PM ----------

---------- Post added at 07:45 PM ---------- Previous post was at 06:39 PM ----------

hj vừa chơi site paid2youtube hồi sáng ...sau 1 hồi ngồi click ads mỏi tay .mới biết có auto ngay trên web ... nhưng mà phải đợi tận 30s mới dc 0.001 thỳ lâu quá :)( click bằng tay chỉ cần đợi 6s )
nên mình mới nghĩ cách cho auto nó chạy time nhanh hơn = chit engine :D để speed 5.0 ..thỳ 30s = 6s thời gian thực
đang chạy rất nuột tự dưng đến dẫy link : http://www.gather.com/viewVideo.xxxxxx thỳ ko dc tính tiền ...trong khi đó auto vẫn chạy..chả hiểu sao nữa
và mò 1 lúc thỳ đọc được cái này đã rõ , cứ tưởng mình cheat auto nó hỏng hi hi
Not all cheap ads can be auto viewed. Only ads sold on external sites can be auto viewed. Cheap ads sold on Paid2YouTube.com cannot be auto viewed.

Last edited by a moderator:
thanks các bạn đã ủng hộ

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

thanks các bạn đã ủng hộ

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

hj vừa chơi site paid2youtube hồi sáng ...sau 1 hồi ngồi click ads mỏi tay .mới biết có auto ngay trên web ... nhưng mà phải đợi tận 30s mới dc 0.001 thỳ lâu quá :)( click bằng tay chỉ cần đợi 6s )
nên mình mới nghĩ cách cho auto nó chạy time nhanh hơn = chit engine :D để speed 5.0 ..thỳ 30s = 6s thời gian thực
đang chạy rất nuột tự dưng đến dẫy link : http://www.gather.com/viewVideo.xxxxxx thỳ ko dc tính tiền ...trong khi đó auto vẫn chạy..chả hiểu sao nữa
và mò 1 lúc thỳ đọc được cái này đã rõ , cứ tưởng mình cheat auto nó hỏng hi hi

Hi bạn !

Mình biết vấn đề này từ khá lâu rồi bạn.Mình chỉ Click tay thôi.1 số bạn dùng Auto sẽ bị ban acc.Đã có ref của mình bị ban acc vi dùng Auto Dơnload trên mạng.

Thanks bạn đã động viên nhé !

---------- Post added at 05:33 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

Thanks các bạn ủng hộ Nguyên nhé ! Thanks

---------- Post added at 06:48 PM ---------- Previous post was at 05:33 PM ----------

đã reg cho bạn site Paid2youtube
id: gotenks

id chodoitinhem
pp [email protected]
thank nhé đã reg và xem Qc giúp bạn
Yh hotro.vteenorg
đã reg Paid2youtube.com

không có gì :binhsua15:

Announcements