Kiếm Tiền Với Youtube [ Tuyển Ref ] Chính sách hấp dẫn cho Refs

Tên site Paid2youtube ID hoangminh9299

Yahoo hoangminh9299

Bạn ơi cho mình hỏi tí ! Bạn check site đó xem ! sao mình click được bao nhiêu rồi ( cũng lâu rồi ) mà chưa thất tự đông thanh toán nữa ! Có gì bạn hồi âm lại nhé ! thông báo để mình rõ ! Vì lúc đang kí site này mình có thông báo qua Yahoo bạn hồi âm lại và mình vào Topic của bạn báo danh ! Mong hồi âm sớm ! mình thắc mắc chỉ hỏi cho rõ thôi !

click Top nào

---------- Post added at 10:06 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

Tên site Paid2youtube ID hoangminh9299

Yahoo hoangminh9299

Bạn ơi cho mình hỏi tí ! Bạn check site đó xem ! sao mình click được bao nhiêu rồi ( cũng lâu rồi ) mà chưa thất tự đông thanh toán nữa ! Có gì bạn hồi âm lại nhé ! thông báo để mình rõ ! Vì lúc đang kí site này mình có thông báo qua Yahoo bạn hồi âm lại và mình vào Topic của bạn báo danh ! Mong hồi âm sớm ! mình thắc mắc chỉ hỏi cho rõ thôi !

1. Số Click của bạn : 14(Surf Videos) 2(Comment) 0 1305(Cheap ads) 7(Rating)
2.Trong tuần sau có proof bắt đầu Refback cho các bạn theo qui định.
Chào bạn !

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:06 PM ----------

Thanks bạn đã ủng hộ Nguyên nhé !

chẳng có video la sao

Up Top nè !

---------- Post added at 02:23 PM ---------- Previous post was at 02:22 PM ----------

chẳng có video la sao

Hi.Mình Click hoài mà không hết mà bạn.

---------- Post added at 02:32 PM ---------- Previous post was at 02:23 PM ----------

đã reg
ID: dangkhoi86
PP: [email protected]

Thảo Nguyên đã Bonnus cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

---------- Post added at 02:37 PM ---------- Previous post was at 02:32 PM ----------

ĐK nhưng ko đc. để mai đk lại thử

ID: yashiro

Thảo Nguyên đã Bonnus cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

---------- Post added at 02:41 PM ---------- Previous post was at 02:37 PM ----------

đã đang kí paid2youtube
id killdabeat91
pp [email protected]

DK ung ho chu thot
ID quancoiyb2
pp [email protected]

---------- Post added at 03:26 PM ---------- Previous post was at 02:42 PM ----------

collaburate

Thảo Nguyên đã Refback cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

---------- Post added at 03:32 PM ---------- Previous post was at 03:26 PM ----------

collaburate

Thảo Nguyên đã Refback cho bạn theo qui định rồi nhé ! Reply trên Topic giúp Thảo Nguyên

---------- Post added at 03:24 PM ---------- Previous post was at 03:21 PM ----------

youngseo113

1.Thông tin về Site:

2.Hóa đơn nhận tiền của Nguyên

3.Chính sách hợp tác như sau:

Qui định cụ thể về Refback như sau:

Ví dụ như hình vẽ :
Bạn xem được : 120 Surf Videos + 5053 Cheap Videos + 21 Rating
Tiền Nguyên được Bonnus ( 120*0.0025 + 21* 0.005 + 5053* 0.0005 ) = 3.23$
Refback cho bạn và Nguyên là 50 - 50 của 3.23$ trên

5.Những lưu ý khi đăng ký và làm:

6.Mẫu đăng ký:

7.Link đăng ký 4 site:

8.Mọi thắc mắc các bạn liên lạc Thảo Nguyên

Tiếp tục tuyển ref nào !

---------- Post added at 02:23 PM ---------- Previous post was at 12:40 PM ----------

Thanks các bạn đã ủng hộ Nguyên nhé !

Up cho buổi trưa chủ nhật.Chuẩn bị Bonnus cho các bạn đây.

---------- Post added at 01:31 PM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

Tự dưng xóa nick.

Mà cái trang này chưa chắc của YouTube đâu.

Hi bạn ! Có gì bạn đăng ký lại nhé ! Đây là lần đầu tiên bị vậy.

---------- Post added at 01:32 PM ---------- Previous post was at 01:31 PM ----------

tại sao mình đăng ký rồi mà không có 1 cái video nào để xem hết vậy, SCAM chăng

Xét về độ Uy tín - Site này rất cao.Videos Nguyên vẫn thấy rất nhiều mà bạn.Click không hết.hixhix

---------- Post added at 01:43 PM ---------- Previous post was at 01:32 PM ----------

đã ref
ID : hoangdesigner77
PP : [email protected]
yh : acquyuongmaumynhanduoianhtrang

---------- Post added at 01:45 PM ---------- Previous post was at 01:43 PM ----------

mình mới reg nha
ID : fukumoto

---------- Post added at 01:49 PM ---------- Previous post was at 01:45 PM ----------

Đã đăng ký site paid2youtube
ID: hularay

---------- Post added at 01:51 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

đã đăng kí.
id: alansmellgirl
pp: [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,562
170,652
Latest member
nat0019
Back
Top Bottom