►◄ Khi nghĩ về mối tình đầu ....►◄

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
rảnh rỗi sinh nông nổi , có lẽ khi con zai yêu ai thật lòng , sâu nặng có những ký ức ko thể nào quên được thật là ướt át , và mình cũng là 1 người đó , bây giờ ngồi trong căn phòng trống với cái laptop để trên đùi viết vài dòng khi nghĩ về mối tình đầu của tôi

tình đầu của mình ở thanh liêm hà nam , ngay cạnh cái cầu vượt mới xây có 1 lối rẽ tránh TP phủ lý ấy , biết nói từ đâu nhỉ hi hi cũng đã quá là lâu rồi ngày mới gặp em là cái ngày hạnh phúc nhất của đời anh huyền ah , bây giờ ngồi nghĩ lại cái ngày định mệnh ấy em từ bỏ anh quá nhanh so với quy định , mới tuần trước chủ nhật mới xếp hình lego xong tuần sau em đã nói chia tay , 3 năm mặn nồng , cái gì cũng có từ A-Z , bao nhiêu kỷ niệm em vứt bỏ đến bây giờ a vẫn chưa hiểu được tại sao em lại chia tay anh nhỉ ? do gia đình hay do anh nghèo ? anh yêu em và em cũng yêu anh vậy mà em ném hết nó xuống sông , cam tâm yêu 1 thằng chưa đến 2 tháng , lên dường với nó rồi chửa ra rồi cưới , thực sự ngỡ ngàng quá , thôi đó cũng là số phận an bài rồi , hãy sống tốt em nhé , có nhiều lúc anh thấy trong anh còn cái gì đó ở em nhưng nó là cũ đã quá phai nhòa rồi , anh tự hỏi bây giờ đứng trước mặt em anh ôm em hay cho em 1 cái tát đây nhỉ ? , tết năm nay anh sẽ sang nhà em thăm 2 bác .......................

21 năm...đâm đầu vào điện thoại rồi đến máy tính với lại thích một mình nên chưa có cái gọi là mối tình đầu... :(
Chắc là ế dài dài o_O

mình 23 tuổi rồi mà chưa có mối tình đầu,giờ sao đây. Ko rõ nguyên nhân, nhưng biết trước kết quả cứ thế này thì ế mất. :(

mỗi tình đầu của em 3 năm rồi không hỏi thăm. hôm trước gặp lại thì đang bế cháu 2 tuổi cmnr .,

Tại cậu không đẹp zai :D

mình đây , tuy 2 năm trước có gầy tý nhưng khoai mình to lắm , lần nào đi Motel với người yêu cũng 4-5 Shot , 2 đứa mãn nguyện lắm

đồng cảm với thớt, nhưng mà xấu trai cũng không phải là cái tội đâu thớt :oops:

rảnh rỗi sinh nông nổi , có lẽ khi con zai yêu ai thật lòng , sâu nặng có những ký ức ko thể nào quên được thật là ướt át , và mình cũng là 1 người đó , bây giờ ngồi trong căn phòng trống với cái laptop để trên đùi viết vài dòng khi nghĩ về mối tình đầu của tôi

tình đầu của mình ở thanh liêm hà nam , ngay cạnh cái cầu vượt mới xây có 1 lối rẽ tránh TP phủ lý ấy , biết nói từ đâu nhỉ hi hi cũng đã quá là lâu rồi ngày mới gặp em là cái ngày hạnh phúc nhất của đời anh huyền ah , bây giờ ngồi nghĩ lại cái ngày định mệnh ấy em từ bỏ anh quá nhanh so với quy định , mới tuần trước chủ nhật mới xếp hình lego xong tuần sau em đã nói chia tay , 3 năm mặn nồng , cái gì cũng có từ A-Z , bao nhiêu kỷ niệm em vứt bỏ đến bây giờ a vẫn chưa hiểu được tại sao em lại chia tay anh nhỉ ? do gia đình hay do anh nghèo ? anh yêu em và em cũng yêu anh vậy mà em ném hết nó xuống sông , cam tâm yêu 1 thằng chưa đến 2 tháng , lên dường với nó rồi chửa ra rồi cưới , thực sự ngỡ ngàng quá , thôi đó cũng là số phận an bài rồi , hãy sống tốt em nhé , có nhiều lúc anh thấy trong anh còn cái gì đó ở em nhưng nó là cũ đã quá phai nhòa rồi , anh tự hỏi bây giờ đứng trước mặt em anh ôm em hay cho em 1 cái tát đây nhỉ ? , tết năm nay anh sẽ sang nhà em thăm 2 bác .......................
Chính xác cách đây 2 năm trúng cái event của ông này cũng vì vụ này dịp Noel hay năm mới gì đó. Nhớ người yêu - Trường Vũ

Có thằng nuôi con cho rồi, vui lên chứ :rolleyes:

mình đây , tuy 2 năm trước có gầy tý nhưng khoai mình to lắm , lần nào đi Motel với người yêu cũng 4-5 Shot , 2 đứa mãn nguyện lắm
thế này mà còn bỏ nữa ah.kiểu j cũng có tính xấu chắc luôn ^^

thế này mà còn bỏ nữa ah.kiểu j cũng có tính xấu chắc luôn ^^

nói thật là mình dâm lắm , 1 đêm 3 -4 shot mới chịu ngủ cơ , ngày xưa ở với nhau 1 tháng mà tối nào cũng hạn chế lắm 2 shot , ng iu ko cho nhiều sợ tớ mệt nhưng mà ko mệt

Cách nói chuyện của cậu này chẳng ngại gì :p
Yêu nhiều thì cũng chán. Mình cũng bỏ 2 con rồi.

khoai to đổi khi bon nó cũng không thicch đâu , đút vào đau sao mà mãn nguyện.

Vừa vừa như mình mỗi tối làm 2 phát . làm xong ôm em nó ngủ :D:D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week