►◄ Khi nghĩ về mối tình đầu ....►◄

mình đây , tuy 2 năm trước có gầy tý nhưng khoai mình to lắm , lần nào đi Motel với người yêu cũng 4-5 Shot , 2 đứa mãn nguyện lắm
đã báo C50 nhé :D

nói thật là mình dâm lắm , 1 đêm 3 -4 shot mới chịu ngủ cơ , ngày xưa ở với nhau 1 tháng mà tối nào cũng hạn chế lắm 2 shot , ng iu ko cho nhiều sợ tớ mệt nhưng mà ko mệt

Vì thánh nhu cầu cao quá mà e ý ko chịu nổi nên phải ra đi đó. :D:D:D. Lên TD kiếm mấy MB mà lái đi bác, :D:D

cái đấy nó gọi là say nắng:D , yêu nhau 3 năm lại còn sống thử kiểu như vợ chồng :oops:, cái gì cũng đã quá rõ về nhau cho lên suất hiện tâm lý chán cảm giác không còn cái gọi là sụ hứng thú , tự dưng bây giờ có một thằng nó nhảy vào cung phụng chiều chuộng mình kiểu như nữ hoàng , trong khi người yêu mình không còn đối xử với mình giống hồi mới yêu :rolleyes:, vậy là bỏ theo thằng mới thôi , tất nhiên cái đã gọi là say nắng thì chả thế nào mà kéo dài được :D

cơ mà sao mới ở với thằng kia 2 tháng đã chữa,còn bác 3 năm mà chưa có là như nào
thế mà ko hiểu à ...
liệt dương thớt chém đấy

tôi mà thèm chém á , nhàm rồi đấy , 3 năm BCS , Thuốc Tránh Thai , canh sau đèn đỏ là phệt chứ sao
:D:D:D:D:D:D
may nam liền dùng thuốc mà ko bị làm sao :confused:
bạn gái bác hên thật

Mối tình đầu ư, vs em nó đắng lắm :(
quen nhau 3 năm, chia tay chẳng hiểu lý do... hận thằng gấu chó nhà giàu của nó :oops:

Nếu thời gian có quay trở lại thì những điều đó, sự việc đấy sẽ vẫn xảy ra. Biết là vậy nhưng nghĩ nhiều lúc mà cũng buồn tê tái.

tôi mà thèm chém á , nhàm rồi đấy , 3 năm BCS , Thuốc Tránh Thai , canh sau đèn đỏ là phệt chứ sao
Canh sau đèn đỏ là dính cmn rồi bác ơi, phải canh trước mới không dính chớ :eek::eek:. Nghi vấn bác có nước mà éo có cái nên gấu nó bỏ bác :D:D:rolleyes::rolleyes:

Khi nghĩ đến mối tình đầu hay bất cứ mối tình nào đi nữa thì hãy nghĩ đến những điều tốt đẹp nhất VÌ những chuyện buồn thì ko nên nghĩ tới! Thêm nữa đừng nói chuyện xấu của bạn gái mình cho người khác nghe! Chia tay rồi thì thôi! Giữ cho nhau những kỉ niệm đẹp, những lời hay ý tốt để sau này khi gặp nhau thì trên môi ai cũng sẽ nở 1 nụ cười! :)

Tình đầu năm lớp 12,đẹp nhưng mà đắng cay :).Giờ đây coi yêu đương như trò chơi,mày thích thì tiếp tục,không thích thì nghỉ :) .

mình đây , tuy 2 năm trước có gầy tý nhưng khoai mình to lắm , lần nào đi Motel với người yêu cũng 4-5 Shot , 2 đứa mãn nguyện lắm

Body quá đẹp, nhưng nói thật là mặt hơi đ*n!

Thớt đập chai vãi :eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week