Khi giải quyết Report Scam, không được dùng video, buộc phải dùng teamview

Ads MMO

Staff member
Moderator
Reactions
3,694
MR
2.929
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chắc cũng không cần giải thích nhiều cho các bạn, đang có có vụ chưa thể giải quyết, mình cứ up 1 cái clip này để mọi người nhớ :"Khi giải quyết Report Scam, không được dùng video, buộc phải dùng teamview"

thế nhỡ ng ta lấy dc thông tin từ teamviewer sao @@

Khi Teamview chắc ai cũng ngồi cùng xem, chả lẽ người ta đang view trên máy tính của bạn, bạn lại đi chơi à :)
Còn Teamview, thì trên màn hình đang bị view thì máy tính đó có quyền cao hơn, chuột chạy do máy tính đang bị view cao hơn, thế nên dừng, quit khá đơn giản và nhanh.

Cảm ơn mod... chắc ai đó bị nhột... đã gửi toàn bộ hồ sơ cho công an...
Cho ăn học chỉ biết đi lừa người khác thì uổnh phí thời gian
Cảm ơn tuy hơi muộn... nhưng cũng like

Thánh youtube, quảng cáo mọi lúc mọi nơi :D

Attachments

7.7 KB · Views: 25
Khi Teamview chắc ai cũng ngồi cùng xem, chả lẽ người ta đang view trên máy tính của bạn, bạn lại đi chơi à :)
Còn Teamview, thì trên màn hình đang bị view thì máy tính đó có quyền cao hơn, chuột chạy do máy tính đang bị view cao hơn, thế nên dừng, quit khá đơn giản và nhanh.

Ok em đã hiểu, tại nghe nói h hacker mưu mô lắm =.=

Mình nên nghĩ cái này bỏ vào Mục Report SCAM mới đúng..

@Trung_Peter nên chuyển đúng mục....

Ok em đã hiểu, tại nghe nói h hacker mưu mô lắm =.=
teamview ăn thua do người cho team thôi bạn chỉnh chỉ đc xem ko dc làm gì thì bố thằng hacker cũng ko làm gì đc :D

Có cái topic report nào đó, người bị khiếu nại bắt phải show proof trước, ko cho teamview với lý do lộ site. Vậy nhỡ ngta show đc proof thì đong nghĩa với việc sẽ bị lộ site.
Nên mình nghĩ lý do lộ site chỉ là lý do nguỵ biện cho 1 hành động sai trái nào đó. Các bạn nghĩ sao?

trò này lúc còn sống làm miết mà,có gì khó đâu... bik đâu khi mod xử lí scamer cũng bị nó scam luôn :D

:D chút thut thuật thôi mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back