Hướng dẫn kolo ai cần thì vô ko cần thì cũng vào

Status
Not open for further replies.
cũng như pix thôi , gõ nhiều tí chừng 10k trở lên sau 2 tháng đảm bảo quen mặt chữ là speed sẽ thay đổi ngay :binhsua16:
code kolo ngắn hơn và ko phân biệt hoa thường thì speed phải hơn pix chứ nhỉ ?

Tài khoản của bạn đã bị chặn do mục captcha cố ý không chính xác, các khoản thanh toán của bạn bị đình chỉ

Đối với tất cả các câu hỏi của bạn xin vui lòng email cho chúng tôi [email protected]

cái này là sao thế mọi ng ... mới đăng ký xong ... đăng nhập lại bị thế ... hông hiểu luôn :(

cho em hỏi kolo bị bạn vĩnh viễn thì có xin được pay tiền không :(

ban coi như id đó ko còn tồn tại nhé bạn

bạn trả lời hộ mình ở page 22 đc ko :( nó có bonus 60-90% ko . Sao nó khôn thế , để bonus từ 50% - 100% . 50% thì ko cần lăn tăn nữa vì đơn giản rồi , cái quan trọng là bonus 100% kìa . và nó có cộng dồn code vào acc chủ để tính bonus ko ??? 1 đêm 8h mình kéo đc trung bình 15k code , bạn mình 10k , sáng cho người bạn khác kéo 10k nữa 1 ngày 35k code là dư sức ăn bonus 100% rồi o_O để ăn bonus theo mình thấy có trung bình 3 người trở lên và phải gõ nhanh , ko phù hợp cho các bạn gõ chậm :binhsua10: . Tốc speed ở pix là 1k9-2k1/h . code kolo dễ hơn kèm cái soft hiện code kế tiếp nữa thì giữ phong độ là chuyện ko cần phải lăn tăn nữa . Vị chi ra đc bonus 100% . Ngày 35k code x 2 = ??? ngon hơn pix nhiều rồi o_O

Last edited by a moderator:
bouns 100% thì chưa thấy ai bao h! lên buons càng cao, mỗi ngày nó sẽ trừ 1 lượng code nhất định theo % bouns.
Nếu không gõ 1 ngày nó sẽ trừ thêm nữa! Chúc bác lên 100%! ;)

có người lên hơn 100% rồi chứ đừng nói là 100%
bouns 100% thì chưa thấy ai bao h! lên buons càng cao, mỗi ngày nó sẽ trừ 1 lượng code nhất định theo % bouns.
Nếu không gõ 1 ngày nó sẽ trừ thêm nữa! Chúc bác lên 100%! ;)

giờ mình chỉ thắc mắc là code có cộng dồn vô group ko thôi và 1 group tạo ra tối đa mấy acc hay là vô hạn nếu có invite giống pix . Chứ bonus 100% của nó khá đơn giản thôi , chỉ cần 3 người là dư ăn rồi , còn việc giữ code ko cần lăn tăn . Chứ các newbie hoặc các bạn gõ chậm thì thấy khó chứ bản thân mình làm 8h cũng tối trung bình 15k-nhỉnh hơn 16k nếu code dễ , bạn mình ngày xưa làm kolo 1 ngày trung bình cũng hơn 10k code rồi , thế nên mới tự tin cho là 2 người còn lại mỗi người 10k là dư để ăn bonus rồi . Tốc hiện tại là 1k850-1950 . Bữa pix code dễ lên hơn 2k1 code/h , kolo code dễ hơn nên mình cũng tự tin :D

checking motngaymoi1 ... ERROR: account does not exist or suspended
Ua mình vào acc mơi đánh được hơn 800 code tao nhóm nó báo lỗi này là sao vậy mấy bạn.

kiểm tra kỹ pass hoặc user nếu 9 xác rồi chỉ còn 1 lý do là đã bị ban
checking motngaymoi1 ... ERROR: account does not exist or suspended
Ua mình vào acc mơi đánh được hơn 800 code tao nhóm nó báo lỗi này là sao vậy mấy bạn.

---------- Post added at 10:04 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

làm sẽ hiểu ra thôi đừng ngồi tính,bn mình chưa tới được 50 nên > 50 ko rành lám
bạn trả lời hộ mình ở page 22 đc ko :( nó có bonus 60-90% ko . Sao nó khôn thế , để bonus từ 50% - 100% . 50% thì ko cần lăn tăn nữa vì đơn giản rồi , cái quan trọng là bonus 100% kìa . và nó có cộng dồn code vào acc chủ để tính bonus ko ??? 1 đêm 8h mình kéo đc trung bình 15k code , bạn mình 10k , sáng cho người bạn khác kéo 10k nữa 1 ngày 35k code là dư sức ăn bonus 100% rồi o_O để ăn bonus theo mình thấy có trung bình 3 người trở lên và phải gõ nhanh , ko phù hợp cho các bạn gõ chậm :binhsua10: . Tốc speed ở pix là 1k9-2k1/h . code kolo dễ hơn kèm cái soft hiện code kế tiếp nữa thì giữ phong độ là chuyện ko cần phải lăn tăn nữa . Vị chi ra đc bonus 100% . Ngày 35k code x 2 = ??? ngon hơn pix nhiều rồi o_O

---------- Post added at 10:06 PM ---------- Previous post was at 10:04 PM ----------

bn chỉ tính riêng cho mỗi id ko tính chung cho cả group
- 1000 captcha là 5%
- 5000 captcha là 8%
- 10000 captcha là 10%. ví dụ mức này. gõ được 6$ nó bonus 10% sẽ nhận được là 6.6$
- 18,000 captcha là 15%
- 30,000 captcha là 20% đánh mỗi ngày 1000 code. cuối tháng là lên mức này
- 50,000 captcha là 25%
- 80,000 captcha là 30%
- 120,000 captcha là 35% Ai đánh được tầm 2$ 1 ngày cuối tháng lên mức này
- 170,000 captcha là 40%
- 250,000 captcha là 50%
- 650,000 captcha là 100%

mình thắc mắc là sao ko có mức bonus 60-90% nhỉ , và code có cộng dồn vào group để đc hưởng mức bonus ở trên ko ??? có ko các bác ơi ??? 250k capcha nếu ở pix thì = 250$ , còn bên kolo nếu đc bonus 50% thì hẳn nhiên sẽ hơn 250$ . code lại dễ gõ , nếu có soft nhìn code trước thì ko có gì phải lăn tăn cái việc tiếng anh hay tiếng j cả vì căn cơ là do cái tay của mình thôi :) đang thật sự quan tâm kolo :x

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 10:06 PM ----------

chỉ duy nhất thanh toán qua webmoney
kolo ngoài pay qua WMZ còn pay qua đâu nữa ko vậy nhỉ ? :)

kiểm tra kỹ pass hoặc user nếu 9 xác rồi chỉ còn 1 lý do là đã bị ban

---------- Post added at 10:04 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

làm sẽ hiểu ra thôi đừng ngồi tính,bn mình chưa tới được 50 nên > 50 ko rành lám

---------- Post added at 10:06 PM ---------- Previous post was at 10:04 PM ----------

bn chỉ tính riêng cho mỗi id ko tính chung cho cả group

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 10:06 PM ----------

chỉ duy nhất thanh toán qua webmoney

nếu nó tính riêng mỗi id thì 100% coi như là ko thể rồi o_O trừ khi code nó ra nhanh gấp 100 lần pri0 bên pix :)) chứ nó load chậm gạp mình gõ nhanh 8-9 acc 1 lúc thì 1 id mà 30k là chuyện ko thể rồi . Nếu mà như thế thì cái bonus 100% chắc để làm cảnh hoặc nó load code nhanh như mình nói ở trên . Log 1 acc nhanh = 6 cái pri0 chạy 1 lúc bên pix hiện code trước như soft xd thì mới đạt đc wpm khủng .

nếu nó tính riêng mỗi id thì 100% coi như là ko thể rồi o_O trừ khi code nó ra nhanh gấp 100 lần pri0 bên pix :)) chứ nó load chậm gạp mình gõ nhanh 8-9 acc 1 lúc thì 1 id mà 30k là chuyện ko thể rồi . Nếu mà như thế thì cái bonus 100% chắc để làm cảnh hoặc nó load code nhanh như mình nói ở trên . Log 1 acc nhanh = 6 cái pri0 chạy 1 lúc bên pix hiện code trước như soft xd thì mới đạt đc wpm khủng .
nếu nó tính % Buons acc chủ group thì h này đã xuất hiện nhiều Group Kolo rồi! :binhsua07:

nếu nó tính % Buons acc chủ group thì h này đã xuất hiện nhiều Group Kolo rồi! :binhsua07:

uh , chính vì thế mình thấy cũng hơi lạ :( hic hic , giâc mộng kolo chắc ko thành rồi , thôi , ăn pix 1 ngày 8h buổi tối là đủ , sáng làm việc khác :(

đương nhiên solo thì ko thể tới 100% nhưng nghe nói group lớn thì họ có thể bỏ tiền ra mua bonus

cho mình hỏi tí, đang đánh trên soft, đánh jữa chừng bị dis soft rồi ko vào lại đc. Ngoài cách reset modem ra có còn cách nào khác ko? có khi reset rồi vẫn ko vào đc =.=", vào web hay soft cũng ko đc.

cho mình hỏi tí, đang đánh trên soft, đánh jữa chừng bị dis soft rồi ko vào lại đc. Ngoài cách reset modem ra có còn cách nào khác ko? có khi reset rồi vẫn ko vào đc =.=", vào web hay soft cũng ko đc.
Fake IP mà vào

cho mình hỏi mấy câu:
1. gõ có cần phân biệt hoa thường không?
2. tại sao gõ lúc nhảy $ lên lúc nhảy $ xuống là sao vậy?
thank pro nào trả lời giúp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,558
Latest member
MisDax

Most viewed of week

Most discussed of week