Hướng dẫn kolo ai cần thì vô ko cần thì cũng vào

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi, mình sử dụng soft free ở trang 1, cứ mỗi lần làm bằng soft khoảng gần 400 code/1 acc là khóa acc 30 phút. Vậy bị khóa như vậy hoài có sao ko ? Mình đánh 1 lần 3 acc

các bro cho m hỏi nếu acc con trong group bị band thì acc chủ có bị trừ tiền không:-s
và có phải remove acc con đó ra khỏi group không:)

mình mới add 1 group xong, nhưng mình ko hiểu cách thanh toán group ở bên kolo, các bạn có thể hướng dẫn giúp mình được ko? Nó có giống group bên Pix ko vậy các bạn?

mình mới add 1 group xong, nhưng mình ko hiểu cách thanh toán group ở bên kolo, các bạn có thể hướng dẫn giúp mình được ko? Nó có giống group bên Pix ko vậy các bạn?
tiền acc con sẽ dc cộng vào acc chính,còn chi tiết và thanh toán vào Làm việc theo nhóm xem

Mới chuyển qua kolo làm group thấy ổn và đở áp lực hơn pix !

Các bro cho hỏi là có 3 acc mỗi acc được hơn 1 $ rồi mà nó chưa cho thanh toán là sao, nhấn vào chữ Để mà không được

Các bro cho hỏi là có 3 acc mỗi acc được hơn 1 $ rồi mà nó chưa cho thanh toán là sao, nhấn vào chữ Để mà không được
Đánh thêm chút đi bạn ,khi đã đủ thì bạn có bao nhiêu nó pay hết mà lo gì ,nó đâu có pay chẳn $ đâu mà .

---------- Post added at 06:17 AM ---------- Previous post was at 06:15 AM ----------

Cho em hỏi là đánh 1 acc có được ko vậy?
Đã đánh thì phai gõ ít nhất 2acc >> ,thường 1 ng 3 acc là vừa chứ 1 acc gõ phải chờ đợi đó .

Cái kolo này đúng là đỡ áp lực và đỡ nhức đầu, đỡ lo lắng hơn pix.
Với những pro kolo lâu năm thì thu nhập của họ chắc cũng bằng hoặc hơn so với pro pix.

các bro giải đáp hộ:
--captcha gồm 2 dãy chữ mà ko hiện " two word" thì gõ cả 2 dãy chữ có space hay là chỉ cần gõ 1 dãy nào dễ nhìn nhất
thank!

các bro giải đáp hộ:
--captcha gồm 2 dãy chữ mà ko hiện " two word" thì gõ cả 2 dãy chữ có space hay là chỉ cần gõ 1 dãy nào dễ nhìn nhất
thank!

gõ cả 2 có space

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454
Latest member
Haiau199x