Hướng dẫn kolo ai cần thì vô ko cần thì cũng vào

Status
Not open for further replies.
mới có cái thông báo View attachment 19008 em die rồi!
em cứ tưởng chỉ đánh 2 chữ giống capcha là đc! vì em thấy có chữ ed !thôi hi sinh 3 tiếng cày đêm! bác nào có lòng hướng dẫn em 1 chút nhé! bùn thật!
pic đó dễ nhìn mà bạn. Mới gõ nên chưa quen nhìn hình thì cũng khó, dần dần rồi sẽ quen. $ kia là nó sẽ trả cho bạn,đang đợi thanh toán mà. Còn pic kia nó ban, là bạn gõ sai, lập id khác mà gõ:D. dần dần rồi sẽ quen. Kolo là dễ nhất rồi đó;))

pic đó dễ nhìn mà bạn. Mới gõ nên chưa quen nhìn hình thì cũng khó, dần dần rồi sẽ quen. $ kia là nó sẽ trả cho bạn,đang đợi thanh toán mà. Còn pic kia nó ban, là bạn gõ sai, lập id khác mà gõ:D. dần dần rồi sẽ quen. Kolo là dễ nhất rồi đó;))
thank bác daisy nhìu, bác có thể chỉ em gõ làm sao cho đúng được k ạ!vì em thấy có người bảo
Mình gõ thằng này 2 tháng rồi.
các cậu cứ 1 chữ mà phang, bắt gõ 2 chữ thì gõ 1 kí tự,
gõ nhanh lên, sai mấy cái cũng chả sao.
thằng này dễ lắm, có điều chữ dài quá, chứ không chiến thằng này ngon chán.
mình gõ thằng này nhanh hết cỡ speed ~20~ 22.
qua mega gõ thử, 25~ 30:))
như vậy có đúng k ạ!
phải gõ tất cả các ký tự hay chỉ phải gõ 2 ký tự thôi ạ?
và nếu gõ 2 ký tự thì phải gõ 2 ký tự đầu tiên hay bất kỳ?
@bac Daisy:làm ơn chỉ giúp em mí! thanks bro nhìu nhìu:binhsua95::binhsua95::binhsua95:

p/s: còn vụ hơn 1.14$ mà nó vẫn pay thì em mừng quá! thanks bác daisy nhìu nhiu (k bít bao nhiu post mới có nút thank nhi? :S )

Last edited by a moderator:
kolo giờ toàn code hình ảnh ( nhìn chú thích dưới mà gõ) , giờ nó nghiêm rồi , toàn code đàng hoàng , giá 0.5-0.75

bác chỉ em cách gõ cho đúng với! thanks!

bạn mới gõ thì vẫn chưa biết các dạng code của kolo, nên cần gõ chính xác trước đã. còn cm của bạn loimuonnoi mang tính "đúng tương đối" tức là với 1 vài dạng code thôi.
kolo dễ hơn các dự án captcha khác nên bạn cứ xác định là "gõ cho quen mà vẫn có $" là dc rồi. Đừng hấp tấp.

bác chỉ em cách gõ cho đúng với! thanks!

cái đó có gì khó đâu bạn , nhìn hình ở trên rồi ở dưới có cách chỉ gõ mà
ví dụ $ =0
vòng tròn 4 góc là 4 gạch = 2
nửa vầng trăng = 3
hình vuông tâm tròn = 4
tam giác tâm tròn = 5
tam giác tâm vuông = 7
3 chữ S thẳng = 8
2 chữ s ngang = 9
tam giác ngược = q ( code màu đen thì a )
chịu khó đọc đi đọc lại 20' là thuộc đó mà , quen gõ tẹt ga thì chắc mất 5h

bạn mới gõ thì vẫn chưa biết các dạng code của kolo, nên cần gõ chính xác trước đã. còn cm của bạn loimuonnoi mang tính "đúng tương đối" tức là với 1 vài dạng code thôi.
kolo dễ hơn các dự án captcha khác nên bạn cứ xác định là "gõ cho quen mà vẫn có $" là dc rồi. Đừng hấp tấp.
chốt lại là phải gõ đầy đủ như hình cua kolo cho hả ly? k phải 2 ký tự?

cái đó có gì khó đâu bạn , nhìn hình ở trên rồi ở dưới có cách chỉ gõ mà
ví dụ $ =0
vòng tròn 4 góc là 4 gạch = 2
nửa vầng trăng = 3
hình vuông tâm tròn = 4
tam giác tâm tròn = 5
tam giác tâm vuông = 7
3 chữ S thẳng = 8
2 chữ s ngang = 9
tam giác ngược = q ( code màu đen thì a )
chịu khó đọc đi đọc lại 20' là thuộc đó mà , quen gõ tẹt ga thì chắc mất 5h
bạn hỉu sai ý mình rùi! cái đó mình bít! mình làm có những lúc nó yêu cầu gõ 5 ký tự thì mình gõ đủ có lúc nó k yêu cầu gõ bao nhiu ký tự thì mình chỉ gõ 2 thôi! còn lúc nó có cái chữ chú ý j đó thì mình chỉ gõ 2 thôi, k pít là sai ở đây phải k? bro nào làm nhìu kolo giai thích với!
chẳng lẽ code nào cũng gõ đủ? các bác có chú ý j k? chỉ giáo em mí?

Last edited by a moderator:
chốt lại là phải gõ đầy đủ như hình cua kolo cho hả ly? k phải 2 ký tự?

bạn hỉu sai ý mình rùi! cái đó mình bít! mình làm có những lúc nó yêu cầu gõ 5 ký tự thì mình gõ đủ có lúc nó k yêu cầu gõ bao nhiu ký tự thì mình chỉ gõ 2 thôi! còn lúc nó có cái chữ chú ý j đó thì mình chỉ gõ 2 thôi, k pít là sai ở đây phải k? bro nào làm nhìu kolo giai thích với!
chẳng lẽ code nào cũng gõ đủ? các bác có chú ý j k? chỉ giáo em mí?

Mình thì ko rành kolo, trc mới vào làm captcha mình cũng gõ kolo nhưng ko nhiều. Nói chung là với new bie mới làm captcha thì làm kolo để tập dượt là rất tốt. Khi thàh thạo kolo rồi thì mình hãy kiếm các dự án khác giá cao hơn. Và theo mình bạn cứ gõ những gì nhìn thấy là được. Cái gì cũng phải dần dần bạn ah. Sau khi thành thạo kolo rồi, có thể qua bên pix làm cho gr của yenly ;)), bên đó tuyển mem đó

- - - Updated - - -

yenly này nói chuẩn rồi đó bạn:)

11111.png cho em hỏi như trong hình với!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom