Hướng dẫn kolo ai cần thì vô ko cần thì cũng vào

Status
Not open for further replies.
Ai bảo kolo ko trừ tiền, bác nào gõ sai đi rồi sẽ biết ngay, trước mình gõ cái này được 2 tuần xong chuyển sang Qlink làm, hồi đó mình gõ được 20k code đang hưởng mức 15%, ngày hôm trước gõ thì vẫn thấy 20k code và số tiền là 7USD ngày hôm sau gõ thấy còn 18k code và số tiền còn lại là 5USD, thấy bị trừ tiền cái là mình pay luôn, mà cái thằng Kolo này trừ rõ là lắm tiền, 2k code không tương đương 2$ vì rate của nó có 0.65 là max thế mà nó dám trừ của mình 2$.

Các bạn chơi kolo cho mình hỏi xíu. Mình đang hướng dẫn vài ng mới vào nghề captcha, cho họ chơi kolo trc cho quen đã. Xin hỏi là nếu tài khoản bị treo thì có xin unban lại đc ko nhỉ? và id chủ mình cũng dùng add vào team thì có đc ko?

Các bạn chơi kolo cho mình hỏi xíu. Mình đang hướng dẫn vài ng mới vào nghề captcha, cho họ chơi kolo trc cho quen đã. Xin hỏi là nếu tài khoản bị treo thì có xin unban lại đc ko nhỉ? và id chủ mình cũng dùng add vào team thì có đc ko?
id chủ thỉ làm sao add vào team, kolo ban thì không unban được đâu bạn, nếu id gõ bị phát hiện rule 5 lần là ra đi, nếu gia nhập team thì còn nhận được thanh toán, nếu chưa gia nhập thì coi nhưng làm công không :binhsua123:

id chủ thỉ làm sao add vào team, kolo ban thì không unban được đâu bạn, nếu id gõ bị phát hiện rule 5 lần là ra đi, nếu gia nhập team thì còn nhận được thanh toán, nếu chưa gia nhập thì coi nhưng làm công không :binhsua123:

vậy hả;)). Tại chơi kolo từ ngày xưa, mà nghỉ lâu rồi nên ko biết. Mình cũng reg 5acc rồi cho bạn ý gõ, đã đc pay lần nào đâu mà add team. 1acc đã ra đi, đành lập thêm acc nữa vậy. Haizz. Mới vào làm thì đành phải chấp nhận rủi ro thôi, cái gì ban đầu chả thể.

kolo dc cái trả tiền nhanh. nhấn resquest cái khoảng 30p sau tiền vào Webmoney luôn . load thì 24/24 ,khổ cái ban ngày rate chỉ khoảng 0.48 - 0.6 :binhsua94: sau 1g sáng mới lên 0,7 - 0.9 ... :binhsua75:

kolo dc cái trả tiền nhanh. nhấn resquest cái khoảng 30p sau tiền vào Webmoney luôn . load thì 24/24 ,khổ cái ban ngày rate chỉ khoảng 0.48 - 0.6 :binhsua94: sau 1g sáng mới lên 0,7 - 0.9 ... :binhsua75:

rate sáng mà 0.48 là cao đấy lúc trước làm có khi xuống có khi <0.3 quánh như điên mong mới dc 1$ :binhsua87:

cái hình phía dưới là bảng giải mã "0Q690"

cái hình phía dưới là bảng giải mã "0Q690"

tks bạn nha. Để ý xíu là ra rầu:binhsua169:, mà mình:binhsua149::binhsua149::binhsua149:

các bác ơi xem hộ em với mới bước vào nghề cày 3 tiếng đêm qua rùi đi ngủ sao tiền thì mất mà trong ví lại chả có xu nào?
den wa.png

Last edited by a moderator:
các bác ơi xem hộ em với mới bước vào nghề cày 3 tiếng đêm qua rùi đi ngủ sao tiền thì mất mà trong ví lại chả có xu nào?
View attachment 19005

đợi đi bạn, nó reset rồi nên $ về 0 mà. Nó sẽ thanh toán trong ngày cho bạn, ko phải sốt ruột đâu:D

đợi đi bạn, nó reset rồi nên $ về 0 mà. Nó sẽ thanh toán trong ngày cho bạn, ko phải sốt ruột đâu:D
bác xem lại hộ em với chỗ LỊCH SỬ THANH TOÁN NÓ GHI không trả được làm em sốt ruột quá bác xem lại hình hộ em với! ngày đầu bước vào nghề mà vậy thì nản quá!:binhsua80::binhsua80::binhsua80:

bác xem lại hộ em với chỗ LỊCH SỬ THANH TOÁN NÓ GHI không trả được làm em sốt ruột quá bác xem lại hình hộ em với! ngày đầu bước vào nghề mà vậy thì nản quá!:binhsua80::binhsua80::binhsua80:

Chuyển qua tiếng anh mà đọc. tiếng việt ở kolo không chuẩn, nó đang trả đấy, 100% nhận đc tiền

Chuyển qua tiếng anh mà đọc. tiếng việt ở kolo không chuẩn, nó đang trả đấy, 100% nhận đc tiền
mới có cái thông báo aaaaaaaaaaaaaaaaaaa.png em die rồi!
em cứ tưởng chỉ đánh 2 chữ giống capcha là đc! vì em thấy có chữ ed !thôi hi sinh 3 tiếng cày đêm! bác nào có lòng hướng dẫn em 1 chút nhé! bùn thật!

mới có cái thông báo View attachment 19008 em die rồi!
em cứ tưởng chỉ đánh 2 chữ giống capcha là đc! vì em thấy có chữ ed !thôi hi sinh 3 tiếng cày đêm! bác nào có lòng hướng dẫn em 1 chút nhé! bùn thật!

Đánh vậy ban là phải, mà chắc bạn gõ nhiều từ theo kiểu thế này đây mà, phải gõ giống nhé. Không thấy ký tự nào thì cũng gõ đại chữ đó hoặc cho qua.
Cố gắng cẩn thận hơn chút, kolo mà làm ko được thì không thể nào làm các dự án khác được đâu nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week