Hướng dẫn kolo ai cần thì vô ko cần thì cũng vào

Status
Not open for further replies.
Bạn có add ID đó vào group chưa? Dạo này những ID mình add vào group và làm đều bị như thế. Nên mình kích khỏi group hết. Làm. Khi nào tổng kết luơng thì add vào để tk sau đó kích ra làm tiếp.

Mình thì chưa thấy vụ này bao giờ
uhm de minh thu xem

Mình đang bị hiện tượng log vào web kolo thì chỉ hiển thị mỗi 2 tab Work và Sign out. Hoàn toàn không thấy các tab: Work 1, Work2. Workhoure, Payment.. như trước nữa (kể cả ID chủ group và các ID con).

Không hiểu vì sao như vậy?? MÌnh đã email hỏi Admin Kolo nhưng chưa thấy trả lời (gửi mấy hôm rồi)

Có bạn nào bị như vậy không? Giờ muốn pay cũng ko biết pay kiểu gì đây :( :(
Ko baoh có chuyện thế này, bạn đã làm mất hoặc quên tên acc chủ, nên vào acc con nó mới như vậy

@@ lyragroup
Mình đang bị hiện tượng log vào web kolo thì chỉ hiển thị mỗi 2 tab Work và Sign out. Hoàn toàn không thấy các tab: Work 1, Work2. Workhoure, Payment.. như trước nữa (kể cả ID chủ group và các ID con).

Không hiểu vì sao như vậy?? MÌnh đã email hỏi Admin Kolo nhưng chưa thấy trả lời (gửi mấy hôm rồi)
Có bạn nào bị như vậy không? Giờ muốn pay cũng ko biết pay kiểu gì đây

lúc khác vào lại sẽ bình thường,mình cũng bị hoai như zay

Last edited by a moderator:
Ko baoh có chuyện thế này, bạn đã làm mất hoặc quên tên acc chủ, nên vào acc con nó mới như vậy

Mình không quên ACC chủ nhé (Tiền mà lại quên ah??)

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:46 AM ----------

@@ lyragroup

Có bạn nào bị như vậy không? Giờ muốn pay cũng ko biết pay kiểu gì đây

lúc khác vào lại sẽ bình thường,mình cũng bị hoai như zay

Cảm ơn bạn.

Mình bị đến hôm nay là 5 hôm rồi. Mình vừa log vào kiểm tra vẫn bị như vậy :((

nếu mà như vậy thì chỉ có 1 cách là bạn là member của acc khác rồi chứ acc solo thì ko ra vậy đâu.cố gắng nhớ lại xem

nếu mà như vậy thì chỉ có 1 cách là bạn là member của acc khác rồi chứ acc solo thì ko ra vậy đâu.cố gắng nhớ lại xem

Cảm ơn bạn

Mình khẳng định là mình không quên mà (mình có nhiều group đâu, có duy nhât 1 group với ACC chủ đó thôi)
Hiện giờ mình mình tạo ACC mới mà cũng không được. Trên giao diện của Kolo chỉ mỗi phần Sign In, không có phần Sign up nữa

delete cookie vào http://kolotibablo.com

Cảm ơn bạn

Mình khẳng định là mình không quên mà (mình có nhiều group đâu, có duy nhât 1 group với ACC chủ đó thôi)
Hiện giờ mình mình tạo ACC mới mà cũng không được. Trên giao diện của Kolo chỉ mỗi phần Sign In, không có phần Sign up nữa
View attachment 5101

@atunit07: Bác chia sẻ kinh nghiệm cho a e biết làm sao mà bác lại có thể lên bn khủng được như vậy đi. Nếu ai cũng làm được như bác thì hay quá, tha hồ kiếm tiền vì kolo load hầu như 24/24 :D

bữa này từ trưa 12h-6h chiều ko login vào acc member dc,tối này phải chiến bù rồi,T_T
Sao thế hả bác? Mà dạo này kolo login qua soft e thấy rất khó. hic, không biết ai bị như e k?

bữa này từ trưa 12h-6h chiều ko login vào acc member dc,tối này phải chiến bù rồi,T_T
m cũng bị như vậy này
gần trưa nay tiền cao quá mà không vào gõ được:-<
h gõ kolo 1h cũng được 1$ rồy ngang ngửa với pix:D

không có việc gì khó chỉ sợ tiền không có ^^:binhsua10:

m cũng bị như vậy này
gần trưa nay tiền cao quá mà không vào gõ được:-<
h gõ kolo 1h cũng được 1$ rồy ngang ngửa với pix:D

mình cạp nhiều lắm 500 code là bị ngắt kết nối,đã thế còn bị trừ code,hix

Last edited by a moderator:
Dạo này login vào web và soft free thấy load rất chậm. Không biết bên kolo dạo này sao vậy, hic.
Thế buổi trưa tầm từ thời gian nào giá cao hả mấy bác nhỉ? Cái work hours nó đưa ra đếch tin đươc, hic, nó bảo giờ này là 0,59wmz/ 1k cap, thê mà gõ toàn là 0,39 với 0,45wmz, haizzzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom